PDA

View Full Version : Lo lắng

Người
13-12-2018, 00:06
Dạ.em xin chào anh chị trong diễn đàn.anh chị vui lòng tư vấn giúp em.em có quan hệ với bạn trai mới quen, vừa mới quan hệ thì bao cao su bị rách, mới đút được 2 cái liên tiếp thì bao bị rách. Sau đó anh ấy rút dương vật ra liền. Anh chị cho em hỏi như vậy em có nguy cơ bị h không. Em cám ơn các anh chị ạ

Nguyen Ha
13-12-2018, 07:09
Dạ.em xin chào anh chị trong diễn đàn.anh chị vui lòng tư vấn giúp em.em có quan hệ với bạn trai mới quen, vừa mới quan hệ thì bao cao su bị rách, mới đút được 2 cái liên tiếp thì bao bị rách. Sau đó anh ấy rút dương vật ra liền. Anh chị cho em hỏi như vậy em có nguy cơ bị h không. Em cám ơn các anh chị ạ
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Người
13-12-2018, 07:29
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.
Dạ chị cho em hỏi.bao cao su bị rách lòi dương vật ra ngoài,và em cũng đang trong thời kỳ kinh nguyệt, có ra ít máu.mà anh ấy đút vào lần thứ 2,nghe bao rách là rút ra liền.vậy có sao không chị.em cám ơn chị ạ

Tuanmecsedec
13-12-2018, 07:46

Dạ chị cho em hỏi.bao cao su bị rách lòi dương vật ra ngoài,và em cũng đang trong thời kỳ kinh nguyệt, có ra ít máu.mà anh ấy đút vào lần thứ 2,nghe bao rách là rút ra liền.vậy có sao không chị.em cám ơn chị ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.<coccocgrammar></coccocgrammar>

Người
13-12-2018, 07:58
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.<coccocgrammar></coccocgrammar>
Dạ em cám ơn anh chị nhiều ạ

Charles
13-12-2018, 08:11

Khi BCS bị rách rút ra ngay như vậy không có nguy cơ.