PDA

View Full Version : Sợ bị lây qua ráy tai

Hotocraitai
23-12-2018, 17:03
Tình hình òa em đi hớt tóc, trước em hớt có một thằng đang ráy tai,nó ráy tai xong thằng thợ mới dùng bộ ráy tai đó nó ráy tai cho em nà k hề lau chùi hay vệ sinh gì cả, e rất lo sợ, không biết thằng kia nó ráy tai xong có bị trầy xước gì không, rồi ní ray cho em bị trầy xước gì mà e k biết, e rất lo lắng, mong các anh tư vấn giúp em gấp ạ

Charles
23-12-2018, 20:05
Tình hình òa em đi hớt tóc, trước em hớt có một thằng đang ráy tai,nó ráy tai xong thằng thợ mới dùng bộ ráy tai đó nó ráy tai cho em nà k hề lau chùi hay vệ sinh gì cả, e rất lo sợ, không biết thằng kia nó ráy tai xong có bị trầy xước gì không, rồi ní ray cho em bị trầy xước gì mà e k biết, e rất lo lắng, mong các anh tư vấn giúp em gấp ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Hotocraitai
23-12-2018, 20:41
Những gì bạn kể không có nguy cơ.
Nhưng em sợ nó ráy tai thằng kia trầy xước, rồi ráy tai em trầy xước nên e rất sợ. Tiêm hớt t9c1 này, ráy xong. K hề vệ sinh bộ công cụ ráy tai. E thật sư rất lo, nó ráy thằng kua xong, khoảng, 2 đến 3 phút nó dùng bô đó ráy tai em

Charles
23-12-2018, 21:30
Nhưng em sợ nó ráy tai thằng kia trầy xước, rồi ráy tai em trầy xước nên e rất sợ. Tiêm hớt t9c1 này, ráy xong. K hề vệ sinh bộ công cụ ráy tai. E thật sư rất lo, nó ráy thằng kua xong, khoảng, 2 đến 3 phút nó dùng bô đó ráy tai em

Không có sao đâu bạn.

Tuanmecsedec
24-12-2018, 07:07

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ đâu.

Hotocraitai
24-12-2018, 09:56
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ đâu.
Em cảm ơn anh. Lần sau chắc không dám ghé tiệm hớt tóc đó nữa

Hotocraitai
24-12-2018, 18:33
Mà sao em vẫn thấy lo quá,em sợ nó ráy tai thằng kia bi trầy xước rồi qua ráy tai em liền, khoảng thời gian chưa đến 2 phút,em có cần uống pep k các anh

Charles
24-12-2018, 19:19
Mà sao em vẫn thấy lo quá,em sợ nó ráy tai thằng kia bi trầy xước rồi qua ráy tai em liền, khoảng thời gian chưa đến 2 phút,em có cần uống pep k các anh

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Hotocraitai
24-12-2018, 19:37
Nếu nó thật sự bị xước, rồi ráy qua e có bị chớt chảy máu cũng k sao đúng không anh, vì ráy tai nó móc ngoáy gì đó bị trầy xước mà mình k biết được

Charles
24-12-2018, 19:45
Nếu nó thật sự bị xước, rồi ráy qua e có bị chớt chảy máu cũng k sao đúng không anh, vì ráy tai nó móc ngoáy gì đó bị trầy xước mà mình k biết được

Hiv không có lây gián tiếp qua đồ vật nên bạn yên tâm đi.

Hotocraitai
24-12-2018, 19:54
Hiv không có lây gián tiếp qua đồ vật nên bạn yên tâm đi.
Nhưng sao em thấy có lây qua vật bén nhọn mà anh. Hic

Charles
24-12-2018, 20:03
Nhưng sao em thấy có lây qua vật bén nhọn mà anh. Hic

Bạn đã biết rõ như vậy thì tự giải quyết vấn đề của mình đi, post bài hỏi làm gì cho mất thời gian, vừa uổng công người tư vấn giúp bạn.

Tuanmecsedec
24-12-2018, 20:28

100% không có nguy cơ như vậy.