PDA

View Full Version : Đi massage trườn vài lần

Ade1690
26-12-2018, 05:52
Anh chị ơi, mấy tháng vừa rồi em có đi mát xa thái vài lần, có để ktv trườn người kích dục bằng ngực, hoặc thỉnh thoảng liếm bìu (dưới 1 phút) hoặc hôn sâu (dưới 1 phút nhưng khoảng 2-3 lần). Em không cho gái ngậm đầu khấc hoặc Bj toàn bộ DV.
Cho em hỏi nếu đi như thế (5-6) lần có phải kiểm tra STD ko ah? Từ h e chừa. Hu hu. Cảm ơn anh chị

Charles
26-12-2018, 06:48
Anh chị ơi, mấy tháng vừa rồi em có đi mát xa thái vài lần, có để ktv trườn người kích dục bằng ngực, hoặc thỉnh thoảng liếm bìu (dưới 1 phút) hoặc hôn sâu (dưới 1 phút nhưng khoảng 2-3 lần). Em không cho gái ngậm đầu khấc hoặc Bj toàn bộ DV.
Cho em hỏi nếu đi như thế (5-6) lần có phải kiểm tra STD ko ah? Từ h e chừa. Hu hu. Cảm ơn anh chị

Chỉ như thế thì không có gì phải lo lắng bạn.

Ade1690
26-12-2018, 06:56
Cho em hỏi thêm là tần suất tương đối nhiều thế có gia tăng nguy cơ bệnh nào ko ah (em thường ko cho KTV Bj để tránh nguy cơ một vài bệnh trong đó có H), chủ yếu em ngại lúc hôn sâu hoặc liếm bìu ah

Charles
26-12-2018, 06:59
Cho em hỏi thêm là tần suất tương đối nhiều thế có gia tăng nguy cơ bệnh nào ko ah (em thường ko cho KTV Bj để tránh nguy cơ một vài bệnh trong đó có H), chủ yếu em ngại lúc hôn sâu hoặc liếm bìu ah

Liếm không sao. Còn hôn sâu thời gian chưa đến 1 phút cũng không sao luôn.

Ade1690
26-12-2018, 07:12
Vâng ạ, em cảm ơn anh/chị rất nhiều. Kiến thức vs kinh nghiệm của anh chị là phao cứu sinh tuyệt vời cho lũ ngu dại như bọn em. Chúc diễn đàn phát triển, anh chị sức khoẻ. Em có mong muốn đóng góp chút ít ủng hộ Diễn đàn ah :d

Charles
26-12-2018, 07:15
Vâng ạ, em cảm ơn anh/chị rất nhiều. Kiến thức vs kinh nghiệm của anh chị là phao cứu sinh tuyệt vời cho lũ ngu dại như bọn em. Chúc diễn đàn phát triển, anh chị sức khoẻ. Em có mong muốn đóng góp chút ít ủng hộ Diễn đàn ah :d

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gửi vào:

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/46574-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn/page9)

Tuanmecsedec
26-12-2018, 07:28

Bạn hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Ade1690
26-12-2018, 11:17
Anh Tuấn cho em hỏi chút là khi trườn người, nếu âm đạo chạm dương vật thì đi với tần suất 5-6 lần cũng không sao đúng không ạ

Charles
26-12-2018, 11:48
Anh Tuấn cho em hỏi chút là khi trườn người, nếu âm đạo chạm dương vật thì đi với tần suất 5-6 lần cũng không sao đúng không ạ

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
26-12-2018, 13:49

100% không có sao bạn.

Ade1690
26-12-2018, 14:33
Dạ em cảm ơn các anh

Charles
25-01-2019, 14:14

NÓI PHÉT

Nhà em xây ở giữa làng
Có cái sân rộng hàng ngàn ha
Giữa sân để chiếc honda
Mua 5000 tỉ để nhà đi chơi
Góc trái có một hồ bơi
Rộng vài trăm mẫu xây chơi ấy mà
Đằng sau 2 tỉ con gà
Thi thoảng có khách giết gà mời nhau
Đi bộ từ trước ra sau
Cũng hết nửa tháng mới vào đến nơi
Rảnh mời cả hội đến chơi
Mang ấm tấn rưỡi pha mời trà thơm
Giờ em phải đi nấu cơm
Vợ biết nói phét nó đơm vỡ mồm.

Ade1690
22-02-2019, 06:54
DẠo trước em quên béng mất. Em vừa ủng hộ quỹ qua techcombank, các anh kiểm tra giúp xem đã nhận được chưa ạ

Tuanmecsedec
22-02-2019, 07:02
DẠo trước em quên béng mất. Em vừa ủng hộ quỹ qua techcombank, các anh kiểm tra giúp xem đã nhận được chưa ạ

Có phải bạn ủng hộ quỹ 200.000 ngàn đúng không?,Nếu đúng Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn và sẽ cập nhật ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Ade1690
22-02-2019, 07:05
Vâng đúng rồi anh ạ. Một lần nữa xin cảm ơn anh Tuấn và các anh chị ak

Tuanmecsedec
22-02-2019, 07:14
Vâng đúng rồi anh ạ. Một lần nữa xin cảm ơn anh Tuấn và các anh chị ak

Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn nhiều nhé.

Ade1690
22-02-2019, 07:39
Anh Tuấn ơi, cho em hỏi lần cuối. Dạo em hỏi Diễn đàn là lúc vợ em đi công tác xa nên em phải tự xử bên ngoài. Bây giờ em có thể quan hệ lại với vợ thì trước đó có nên kiểm tra std không ạ (dựa vào các hành vi như em nói ở trên) ạ

Tuanmecsedec
22-02-2019, 07:54
Anh Tuấn ơi, cho em hỏi lần cuối. Dạo em hỏi Diễn đàn là lúc vợ em đi công tác xa nên em phải tự xử bên ngoài. Bây giờ em có thể quan hệ lại với vợ thì trước đó có nên kiểm tra std không ạ (dựa vào các hành vi như em nói ở trên) ạ

Trường hợp của bạn không có sao đâu,vì vậy sinh hoạt với Vợ bình thường đi bạn.

Ade1690
23-02-2019, 15:38
Dạ cảm ơn anh, thế thì theo em hiểu các hành vi mát xa Thái, handjob, trườn người, hôn sâu ngắn... mà không cho dương vật vào miêngj vs âm đạo đối phương (ko bao) thì dù bao nhiêu lần cũng là an toàn. Hiểu như thế có đúng không ạ

Tuanmecsedec
23-02-2019, 15:40
Dạ cảm ơn anh, thế thì theo em hiểu các hành vi mát xa Thái, handjob, trườn người, hôn sâu ngắn... mà không cho dương vật vào miêngj vs âm đạo đối phương (ko bao) thì dù bao nhiêu lần cũng là an toàn. Hiểu như thế có đúng không ạ

Đúng rồi bạn.