PDA

View Full Version : Lo lắng mát xa trườn người nam

Vegeta
27-12-2018, 21:41
Chào anh chị.
Tình hình là em có đi mát xa trườn người. Em có dùng bcs che dương vật ngay từ đâù tơí cuối. Em không có OS hay thâm nhập. Nhưng khi em nằm sấp thì bạn ktv trườn và cà súng lên người em. Lưng em có vài vết trầy. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ với hiv và stds không ạ?
Em cám ơn mọi người.

Charles
27-12-2018, 21:44
Chào anh chị.
Tình hình là em có đi mát xa trườn người. Em có dùng bcs che dương vật ngay từ đâù tơí cuối. Em không có OS hay thâm nhập. Nhưng khi em nằm sấp thì bạn ktv trườn và cà súng lên người em. Lưng em có vài vết trầy. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ với hiv và stds không ạ?
Em cám ơn mọi người.

Trường hợp bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-12-2018, 22:01
Chào anh chị.
Em cám ơn mọi người.

100% không có sao bạn.

Vegeta
27-12-2018, 22:04
Chỉ cần dùng bao cao su che lại đầu dương vật là an toàn với sùi mào gà, giang mai, lậu và hiv đúng không anh ? Em hơi lo là sùi mào gà dễ lây khi bạn đó cà súng lên lưng em.

Tuanmecsedec
27-12-2018, 22:05
Chỉ cần dùng bao cao su che lại đầu dương vật là an toàn với sùi mào gà, giang mai, lậu và hiv đúng không anh ? Em hơi lo là sùi mào gà dễ lây khi bạn đó cà súng lên lưng em.

Bạn yên tâm 100% không sao rồi.

Vegeta
28-12-2018, 08:41
Cám ơn anh.
Vậy sùi mào gà không có mọc trên lưng hả anh ? Hoặc có khi nào vi rút smg xâm nhập qua lưng rồi nổi lên ở dv không ạ? Hoặc là vi khuẩn giang mai xâm nhập từ lưng qua vết trầy không ạ?

Tuanmecsedec
28-12-2018, 08:55
Cám ơn anh.
Vậy sùi mào gà không có mọc trên lưng hả anh ? Hoặc có khi nào vi rút smg xâm nhập qua lưng rồi nổi lên ở dv không ạ? Hoặc là vi khuẩn giang mai xâm nhập từ lưng qua vết trầy không ạ?

Bạn yên tâm không có sao luôn.

Vegeta
28-12-2018, 10:07
Cám ơn anh Tuấn và anh Trường Xuân.
Em cẩn thận lắm, vào phòng là em trùm sẵn bao cao su vào súng rồi. Lúc mát xa em cũng không cho bôi dầu vào do em sợ bị kích ứng gây viêm nhiễm. Nhưng em vẫn lo nên lên đây hỏi anh chị.

Tuanmecsedec
28-12-2018, 13:48
Em cẩn thận lắm, vào phòng là em trùm sẵn bao cao su vào súng rồi. Lúc mát xa em cũng không cho bôi dầu vào do em sợ bị kích ứng gây viêm nhiễm. Nhưng em vẫn lo nên lên đây hỏi anh chị.

100% an toàn rồi bạn.

Vegeta
08-01-2019, 12:55
Dạ cho em hỏi. Nếu không trùm bao cao su vào, không quan hệ thâm nhập hay os thì có nguy cơ với HIV và STDs không ạ?

Vegeta
08-01-2019, 13:10
Dạ em xin trình bày chi tiết một chút là hôm nay em cũng đi mát xa, em không có quan hệ thâm nhập và OS. KTV chỉ có dùng lưỡi cà xung quanh phần bẹn và da bìu. Nhưng lần này em lại quên trùm bao cao su vào.
Anh chị cho em hỏi như vậy có nguy cơ với HIV và STDs không ạ?

Tuanmecsedec
08-01-2019, 14:14
Dạ cho em hỏi. Nếu không trùm bao cao su vào, không quan hệ thâm nhập hay os thì có nguy cơ với HIV và STDs không ạ?

Dạ em xin trình bày chi tiết một chút là hôm nay em cũng đi mát xa, em không có quan hệ thâm nhập và OS. KTV chỉ có dùng lưỡi cà xung quanh phần bẹn và da bìu. Nhưng lần này em lại quên trùm bao cao su vào.
Anh chị cho em hỏi như vậy có nguy cơ với HIV và STDs không ạ?

Nếu kích dục bằng miệng chỉ ở bẹn và bìu thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Vegeta
08-01-2019, 14:28
Nếu kích dục bằng miệng chỉ ở bẹn và bìu thì yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Em cám ơn anh Tuấn.
Vậy thì chỉ cần đừng cho chạm vào dương vật, đầu khấc thì an toàn với hiv, giang mai, sùi mào gà, lậu và viêm gan B đúng không anh ?

Tuanmecsedec
08-01-2019, 14:30
Em cám ơn anh Tuấn.
Vậy thì chỉ cần đừng cho chạm vào dương vật, đầu khấc thì an toàn với hiv, giang mai, sùi mào gà, lậu và viêm gan B đúng không anh ?

Đúng rồi bạn.

Vegeta
14-01-2019, 14:05
Anh Tuấn cho em hỏi nếu ktv dùng miệng kích thích ở thân dương vật của em ( không chạm vào đầu khấc), và dùng đầu dương vật cọ xát vào khe mông và hậu môn của em thì em có nguy cơ với STDs và HIV không ạ ? Nếu kỹ thuật viên đang có bị sùi hay săng giang mai thì khả năng em bị là có cao không ạ?

Tuanmecsedec
14-01-2019, 14:17
Anh Tuấn cho em hỏi nếu ktv dùng miệng kích thích ở thân dương vật của em ( không chạm vào đầu khấc), và dùng đầu dương vật cọ xát vào khe mông và hậu môn của em thì em có nguy cơ với STDs và HIV không ạ ? Nếu kỹ thuật viên đang có bị sùi hay săng giang mai thì khả năng em bị là có cao không ạ?

Nếu như vậy không cơ bệnh nào hết bạn.

Vegeta
14-01-2019, 15:40
Vậy là kể cả khi người đó bị bệnh sùi mào gà và giang mai thì cũng không thể lây cho em đúng không anh ?

Charles
14-01-2019, 18:25
Vậy là kể cả khi người đó bị bệnh sùi mào gà và giang mai thì cũng không thể lây cho em đúng không anh ?

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
14-01-2019, 18:50

Uhm ! Không sao bạn.

Vegeta
15-01-2019, 09:27
Chắc để 4 tuần em đi xét nghiệm hiv và giang mai bên Pasteur là được đúng không anh?

tuandat
15-01-2019, 10:39
Ban quản trị xóa bài hỏi trong topic thành viên khác.

Charles
15-01-2019, 11:11
Chắc để 4 tuần em đi xét nghiệm hiv và giang mai bên Pasteur là được đúng không anh?

Bạn có nguy cơ đâu mà XN cho phí máu tốn tiền.

Tuanmecsedec
15-01-2019, 13:30

Đúng rồi bạn.

Vegeta
15-01-2019, 14:07
Vậy là không cần thiết xét nghiệm đúng không anh? :2375547:
Thật tình em có alo vào một tổng đài thì họ nói, nếu em muốn thì sau 4 tuần xét nghiệm sẽ có kết quả chính xác nhất. Nên em mới hỏi lại anh chị để cho chắc ăn thôi ạ chứ không phải là em không tin mọi người.

pipum
15-01-2019, 14:13
Vậy là không cần thiết xét nghiệm đúng không anh? :2375547:
Thật tình em có alo vào một tổng đài thì họ nói, nếu em muốn thì sau 4 tuần xét nghiệm sẽ có kết quả chính xác nhất. Nên em mới hỏi lại anh chị để cho chắc ăn thôi ạ chứ không phải là em không tin mọi người.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (https://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)
Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/50506-Moi-nguoi-can-than-nhung-trang-tu-van-truc-loi-vo-dao-duc)
Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/50946-can-lam-ro-kich-duc-bang-mieng-len-an-nhung-dien-dan-truc-loi)
Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod (http://www.diendanhiv.vn/threads/52208-Buc-xuc-cai-dien-dan-nap-tien-len-lam-mod)
Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức (http://diendanhiv.vn/threads/55168-Y-kien-cua-em-ve-dien-dan-tu-van-thu-phi-that-duc)
Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)
Chủ đề: Đôi lời chi sẻ với các anh chị trên diễn đàn về công tác tuyên truyền và tư vấn HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/58493-Doi-loi-chi-se-voi-cac-anh-chi-tren-dien-dan-ve-cong-tac-tuyen-truyen-va-tu-van-HIV)

Vegeta
18-01-2019, 09:53
Chào buổi sáng anh Tuấn và anh Trường Xuân.
Tối qua em đi làm về, do phía trước thắng gấp nên em thắng không kịp. Húc vào đuôi xe của người ta làm móng chân bị dập. Sau đó thì không có vấn đề gì nên cả hai xe cùng đi. Một lát sau em thấy đau quá, dừng xe cuối xuống ấn vào móng chân thì máu phụt ra quá trời. Em đi bệnh viện băng bó lại. Anh cho em hỏi như vậy em đang có vết thương hở, có khi nào người kia xây xát, máu họ bắn vào móng chân em gây ra nguy cơ hiv và stds không ?
Cám ơn hai anh.

Charles
18-01-2019, 11:58
Tối qua em đi làm về, do phía trước thắng gấp nên em thắng không kịp. Húc vào đuôi xe của người ta làm móng chân bị dập. Sau đó thì không có vấn đề gì nên cả hai xe cùng đi. Một lát sau em thấy đau quá, dừng xe cuối xuống ấn vào móng chân thì máu phụt ra quá trời. Em đi bệnh viện băng bó lại. Anh cho em hỏi như vậy em đang có vết thương hở, có khi nào người kia xây xát, máu họ bắn vào móng chân em gây ra nguy cơ hiv và stds không ?
Cám ơn hai anh.

Bạn bắt đầu hoang tưởng rồi. Không có gì phải xoắn đâu bạn.

Tuanmecsedec
18-01-2019, 13:48
Cám ơn hai anh.

Có gì đâu mà phải xoắn lên bạn.