PDA

View Full Version : Đưa dương vật vào âm đạo 15s - 20s

bomboy
28-12-2018, 23:45
Chào anh Tuấn và các anh chị

vừa rồi em có đi massage kích dục
gmd os em ko cương được nên đã tự đưa dương vật khong bcs vào âm đạo và nhấp mấy cái trong khoảng 10s - 20s, em ước lượng vậy có thể nhỏ hơn. Rồi em giậc mình rút ra
lúc gmd đưa dương vật vào âm đạo, dương vật rất mềm, chỉ cương khoảng 30%, và khi lọt vào trong chỉ qua được phần đầu khấc thôi
gmd tự nhấp vài cái trong khoảng 15s-20s em cũng ko lên nỗi và dương vật cũnh không vào sâu được. Em giậc mình và rút ra.
rồi đeo bao vào cố gáng quan hệ nhưng dương vật không cương và cũng chỉ lọt vào âm đạo quá đầu khấc thôi
không có cảm giác nên em ngưng và về
về tới nhà thì cỡ 15p , em có vệ sinh dương vật bằng xà phòng

anh chị cho em hỏi, việc gmd tự đưa dưong vật không cương và không bcs vào âm đạo trong 15-20s như trên thì có nguy cơ hiv không ạ. Dương vật rất mềm lọt và âm đạo qua đầu khấc và không vô sâu được. Nhấp vài cái trong tầm 10s - 15s

em chừa rồi. Em rất dằn vặc bản thân
Em có nên dùng pep ko

Charles
29-12-2018, 05:19

gmd os em ko cương được nên đã tự đưa dương vật khong bcs vào âm đạo và nhấp mấy cái trong khoảng 10s - 20s, em ước lượng vậy có thể nhỏ hơn. Rồi em giậc mình rút ra
lúc gmd đưa dương vật vào âm đạo, dương vật rất mềm, chỉ cương khoảng 30%, và khi lọt vào trong chỉ qua được phần đầu khấc thôi
gmd tự nhấp vài cái trong khoảng 15s-20s em cũng ko lên nỗi và dương vật cũnh không vào sâu được. Em giậc mình và rút ra.
rồi đeo bao vào cố gáng quan hệ nhưng dương vật không cương và cũng chỉ lọt vào âm đạo quá đầu khấc thôi

anh chị cho em hỏi, việc gmd tự đưa dưong vật không cương và không bcs vào âm đạo trong 15-20s như trên thì có nguy cơ hiv không ạ. Dương vật rất mềm lọt và âm đạo qua đầu khấc và không vô sâu được. Nhấp vài cái trong tầm 10s - 15s

Em có nên dùng pep ko

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này, không cần uống Pep.

bomboy
29-12-2018, 07:14
Dạ anh ơi trường hợp trong khoảng 20s đó mà gmd nhấp mạnh thì sao ạ
Em sợ dù ko cương nhưng cũng bị trầy

Charles
29-12-2018, 07:29

Thời gian tiếp xúc ngắn như vậy không sao bạn.

Tuanmecsedec
29-12-2018, 07:38

Em có nên dùng pep ko

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

bomboy
29-12-2018, 07:49
Em sợ dù không cương nhưng dương vật đã vào trong âm đạo rồi và gmd nhấp mạnh nữa thì sợ dịch âm đạo vào lỗ sáo nhiều
gmd lúc đó cũng ra dịch âm đạo ạ nên mới dễ nhét dương vật em vào âm đạo

với cho em hỏi thêm
nếu uống pep trong 72h vàng và tuân thủ uống trong 30 ngày thì có trường hợp nào bị lật kèo chưa ạ

Tuanmecsedec
29-12-2018, 07:54
Em sợ dù không cương nhưng dương vật đã vào trong âm đạo rồi và gmd nhấp mạnh nữa thì sợ dịch âm đạo vào lỗ sáo nhiều

với cho em hỏi thêm
nếu uống pep trong 72h vàng và tuân thủ uống trong 30 ngày thì có trường hợp nào bị lật kèo chưa ạ

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.Bạn muốn uống thuốc phơi nhiễm thì tùy quyết định của bạn,bạn quyết định uống thì yên tâm chưa ca nào thất bại.

Charles
29-12-2018, 08:05

với cho em hỏi thêm

PEP không phải kẹo ngọt đâu mà thích thì uống, chỉ phải uống trong trường hợp thực sự có nguy cơ. Còn bạn vẫn muốn uống là tùy quyết định ở bạn, đã uống thì ráng mà chịu tác dụng phụ của thuốc và uống cho đúng giờ.

bomboy
29-12-2018, 08:06
Gmd có os nhẹ cho em khoảng 30s
và thêm việc đưa dương vật vào âm đạo như trên nữa
thì có nguy cơ gì với các bệnh std khác ko anh

Charles
29-12-2018, 08:07

Hoàn toàn không sao luôn.

Tuanmecsedec
29-12-2018, 08:24

Không có sao đâu bạn.

bomboy
29-12-2018, 12:01
em cảm ơn anh chị đã tư vấn
lúc này đầu óc em rối loạn lắm vì rất sợ sẽ lây cho vợ con

em xin nói lại tình huống nhờ các anh chị khẳng định lại giúp em ạ

1. Dương vật không cương, rất mềm
2. Âm đạo gmd có dịch nhờn
3. GMD nhét dương vật em vào âm đạo để kích thích
4. Dương vật đưa vào âm đạo qua khỏi phần đầu khất 1 chút
5. Gmd nhịp , cọ trong khi dương vật em đang nằm trong âm đạo (ko cương)
6. quá trình nhịp, cọ đó em cảm thấy như dương vật có vào sâu hơn 1 chút nhưng vẫn ko cương
7. Cả quá trình xảy ra trong gần 15s - 20s thì em rút ra

tính ra là nhịp hoặc cọ tầm 5-7 lần

em muốn biết là nguy cơ mình có hay không với HIV để tránh lây cho vợ con

Tuanmecsedec
29-12-2018, 13:40
em cảm ơn anh chị đã tư vấn
lúc này đầu óc em rối loạn lắm vì rất sợ sẽ lây cho vợ con

em xin nói lại tình huống nhờ các anh chị khẳng định lại giúp em ạ

1. Dương vật không cương, rất mềm
2. Âm đạo gmd có dịch nhờn
3. GMD nhét dương vật em vào âm đạo để kích thích
4. Dương vật đưa vào âm đạo qua khỏi phần đầu khất 1 chút
5. Gmd nhịp , cọ trong khi dương vật em đang nằm trong âm đạo (ko cương)
6. quá trình nhịp, cọ đó em cảm thấy như dương vật có vào sâu hơn 1 chút nhưng vẫn ko cương
7. Cả quá trình xảy ra trong gần 15s - 20s thì em rút ra

tính ra là nhịp hoặc cọ tầm 5-7 lần

em muốn biết là nguy cơ mình có hay không với HIV để tránh lây cho vợ con

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

bomboy
29-12-2018, 17:19
em có tìm hiểu thêm các bài viết liên quan trên diễn đàn. các bài đa số giống trường hợp em nhưng lên tới 30s vẫn không có nguy cơ

đây là lần đầu em rơi vào tình trạng không bao cao su này.
Giờ em cũng lấn cấn giữa việc dùng PEP hay ko

Nhờ các anh chị tư vấn
Nếu dùng PEP thì có lợi gì ? hại gì ?
Nếu không dùng PEP thì trường hợp của em thế nào ? 100% không nhiễm HIV trong trường hợp này ko

Tuanmecsedec
29-12-2018, 18:36
em có tìm hiểu thêm các bài viết liên quan trên diễn đàn. các bài đa số giống trường hợp em nhưng lên tới 30s vẫn không có nguy cơ

đây là lần đầu em rơi vào tình trạng không bao cao su này.
Giờ em cũng lấn cấn giữa việc dùng PEP hay ko

Nhờ các anh chị tư vấn
Nếu dùng PEP thì có lợi gì ? hại gì ?
Nếu không dùng PEP thì trường hợp của em thế nào ? 100% không nhiễm HIV trong trường hợp này ko

Dùng Pep thì cũng không có hại gì hết em,Tuanmecsedec đã tư vấn trường hợp của em là không có sao rồi.