PDA

View Full Version : gấp - cứu em- tối qua em quan hệ

Letuananh
03-01-2019, 07:13
Gấp - quan hệ Gái mại dâm
gửi ban quản trị cùng cả nhà. Tối qua em có đi quan hệ với gái mại dâm, có sử dụng bao, không hôn, không mút. Không bị dách bao, vì là do e bị ngứa dương vật lên gãi nên dương vật có xước ở gần đầu dương vật. Hôm qua lúc quan hệ xong nước nhần từ gái mại dâm có chẩy lên phần mu lông của em và có thể ướt vòng ở bao cao su. Không biết trong quá trình tháo bao ra em có thể bị nhiễm HIV không ạ. Vì dương vật e có bị xước lên em lo lắng trong quá trình tháo bao ra nó bị dính dịch nhờn do bạn gái kia chảy vào vòng của bao cao su. Em có nên uống thuốc phơi nhiễm không ạ

Letuananh
03-01-2019, 07:20
Khi quan hệ em cho bạn đó ngồi lên người, lên dịch nhờn nó chảy ra phần mu lông và phần vòng cuối BCS. Em lo lúc em rút bcs ra khỏi dương vật thì dịch nhờn đó có thể tiếp xúc với phần xước ở dương vật. Em có lên uống thuốc phơi nhiễm không

Tuanmecsedec
03-01-2019, 07:35
gửi ban quản trị cùng cả nhà. Tối qua em có đi quan hệ với gái mại dâm, có sử dụng bao, không hôn, không mút. Không bị dách bao, vì là do e bị ngứa dương vật lên gãi nên dương vật có xước ở gần đầu dương vật. Hôm qua lúc quan hệ xong nước nhần từ gái mại dâm có chẩy lên phần mu lông của em và có thể ướt vòng ở bao cao su. Không biết trong quá trình tháo bao ra em có thể bị nhiễm HIV không ạ. Vì dương vật e có bị xước lên em lo lắng trong quá trình tháo bao ra nó bị dính dịch nhờn do bạn gái kia chảy vào vòng của bao cao su. Em có nên uống thuốc phơi nhiễm không ạ

Khi quan hệ em cho bạn đó ngồi lên người, lên dịch nhờn nó chảy ra phần mu lông và phần vòng cuối BCS. Em lo lúc em rút bcs ra khỏi dương vật thì dịch nhờn đó có thể tiếp xúc với phần xước ở dương vật. Em có lên uống thuốc phơi nhiễm không

Bạn yên tâm không có nguy cơ,bạn không cần thiết uống phơi nhiễm HIV.

Letuananh
03-01-2019, 08:26
Bạn yên tâm không có nguy cơ,bạn không cần thiết uống phơi nhiễm HIV.
Dạ e lo lắm ạ. Vì dương vật em xước, mà bạn gái kia cũng ra nhiều dịch nhờn. Sợ quá trình rút ra e tiếp xúc phải. Em có đi rửa luôn ạ. Em lo quá ạ

Tuanmecsedec
03-01-2019, 08:41
Dạ e lo lắm ạ. Vì dương vật em xước, mà bạn gái kia cũng ra nhiều dịch nhờn. Sợ quá trình rút ra e tiếp xúc phải. Em có đi rửa luôn ạ. Em lo quá ạ

Bạn yên tâm không có sao đâu.

Letuananh
03-01-2019, 18:35
Bạn yên tâm không có sao đâu.
Dạ em cảm ơn ạ, Nhưng e lo vì nước dịch của bạn gái kia ra nhiều, nó ra ướt cả phần cạp vòng đuôi bao cao su ạ.

Letuananh
03-01-2019, 18:36
Dương vật e xước ở phần biểu bì lớp da ngoài ạ

Charles
03-01-2019, 20:01

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-01-2019, 20:09
Dạ em cảm ơn ạ, Nhưng e lo vì nước dịch của bạn gái kia ra nhiều, nó ra ướt cả phần cạp vòng đuôi bao cao su ạ.

Dương vật e xước ở phần biểu bì lớp da ngoài ạ

Không có sao bạn.

Letuananh
16-01-2019, 01:02
Gửi anh tuấn,
Anh cho e hỏi, e có quan hệ sử dụng bcs có hôn gmd , bình thưởng em đáng răng thi thoảng có thể bị chảy máu. Liệu có nguy cơ hiễm H k ạ

Letuananh
16-01-2019, 01:03
Vấn đề em muốn hỏi là khi hôn vậy e có nguy cơ lây nhiễm không ạ

Nguyen Ha
16-01-2019, 06:18
Vấn đề em muốn hỏi là khi hôn vậy e có nguy cơ lây nhiễm không ạ

Gửi anh tuấn,
Anh cho e hỏi, e có quan hệ sử dụng bcs có hôn gmd , bình thưởng em đáng răng thi thoảng có thể bị chảy máu. Liệu có nguy cơ hiễm H k ạ
Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Tuanmecsedec
16-01-2019, 07:11
Gửi anh tuấn,

Hôn sâu không có nguy cơ HIV bạn.

Letuananh
16-01-2019, 08:20
Hôn sâu không có nguy cơ HIV bạn.
Dạ em cảm ơn ạ. Nhưng nếu miệng có bị loét hoặc chảy máu là bị đung k ạ

Letuananh
16-01-2019, 08:22
dạ em cảm oen ạ. Khi hôn em sợ miệng e có thể bị chảy máu do đánh răng buổi sáng ạ

Tuanmecsedec
16-01-2019, 08:41
Dạ em cảm ơn ạ. Nhưng nếu miệng có bị loét hoặc chảy máu là bị đung k ạ

Chuyện này không có trong thực tế.Vì khi miệng lỡ loét chảy máu,khi ấy đau rát thì không ai còn hứng thú mà đi hôn người khác đâu bạn.

Letuananh
16-01-2019, 09:45
Chuyện này không có trong thực tế.Vì khi miệng lỡ loét chảy máu,khi ấy đau rát thì không ai còn hứng thú mà đi hôn người khác đâu bạn.
Dạ em cảm ơn ạ

Letuananh
24-01-2019, 09:05
Gửi anh tuấn
nếu hôn nhau vs gmd mà luỡi bị lỗ nhiệt ở đầu lưỡi, bị rát và đau. Hôn gmd vậy có nguy cơ lây bệnh không ạ.
anh cho em hỏi nếu hôn nhau vs gmd nguy cơ HIV có k ạ

Charles
24-01-2019, 09:27
Gửi anh tuấn
nếu hôn nhau vs gmd mà luỡi bị lỗ nhiệt ở đầu lưỡi, bị rát và đau. Hôn gmd vậy có nguy cơ lây bệnh không ạ.

Với HIV thì không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
24-01-2019, 14:15
Gửi anh tuấn

Không có sao bạn.

Letuananh
25-01-2019, 00:35
Tất cả các trường hợp hôn gmd( nếu bị H) đều k có nguy cơ ạ

Tuanmecsedec
25-01-2019, 06:23
Tất cả các trường hợp hôn gmd( nếu bị H) đều k có nguy cơ ạ

Chưa có ca nào ghi nhận mà hôn sâu lây nhiễm HIV đâu bạn.

Letuananh
06-02-2019, 23:59
Em chào anh, em hoang mang quá, tự nhiện e về ăn tết mà họng em bị đau, em bị mẩn ngứa khắp người, liệu e có phải...

Letuananh
07-02-2019, 00:01
Em chào anh. Em về quê ăn tết mà họng em bị đau, e bị mẩn ngứa khắp người, liệu em có nhiễm rồimk

Charles
07-02-2019, 05:56
Em chào anh. Em về quê ăn tết mà họng em bị đau, e bị mẩn ngứa khắp người, liệu em có nhiễm rồimk

Đau họng chỉ là bệnh thông thường thôi, không có gì phải lo lắng đâu bạn.

Tuanmecsedec
07-02-2019, 05:57
Em chào anh, em hoang mang quá, tự nhiện e về ăn tết mà họng em bị đau, em bị mẩn ngứa khắp người, liệu e có phải...

Hiện tại do thời tiết có rất nhiều người bị viêm họng bạn.