PDA

View Full Version : Os miệng gái massage chảy máu ở môi

Stressnangnang
08-01-2019, 13:28
Em có đi massage, được gái massage làm miệng cho ( os ), tay em không đụng chạm gì AD cô ấy, cô ấy làm miệng cho em tầm 5 phút, cảm giác nhẹ nhàng không đau, đến khi sắp xuất tinh thì cô ấy làm tay, xong xuôi thì em tự tắm, rửa DV bằng xà bông không thấy rát, không thấy DV chảy máu gì, sau đó có ngồi lại nói chuyện với cô ấy, đang nói chuyện thì có nhìn thấy môi cô ấy bị trầy 2 đường màu đỏ ( không biết có chảy máu không ), em có hỏi " môi em chảy máu hả ? " , cô ấy nói dạ tại môi khô
Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không?, có cần uống thuốc Pep không mấy anh ?

Tuanmecsedec
08-01-2019, 14:16
Em có đi massage, được gái massage làm miệng cho ( os ), tay em không đụng chạm gì AD cô ấy, cô ấy làm miệng cho em tầm 5 phút, cảm giác nhẹ nhàng không đau, đến khi sắp xuất tinh thì cô ấy làm tay, xong xuôi thì em tự tắm, rửa DV bằng xà bông không thấy rát, không thấy DV chảy máu gì, sau đó có ngồi lại nói chuyện với cô ấy, đang nói chuyện thì có nhìn thấy môi cô ấy bị trầy 2 đường màu đỏ ( không biết có chảy máu không ), em có hỏi " môi em chảy máu hả ? " , cô ấy nói dạ tại môi khô
Như vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không?, có cần uống thuốc Pep không mấy anh ?

Kích dục bằng miệng thì với HIV bạn không sao.Nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Stressnangnang
08-01-2019, 14:29
Em không cần uống pep hả anh Tuấn, vợ đang mang thai em cứ sợ sợ

Tuanmecsedec
08-01-2019, 14:32
Em không cần uống pep hả anh Tuấn, vợ đang mang thai em cứ sợ sợ

Không cần thiết dùng bạn.

Stressnangnang
08-01-2019, 14:40
Vậy em có quan hệ với vợ bình thường được không anh ?

Tuanmecsedec
08-01-2019, 14:43
Vậy em có quan hệ với vợ bình thường được không anh ?

Bạn phải cần kiểm tra các bệnh tình dục khác,vì vậy phải bảo vệ cho vợ.

Stressnangnang
08-01-2019, 14:45
Dạ vậy kiêng quan hệ để chờ kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi anh Tuấn hả?, còn HIV thì em an toàn phải không anh ?

Tuanmecsedec
08-01-2019, 15:03
Dạ vậy kiêng quan hệ để chờ kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi anh Tuấn hả?, còn HIV thì em an toàn phải không anh ?

Đúng vậy bạn.

Stressnangnang
08-01-2019, 16:26
Vậy em không cần uống pep nhe anh,
Em chờ đủ 1 tháng em làm xét nghiệm lậu, viêm gan B, màu gà, giang mai được không anh ?.
Không có nguy cơ HIV là em an tâm rồi, cứ lo nếu có gì em còn uống kịp sợ quá anh ơi

Charles
08-01-2019, 18:17

Vậy em không cần uống pep nhe anh,
Em chờ đủ 1 tháng em làm xét nghiệm lậu, viêm gan B, màu gà, giang mai được không anh ?.
Không có nguy cơ HIV là em an tâm rồi, cứ lo nếu có gì em còn uống kịp sợ quá anh ơi

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần uống thuốc. Nhưng bạn cần kiểm tra các bệnh tình dục khác, lậu và SMG bạn theo dõi nếu sau 3 - 7 ngày không có biểu hiện tiểu buốt và có mủ tức không bị lậu, SMG sau 10 - 90 ngày không có biểu hiện gì là không sao; Còn giang mai và gan B thì phải XN mới biết, sau 1 tháng bạn có thể kiểm tra được rồi.

Stressnangnang
08-01-2019, 19:24
Dạ, nghe 2 anh nói không có nguy cơ lây HIV mà yên tâm, lỡ có lây HIV mà vợ đang có thai nữa không biết sống sao nữa anh ơi, cứ bị stress suy nghĩ hoài

Tuanmecsedec
08-01-2019, 19:28
Dạ, nghe 2 anh nói không có nguy cơ lây HIV mà yên tâm, lỡ có lây HIV mà vợ đang có thai nữa không biết sống sao nữa anh ơi, cứ bị stress suy nghĩ hoài

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn.Vì diendanhiv.vn tư vấn miễn phí.Vì vậy có nguy cơ thì ban quản trị tư vấn cho nguy cơ.

Stressnangnang
08-01-2019, 19:38
Vậy như anh Tuấn với anh Trường Xuân tư vấn thì Em An Toàn với HIV rồi đúng không anh. Em chỉ cần bảo vệ kỹ cho Vợ để chờ xét nghiệm giang mai, viêm gan B, lậu nữa thôi là được rồi hả anh. Em khỏi xét nghiệm HIV được không anh

Charles
08-01-2019, 20:21
Vậy như anh Tuấn với anh Trường Xuân tư vấn thì Em An Toàn với HIV rồi đúng không anh. Em chỉ cần bảo vệ kỹ cho Vợ để chờ xét nghiệm giang mai, viêm gan B, lậu nữa thôi là được rồi hả anh. Em khỏi xét nghiệm HIV được không anh

Bạn không cần xét nghiệm Hiv.

Stressnangnang
08-01-2019, 20:51
Dạ em cảm ơn 2 anh rất nhiều !

Tuanmecsedec
08-01-2019, 21:06

Với HIV thì bạn yên tâm đi.

Stressnangnang
08-01-2019, 21:14
Dạ 2 anh !, đi massage định xã stress vì áp lực cuộc sống, cũng ko phải say sỉn gì cả, mà đi chút về suy nghĩ hoài, em cũng xin chừa, em có đọc rất nhiều, nhưng muốn được nghe anh Tuấn và mấy anh có kinh nghiệm trãi nghiệm thực tế trả lời trường hợp của em để em được an tâm lo gia đình, em thì cứ suy nghĩ stress luôn, rất nguy hiểm vì có cả vợ đang mang thai nữa, mà nghe 2 anh khẳng định vậy em cũng hiểu là mình nên an tâm, chứ mấy anh ko vì lợi nhuận mà cũng không dám khẳng định bừa vì nguy hiểm đến cả gia đình người khác và cộng đồng nữa. Em rất cảm ơn 2 anh nhiều , em an tâm rồi !

Stressnangnang
08-01-2019, 21:28
Mà em cũng không biết dương vậy em có trầy gì không nữa, lỡ môi cô ấy chảy máu mà dương vật em trầy xước em không nhìn thấy thì có ngã vào lây HIV không anh

Charles
09-01-2019, 07:24
Mà em cũng không biết dương vậy em có trầy gì không nữa, lỡ môi cô ấy chảy máu mà dương vật em trầy xước em không nhìn thấy thì có ngã vào lây HIV không anh

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV đâu.

Tuanmecsedec
09-01-2019, 07:58

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Stressnangnang
09-01-2019, 09:33
Cho em hỏi 1 câu nữa thôi 2 anh , dương vật thì không biết có trầy không ( lỡ trầy mà mình không nhìn thấy thì sao anh ?) , MÀ MÔI CÔ ẤY tróc da đỏ ở mí ngoài 2 đường ( chắc có ra máu) nên không có hòa chung với nước bọt trong miệng, lúc làm miệng lên xuống cạ lên xuống vô dương vật thì cũng không sao hả anh?, Lúc làm thì nhẹ nhàng cảm giác ấm lắm. Xin lỗi vì quá phiền 2 anh, nhưng e hỏi 1 lần nữa thôi

Charles
09-01-2019, 13:25
Cho em hỏi 1 câu nữa thôi 2 anh , dương vật thì không biết có trầy không ( lỡ trầy mà mình không nhìn thấy thì sao anh ?) , MÀ MÔI CÔ ẤY tróc da đỏ ở mí ngoài 2 đường ( chắc có ra máu) nên không có hòa chung với nước bọt trong miệng, lúc làm miệng lên xuống cạ lên xuống vô dương vật thì cũng không sao hả anh?, Lúc làm thì nhẹ nhàng cảm giác ấm lắm. Xin lỗi vì quá phiền 2 anh, nhưng e hỏi 1 lần nữa thôi

Truong Xuan khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

Stressnangnang
09-01-2019, 15:16
Em mới ghé tiệm massage hỏi, nghe nhân viên ở đây nói cô ấy làm 2 3 khách là bị sốt phát ban, lạnh nằm trùm mền, rất yếu, người bị rút ốm nữa anh, cô ấy có mối quan hệ phức tạp lắm anh, chết em rồi, em sợ quá anh ơi

Charles
09-01-2019, 16:42
Em mới ghé tiệm massage hỏi, nghe nhân viên ở đây nói cô ấy làm 2 3 khách là bị sốt phát ban, lạnh nằm trùm mền, rất yếu, người bị rút ốm nữa anh, cô ấy có mối quan hệ phức tạp lắm anh, chết em rồi, em sợ quá anh ơi

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi không được spam ảnh hưởng thành viên khác, nếu không yên tâm thì cứ đi XN nhé.

Tuanmecsedec
09-01-2019, 17:03

Không có sao đâu bạn.

Stressnangnang
09-01-2019, 19:35
Dạ 2 anh , nay đi hỏi về cô ấy cái sợ lên, chủ yếu do nguy cơ mình thôi vì khi hỏi mấy anh thì giả định cô đó bị HIV rồi , nên cô ấy như thế nào cũng không cần quan tâm đúng không anh?, Còn 1 vấn đề nữa thôi, là sao khi xuất tinh có nằm lại 1 chút ôm ấp, cô ấy hôn má, hôn trán em, không biết máu ở môi có dính lên mụn bể của em gì không nữa hay văng vào mắt em không nữa anh. 6 tuần thì em đi test nhanh có chắc ăn được chưa anh

Charles
09-01-2019, 19:39
Dạ 2 anh , nay đi hỏi về cô ấy cái sợ lên, chủ yếu do nguy cơ mình thôi vì khi hỏi mấy anh thì giả định cô đó bị HIV rồi , nên cô ấy như thế nào cũng không cần quan tâm đúng không anh?, Còn 1 vấn đề nữa thôi, là sao khi xuất tinh có nằm lại 1 chút ôm ấp, cô ấy hôn má, hôn trán em, không biết máu ở môi có dính lên mụn bể của em gì không nữa hay văng vào mắt em không nữa anh. 6 tuần thì em đi test nhanh có chắc ăn được chưa anh

Bạn không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
09-01-2019, 19:45

Ban quản trị tư vấn bạn không có nguy cơ rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.

Stressnangnang
11-01-2019, 09:53
Ban quản trị xóa bài spam.

Stressnangnang
14-01-2019, 20:24
Mấy anh ơi bữa nay đọc bên diễn đàn bác sĩ Bình gì đó, sao nói có trường hợp os thôi mà xét nghiệm 5 tuần âm tính 6 tuần dương tính là sao mấy anh, em xin lỗi em không có ý so sánh, mà tại em đọc xong cái em sợ nữa ,

Charles
14-01-2019, 21:07
Mấy anh ơi bữa nay đọc bên diễn đàn bác sĩ Bình gì đó, sao nói có trường hợp os thôi mà xét nghiệm 5 tuần âm tính 6 tuần dương tính là sao mấy anh, em xin lỗi em không có ý so sánh, mà tại em đọc xong cái em sợ nữa ,

Bạn sang đó mà thắc mắc. Nếu ở đây bạn thấy không tin tưởng thì đừng post bài hỏi nữa.

pipum
14-01-2019, 21:25

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (https://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)
Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/50506-Moi-nguoi-can-than-nhung-trang-tu-van-truc-loi-vo-dao-duc)
Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/50946-can-lam-ro-kich-duc-bang-mieng-len-an-nhung-dien-dan-truc-loi)
Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod (http://www.diendanhiv.vn/threads/52208-Buc-xuc-cai-dien-dan-nap-tien-len-lam-mod)
Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức (http://diendanhiv.vn/threads/55168-Y-kien-cua-em-ve-dien-dan-tu-van-thu-phi-that-duc)
Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)
Chủ đề: Đôi lời chi sẻ với các anh chị trên diễn đàn về công tác tuyên truyền và tư vấn HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/58493-Doi-loi-chi-se-voi-cac-anh-chi-tren-dien-dan-ve-cong-tac-tuyen-truyen-va-tu-van-HIV)

Tuanmecsedec
14-01-2019, 21:27

Hiện nay nhiều thành viên nói,có những trang Wed lập ra để tư vấn thu cước phí điện thoại.Vì vậy họ cố tình tự tao ra những chủ đề làm hoang mang người khác.Khi hoang mang thì gọi điện thoại cho họ để họ mặc sức thu cước phí.

Các bạn lớn rồi,khi đọc thông tin cần suy nghĩ cái nào đúng,cái nào sai.