PDA

View Full Version : Quan hệ MSM và nguy cơ lây hiv và stds

conduongxuaemdi
11-01-2019, 13:28
Chào anh Tuấn.
Em có quan hệ MSM với ktv trong spa gay. Nhưng kiểu quan hệ của em là để cho bạn đó dùng dương vật cọ lên người, cọ vào rãnh giữa hai mông, cọ vào hậu môn và cọ vào bẹn và dương vật của em. Sau đó handjob để cho em ra. Thời gian cọ quẹt đó tầm 20-25 phút. Anh Tuấn cho em hỏi với thời gian dài như vậy thì em có nguy cơ với hiv và stds không ạ?
Em bổ sung thêm là sau khi xong, đi tắm thì xung quanh hậu môn em thấy rát khi vệ sinh chỗ đó ạ.

Tuanmecsedec
11-01-2019, 13:40
Chào anh Tuấn.
Em có quan hệ MSM với ktv trong spa gay. Nhưng kiểu quan hệ của em là để cho bạn đó dùng dương vật cọ lên người, cọ vào rãnh giữa hai mông, cọ vào hậu môn và cọ vào bẹn và dương vật của em. Sau đó handjob để cho em ra. Thời gian cọ quẹt đó tầm 20-25 phút. Anh Tuấn cho em hỏi với thời gian dài như vậy thì em có nguy cơ với hiv và stds không ạ?
Em bổ sung thêm là sau khi xong, đi tắm thì xung quanh hậu môn em thấy rát khi vệ sinh chỗ đó ạ.

Bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

conduongxuaemdi
11-01-2019, 14:08
Bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu thời gian cọ ở hậu môn và dương vật khá lâu, tầm 10 phút thì có sao không anh ?

Tuanmecsedec
11-01-2019, 14:22
Nếu thời gian cọ ở hậu môn và dương vật khá lâu, tầm 10 phút thì có sao không anh ?

Dù 10 phút hay 1 giờ chỉ cạ bên ngoài hậu môn thì 100% không sao bạn.

conduongxuaemdi
12-01-2019, 09:33
Cám ơn anh Tuấn.
Em để cho bạn đó handjob và cẩn thận đeo bao cao su vào thì cũng đảm bảo 100% an toàn đúng không anh ?

Tuanmecsedec
12-01-2019, 10:48
Cám ơn anh Tuấn.
Em để cho bạn đó handjob và cẩn thận đeo bao cao su vào thì cũng đảm bảo 100% an toàn đúng không anh ?

Đúng rồi bạn.

conduongxuaemdi
12-01-2019, 17:07
Vì em hơi lo nên em có thể xét nghiệm hiv và giang mai sau 4 tuần được không anh Tuấn.

Charles
12-01-2019, 17:26
Chào anh Tuấn.

Vì em hơi lo nên em có thể xét nghiệm hiv và giang mai sau 4 tuần được không anh Tuấn.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ, nên không cần XN.

Tuanmecsedec
12-01-2019, 18:58

Bạn yên tâm đi không cần xét nghiệm đâu.