PDA

View Full Version : Stresss kinh khủng . Giúp em với

Làmlaicuocdoi
15-01-2019, 16:31
Chào anh chị ở cộng đồng .
Em xin trình bài nguyên nhân của mình .
ngày 30/12 e có đi masse có oral sex. có cho tay vào ad còn lại e không có hôn hay gì cả sau khi xong k thấy dv bị trầy còn cô gái kia k biết có bị bệnh ở miệng không?
Sau 14 ngày e thấy chân nổi nốt đỏ rất ngứa và đau .. đó giờ e chưa từng bị .
Cho e hỏi là :
1 E có nguy cơ bị nhiễm hiv không?
2 2 tuần e đã đi xn máu bằng pp gì không biết mà chĩ cho kq âm tính? (liệu có an toàn được bnhiu %)
3 e có phải bị bệnh gia mai hay SMG hay viêm gan B k? vì dv vẫn bthg không có gì?
4 e nên làm xn sau 4 tuần để chắc chắn có nhiễm hiv không?
xét nghiệp ở pasteur bằng pp combo ag/ab thì chính xác bao nhiêu ở thời điểm 4 tuần ?

Làmlaicuocdoi
15-01-2019, 18:02
ngày 30/12 e có đi masse có oral sex. có cho tay vào ad còn lại e không có hôn hay gì cả sau khi xong k thấy dv bị trầy còn cô gái kia k biết có bị bệnh ở miệng không?
Cho e hỏi là :
2 2 tuần e đã đi xn máu bằng pp gì không biết mà chĩ cho kq âm tính? (liệu có an toàn được bnhiu %)
3 e có phải bị bệnh gia mai hay SMG hay viêm gan B k? vì dv vẫn bthg không có gì?
xét nghiệp ở pasteur bằng pp combo ag/ab thì chính xác bao nhiêu ở thời điểm 4 tuần ?

giúp e có câu trả lời với

Tuanmecsedec
15-01-2019, 19:05
Cho e hỏi là :

Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Nhưng kích dục bằng miệng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Làmlaicuocdoi
15-01-2019, 19:14
Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Nhưng kích dục bằng miệng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Anh ơi lỡ người đó bị chãy máu còn e bị trầy có nguy cơ không ạ .

Tuanmecsedec
15-01-2019, 19:20
Anh ơi lỡ người đó bị chãy máu còn e bị trầy có nguy cơ không ạ .

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Làmlaicuocdoi
15-01-2019, 20:25
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác

Dạ e cảm ơn ạ .. mong là k sao cả vì cứ ớn lạnh qoai vi lo sợ