PDA

View Full Version : Anh chị ơi giúp em với Gái mại dâm quan hệ bằng miệng

toiloiqua
12-12-2013, 21:59
em năm nay 23t đang là sinh viên, đã làm điều tội lỗi . do ham muốn TD có đi vào quán cafe 2 lần cho gái mại dâm masxa bằng miệng thành nhỏ của em .lần thứ nhất cách đây nữa tháng, còn lần này thì các đây 5,6 bữa mấy hôm sau tự nhiên trong người em nó ngứa gáy nổi ban đỏ ở người ,tay chân mệt mọi nhức đầu và đau cổ nữa, cảm lạnh cảm giác lo lo, có tham khảo 1 số triệu chứng thì trên toàn là triệu chứng của HIV. mấy nay buồn lúc nào cũng khóc ngày nào cũng cầu phật gia hộ cho không bị.em không biết phải làm sao bây giờ nữa hai mươi mấy năm công sức của ba mẹ nuôi tới giờ đang đi thực tập chuẩn bị ra trường tưởng chừng sẽ báo đáp công ơn của ba mẹ nhưng không được rồi...giờ em cũng không biết phải làm sao nhiều lúc nghĩ quẩn chờ đến 3 tháng xét ngiệm nếu bị thi xẻ tự tử không nằm đó mà làm khổ 3 mẹ..nhưng nghĩ lại phải làm điều tốt cho đời ở của những ngày cuối đời. giá như em biết thương 3ma sớm hơn 1 chút thi bây giờ không sãy ra chuyện ngày. em có nguyện vs trời phật gia hộ cho con đừng bị bệnh này xe ăn chay đến chết làm những việc tốt cho đời. anh chị biết trung tâm nào cho những người bị HIV ở không nếu có anh chị hãy cho em biết nha.em muốn vào đó làm những việc tốt không muốn 3 mẹ minh biết bị .......em xin chân thành cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
12-12-2013, 22:03
em năm nay 23t đang là sinh viên, đã làm điều tội lỗi . do ham muốn TD có đi vào quán cafe 2 lần cho gái mại dâm masxa bằng miệng thành nhỏ của em .lần thứ nhất cách đây nữa tháng, còn lần này thì các đây 5,6 bữa mấy hôm sau tự nhiên trong người em nó ngứa gáy nổi ban đỏ ở người ,tay chân mệt mọi nhức đầu và đau cổ nữa, cảm lạnh cảm giác lo lo, có tham khảo 1 số triệu chứng thì trên toàn là triệu chứng của HIV. mấy nay buồn lúc nào cũng khóc ngày nào cũng cầu phật gia hộ cho không bị.em không biết phải làm sao bây giờ nữa hai mươi mấy năm công sức của ba mẹ nuôi tới giờ đang đi thực tập chuẩn bị ra trường tưởng chừng sẽ báo đáp công ơn của ba mẹ nhưng không được rồi...giờ em cũng không biết phải làm sao nhiều lúc nghĩ quẩn chờ đến 3 tháng xét ngiệm nếu bị thi xẻ tự tử không nằm đó mà làm khổ 3 mẹ..nhưng nghĩ lại phải làm điều tốt cho đời ở của những ngày cuối đời. giá như em biết thương 3ma sớm hơn 1 chút thi bây giờ không sãy ra chuyện ngày. em có nguyện vs trời phật gia hộ cho con đừng bị bệnh này xe ăn chay đến chết làm những việc tốt cho đời. anh chị biết trung tâm nào cho những người bị HIV ở không nếu có anh chị hãy cho em biết nha.em muốn vào đó làm những việc tốt không muốn 3 mẹ minh biết bị .......em xin chân thành cảm ơn anh chị

Vần đề kích dục bằng miệng thì bạn có thể yên tâm về HIV.Bạn có thể tìm tại box này có rất nhiều câu hỏi tương tự được trả lời.

toiloiqua
12-12-2013, 22:25
Vần đề kích dục bằng miệng thì bạn có thể yên tâm về HIV.Bạn có thể tìm tại box này có rất nhiều câu hỏi tương tự được trả lời.

anh ơi cho em hỏi sau 1 tháng mình đi xét ngiệm vậy có được không anh. em cảm ơn

Tuanmecsedec
12-12-2013, 22:37
anh ơi cho em hỏi sau 1 tháng mình đi xét ngiệm vậy có được không anh. em cảm ơn

Nếu bạn lo lắng thì xét nghiệm xả stress ở tuần thứ 6 tìm kháng thể.

songchungvoi_HIV
12-12-2013, 22:43
OS không có nguy cơ với HIV bạn nhé, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như không tồn tại, nhưng OS dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viên gan B, vì trong nước bọt các xoắn khuẩn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà (HPV) Và Viêm gan B lại tồn tại, bạn nên XN STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần, Bạn có thể bấm vào đây để tham khảo về STDs nhé:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://www.diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

trungan1987
12-12-2013, 22:58
Chào bạn... OS ko có nguy cơ với H...
Nhưng OS có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...
Lần sau bạn đừng đến những chỗ đó nữa nhé... để khỏi phải mang lo lắng vào người...
Trường hợp bạn ko có nguy cơ... nên ko cần phải xn...

toiloiqua
12-12-2013, 23:25
Lần sau bạn đừng đến những chỗ đó nữa nhé... để khỏi phải mang lo lắng vào người...
mấy nay em bất an nhiều lắm rôi, hy vọng là xe không có chuyện gì, em cam ơn anh chị...h có cho tiền em cũng không vô nữa .

toiloiqua
12-12-2013, 23:38
anh cho em hỏi trước kia em có chích ngừa chống viêm gan B vậy có cần đi khám Viêm gan B không anh. em cam ơn

trungan1987
13-12-2013, 00:05
anh cho em hỏi trước kia em có chích ngừa chống viêm gan B vậy có cần đi khám Viêm gan B không anh. em cam ơn
Nếu bạn đã chích ngừa rồi thì ko cần xn Viêm gan B...

Nguyen Ha
13-12-2013, 01:54

Trích người rồi mà vẫn lo sao?

Tuanmecsedec
13-12-2013, 05:24

Bạn đã chích ngừa viêm gan B thì không cần lo lắng vấn đề này.

toiloiqua
13-12-2013, 13:08
hiện h daem có hiện tượng nổi pan đõ, liệu có phải đi khám liền ko hay là để tới tuần thứ 6 vậy a

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 13:20
hiện h daem có hiện tượng nổi pan đõ, liệu có phải đi khám liền ko hay là để tới tuần thứ 6 vậy a
Bạn bấm vào đây xem: Sốt phát ban (http://diendanhiv.vn/threads/5307-Sot-phat-ban)

Tuanmecsedec
13-12-2013, 14:09

Nếu da bị nổi dị ứng thì nên khi khám coi Bác Sỹ chẩn đoán là bị gì.

toiloiqua
13-12-2013, 16:02
Nếu da bị nổi dị ứng thì nên khi khám coi Bác Sỹ chẩn đoán là bị gì.

em cam ơn anh.đe coi nó có nôi nữa không đã

toiloiqua
13-12-2013, 21:03
các anh chị ơi em thấy lo quá. thiệt là ít có nguya cơ nhiểm H không..hay là mấy anh chị đang an ủi em vậy

Tuanmecsedec
13-12-2013, 21:12
các anh chị ơi em thấy lo quá. thiệt là ít có nguya cơ nhiểm H không..hay là mấy anh chị đang an ủi em vậy

Bạn nên nhớ tham vấn không tham vấn bừa.Bạn có nguy cơ sẽ nói có,mắc mớ gì an ủi bạn khi bạn thực sự có nguy cơ.

Charles
13-12-2013, 21:13

Trường hợp của bạn là Os thì không có nguy cơ với Hiv và đã được mọi người chia sẻ là không có nguy cơ. Bạn yên tâm đi.

toiloiqua
14-12-2013, 13:25
anh tuấn cho e hỏi là minh xét nghiệm copo phải đúng vào thời điểm 4 tuần = 28 ngày hay sao vậy anh.

songchungvoi_HIV
14-12-2013, 13:39
anh tuấn cho e hỏi là minh xét nghiệm copo phải đúng vào thời điểm 4 tuần = 28 ngày hay sao vậy anh.
Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu:
Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)
Các nguyên lý và phương pháp xét nghiệm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/246-Cac-nguyen-ly-va-phuong-phap-xet-nghiem-hiv)

Tuanmecsedec
14-12-2013, 13:40

Xét nghiệm HIV Combo 28 ngày.

toiloiqua
14-12-2013, 18:58
Xét nghiệm HIV Combo 28 ngày.

liệu chính sác bao nhiêu phần trăm vậy anh...mấy nay em suy nghi hoang mang công việc học hành đều buông suôi hiết rồi :( ngày 4/12 là ngày nhớ đời

songchungvoi_HIV
14-12-2013, 19:04
liệu chính sác bao nhiêu phần trăm vậy anh...mấy nay em suy nghi hoang mang công việc học hành đều buông suôi hiết rồi :( ngày 4/12 là ngày nhớ đời
XN HIV một là nhiễm HIV hai là không nhiễm, Không có chuyện % bao nhiêu. OS không có nguy cơ thì XN đến 10000000000000000000000000000% vẫn luôn AT

trungan1987
14-12-2013, 19:08
Bạn có nguy cơ đâu mà bạn đòi xn tính phần trăm...

toiloiqua
14-12-2013, 19:09
XN HIV một là nhiễm HIV hai là không nhiễm, Không có chuyện % bao nhiêu. OS không có nguy cơ thì XN đến 10000000000000000000000000000% vẫn luôn AT
lúc đó gái mại dâm làm em hơi mạnh. em lo là không biết có chầy sước , dính máu hay tinh dịch vào DV của em không nữa

songchungvoi_HIV
14-12-2013, 19:23
lúc đó gái mại dâm làm em hơi mạnh. em lo là không biết có chầy sước , dính máu hay tinh dịch vào DV của em không nữa
Muốn có nguy cơ thì cái mồm ấy phải toét móng lợn, răng môi lẫn lộn, máu chảy đầm đìa, và bưng mũ viêm nhiễm lỡ loét, bà DV bạn cũng phải như thế thì mới có nguy cơ. Bở bạn không đọc cái mọi người chia sẻ, và chỉ biết cấm đần hỏi, nên songchung tạo điều kiện cho bạn có thời gian ngồi đọc lại từ đầu đến cuối bằng cách khóa topic này lại