PDA

View Full Version : Tư vấn giúp e với ạ

Motlanlamlo111
21-01-2019, 09:53
Mọi người tư vấn giúp e với ạ cách đây 1 tháng e có quan hệ với GMD lúc đó e say quá k nhớ rõ là có dùng bao cao su và ola sex không về e không nhớ nổi. 3 hôm sau e bị sốt và đau nhức cơ e lên mạng xem các triệu chứng của HIV thì thấy có sốt và đau nhức cơ e lo quá từ đó đến hôm nay e ngủ không ngon giấc hay mơ ác mộng và đổ mồ hôi mấy hôm nay e trên người e lại xuất hiện các nốt lạ e lo quá mong được sự tư vấn của các anh chị ạ!!

Charles
21-01-2019, 12:10
Mọi người tư vấn giúp e với ạ cách đây 1 tháng e có quan hệ với GMD lúc đó e say quá k nhớ rõ là có dùng bao cao su và ola sex không về e không nhớ nổi. 3 hôm sau e bị sốt và đau nhức cơ e lên mạng xem các triệu chứng của HIV thì thấy có sốt và đau nhức cơ e lo quá từ đó đến hôm nay e ngủ không ngon giấc hay mơ ác mộng và đổ mồ hôi mấy hôm nay e trên người e lại xuất hiện các nốt lạ e lo quá mong được sự tư vấn của các anh chị ạ!!

Bản thân không nhớ nổi hành vi của mình thì tốt nhất xét nghiệm. Giờ đã được 1 tháng bạn có thể xét nghiệm Hiv combo.

Tuanmecsedec
21-01-2019, 15:17

Bạn không nhớ rõ hành vi của mình thì đi xét nghiệm thôi bạn.

Motlanlamlo111
21-01-2019, 16:25
3 ngày sau e bắt đầu xuất hiện triệu chứng luôn có bao giờ xuất hiện nhanh thế không ạ. E vẫn nhớ mang máng là mình có dùng bao ạ :(

Tuanmecsedec
21-01-2019, 16:29
3 ngày sau e bắt đầu xuất hiện triệu chứng luôn có bao giờ xuất hiện nhanh thế không ạ. E vẫn nhớ mang máng là mình có dùng bao ạ :(

Nếu có dùng bao cao su thì không sao.Còn không nhớ thì đi xét nghiệm bạn nhé.

Motlanlamlo111
21-01-2019, 16:35
Mọi người cho e hỏi nổi mụn do nhiễm hiv như thế nào được không ạ.

Tuanmecsedec
21-01-2019, 16:37
Mọi người cho e hỏi nổi mụn do nhiễm hiv như thế nào được không ạ.

Mụn là nóng trong người ai cũng như ai bạn.

Motlanlamlo111
21-01-2019, 16:51
Phát ban do hiv thường 1 vài mụn hay cả vùng da ạ

Tuanmecsedec
21-01-2019, 16:53
Phát ban do hiv thường 1 vài mụn hay cả vùng da ạ

HIV chỉ có xét nghiệm mới biết bạn.