PDA

View Full Version : Hỏi về nguy cơ mắc bệnh SMG

mongkhongbi
21-01-2019, 22:10
Chào ae , do hôm nay đi với ông sếp, ông ý buột miệng kể mình bị SMG, đã đốt lâu rồi. nhưng mình đội mũ bảo hiểm của ông ý. không biết có sợ lây không nhỉ.
vì đọc bài thấy dùng khăn tắm chung cũng bị lây.
nhờ ae giải đáp giúp mình

Tuanmecsedec
21-01-2019, 22:34
Chào ae , do hôm nay đi với ông sếp, ông ý buột miệng kể mình bị SMG, đã đốt lâu rồi. nhưng mình đội mũ bảo hiểm của ông ý. không biết có sợ lây không nhỉ.

100% không sao bạn.

Charles
22-01-2019, 10:12

Không sao hết bạn.

mongkhongbi
22-01-2019, 13:21
Dạ vâng tại em.đọc được thấy bảo dễ lây qua dùng chung đồ cá nhân. Hôm nay lại cũng quên mất đi với ông ý đội chung mũ.
Sợ da đầu mình có vết thương hở hay gì lại bị.
100% không bị phải không ạ

Tuanmecsedec
22-01-2019, 13:55
Dạ vâng tại em.đọc được thấy bảo dễ lây qua dùng chung đồ cá nhân. Hôm nay lại cũng quên mất đi với ông ý đội chung mũ.
Sợ da đầu mình có vết thương hở hay gì lại bị.
100% không bị phải không ạ

Không có sao đâu bạn.

mongkhongbi
22-01-2019, 23:24
may quá. em cảm ơn anh ạ.

mongkhongbi
25-01-2019, 23:03
Cho em hỏi nữa là tiếp xúc mồ hôi có sợ lây k ạ. Tại e thi thoảng có chơi game cùng ô ý, ổng cầm máy đthoai của em , sau đó có mồ hôi dính vào. Tay e chạm vào có sợ lây k ạ

Charles
25-01-2019, 23:04
Cho em hỏi nữa là tiếp xúc mồ hôi có sợ lây k ạ. Tại e thi thoảng có chơi game cùng ô ý, ổng cầm máy đthoai của em , sau đó có mồ hôi dính vào. Tay e chạm vào có sợ lây k ạ

Không sao hết bạn.

Tuanmecsedec
25-01-2019, 23:09

Không có sao.