PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục sử dụng bcs nhiều lần có dính hành kinh

cantuvangap1991
24-01-2019, 03:35
E chào a chị e vs ban gái lạ có quan hệ tình dục lâu ngày.e luôn luôn sử dụng bcs và nhiều lần có dính hành kinh,mấy hôm nay e thấy cô ấy bị đi ngoài hôm đầu uống thuốc khỏi,và em thấy cô ấy bị chốc mép e đọc thì thấy giai đoạn hiv aids có liên quan nhiều đến bệnh này em lo quá.mong a c tư vấn

Tuanmecsedec
24-01-2019, 06:51
E chào a chị e vs ban gái lạ có quan hệ tình dục lâu ngày.e luôn luôn sử dụng bcs và nhiều lần có dính hành kinh,mấy hôm nay e thấy cô ấy bị đi ngoài hôm đầu uống thuốc khỏi,và em thấy cô ấy bị chốc mép e đọc thì thấy giai đoạn hiv aids có liên quan nhiều đến bệnh này em lo quá.mong a c tư vấn

Nếu bạn quan hệ có dùng bao cao su,cho dù bạn tình là người có HIV thì bạn cũng không có nguy cơ.

cantuvangap1991
24-01-2019, 09:15
Vâng cho e hỏi chốc mép đó có phải triệu chứng của hiv không anh,em quan hệ nhiều lần nên có bao e vẫn lo ạ

Charles
24-01-2019, 09:31

Vâng cho e hỏi chốc mép đó có phải triệu chứng của hiv không anh,em quan hệ nhiều lần nên có bao e vẫn lo ạ

Khi QHTD bạn đã luôn sử dụng BCS thì yên tâm không có nguy cơ.

cantuvangap1991
24-01-2019, 11:21
Cho em hỏi chốc mép có phải triệu chứng của h k ạ

Charles
24-01-2019, 11:47
Cho em hỏi chốc mép có phải triệu chứng của h k ạ

Không phải bạn.

Tuanmecsedec
24-01-2019, 14:23

Cái đó là do nóng trong người,chứ triệu chứng HIV gì bạn.