PDA

View Full Version : A Tuấn giúp em vấn đề này dùm em.

Motlansai133
25-01-2019, 13:43
Chuyện là em có nguy cơ QH với gái md có xài bao mà os không bao. Em xét nghiệm các ngày 11 17 23 25 30 32 38 ngày với combo đều ât và anh cũng đã nói em yên tâm. Cách đây 4 ngày em có hôn sâu gái karaoke anh cũng đã tư vấn là không có nguy cơ. Vậy anh cho em hỏi thời gian này em QH bình thường với vợ được không ạ. Và vợ em tính có con thì có nên để không a. Anh cho em lời khuyên dùm em nha. Bữa giờ vợ em nói để bầu mà em không dám. Em stress quá anh ơi.

Charles
25-01-2019, 14:08
Chuyện là em có nguy cơ QH với gái md có xài bao mà os không bao. Em xét nghiệm các ngày 11 17 23 25 30 32 38 ngày với combo đều ât và anh cũng đã nói em yên tâm. Cách đây 4 ngày em có hôn sâu gái karaoke anh cũng đã tư vấn là không có nguy cơ. Vậy anh cho em hỏi thời gian này em QH bình thường với vợ được không ạ. Và vợ em tính có con thì có nên để không a. Anh cho em lời khuyên dùm em nha. Bữa giờ vợ em nói để bầu mà em không dám. Em stress quá anh ơi.

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, vì vậy bạn cần bảo vệ vợ bạn cho đến khi kiểm tra an toàn với các bệnh tình dục khác.

Motlansai133
25-01-2019, 14:18
Nay đã 40 ngày em thấy dv em cũng bình thường. Không có triệu chứng gì hết. Vậy em có nguy cơ với bệnh td khác không . Em lỡ QH không bcs với vợ em rồi. Giờ em phải làm sao đây

Charles
25-01-2019, 17:42
Nay đã 40 ngày em thấy dv em cũng bình thường. Không có triệu chứng gì hết. Vậy em có nguy cơ với bệnh td khác không . Em lỡ QH không bcs với vợ em rồi. Giờ em phải làm sao đây

Các bệnh tình dục khác:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới biết. Giang mai XN chính xác sau 1 tháng bằng phương pháp TPHA hoặc 2 phương pháp: RPR (VDRL) + Syphilis (siemens); Gan B XN chính xác từ 6 tuần trở đi = Antive HBsAg.

Tuanmecsedec
25-01-2019, 19:07

Hôn sâu không có nguy cơ HIV.

Motlansai133
25-01-2019, 20:51
Vậy em không có triệu chứng của lậu. Dv em cũng bình thường không có đau rát chảy mủ gì hết. Còn sùi màu gà cũng vậy. Không có gì hết sau 45 ngày rồi. Còn giang mai với viêm gan ạ. Em có quan hệ với vợ không dùng bcs mà vợ em cũng không có biểu hiện gì hết. Vậy an tâm được không ạ

Charles
25-01-2019, 20:57
Vậy em không có triệu chứng của lậu. Dv em cũng bình thường không có đau rát chảy mủ gì hết. Còn sùi màu gà cũng vậy. Không có gì hết sau 45 ngày rồi. Còn giang mai với viêm gan ạ. Em có quan hệ với vợ không dùng bcs mà vợ em cũng không có biểu hiện gì hết. Vậy an tâm được không ạ

Như vậy bạn không bị lậu rồi. Smg sau 45 ngày chưa có biểu hiện thì nhiều khả năng bạn không bị rồi. Còn gan B và giang mai phải xét nghiệm mới biết. Giờ bạn có thể xét nghiệm được rồi.

Tuanmecsedec
25-01-2019, 21:22

Vậy yên tâm không bị sùi mào gà rồi.

Motlansai133
26-01-2019, 00:06
Vậy em quan hệ và để bầu với vợ em được không ạ

Charles
26-01-2019, 05:19

Bạn đã xét nghiệm gan b và giang mai chưa?

Tuanmecsedec
26-01-2019, 06:37

Với sùi mào gà thì bạn không sao rồi,còn viêm gan B,giang mai bạn kiểm tra nữa.

Motlansai133
30-01-2019, 00:22
Dạ em xin lỗi BQT tại em lo lắng quá nên em làm sai quy định diễn đàn. Tại gần tết với vợ muốn có con. Mà nguy cơ em như vậy e stress lắm BQT ơi.

Charles
30-01-2019, 06:26
Dạ em xin lỗi BQT tại em lo lắng quá nên em làm sai quy định diễn đàn. Tại gần tết với vợ muốn có con. Mà nguy cơ em như vậy e stress lắm BQT ơi.

Lo lắng mà vẫn luôn tìm đến GMD thì không hiểu bạn lo cái nỗi gì??? trong khi đã có vợ.

Motlansai133
30-01-2019, 07:04
Dạ không có . Đi ăn tất niên karaoke chỉ hôn sâu vậy thôi. Chứ không có quan hệ tình dục gì hết ạ

Tuanmecsedec
30-01-2019, 07:22
Dạ không có . Đi ăn tất niên karaoke chỉ hôn sâu vậy thôi. Chứ không có quan hệ tình dục gì hết ạ

Ban quản trị tư vấn rồi thì bạn yên tâm đi.

Motlansai133
30-01-2019, 07:34
Dạ được nghe anh nói cũng yên tâm. Để em có lấy lại tinh thần để ăn tết. Bữa giờ em như người mất hồn không làm gì được. Em có thể loại bỏ con H này ra ngoài được rồi hả BQT

Tuanmecsedec
30-01-2019, 07:54
Dạ được nghe anh nói cũng yên tâm. Để em có lấy lại tinh thần để ăn tết. Bữa giờ em như người mất hồn không làm gì được. Em có thể loại bỏ con H này ra ngoài được rồi hả BQT

Bạn yên tâm 100% đi.

Motlansai133
30-01-2019, 09:53
Vậy chắc tối nay em bàn với vợ em chuyện để bầu đẻ con. Nghe anh nói ăn toàn em cũng an tâm mà làm chuyện đó hơn. Chắc em không đi XN nữa

Charles
30-01-2019, 10:10
Vậy chắc tối nay em bàn với vợ em chuyện để bầu đẻ con. Nghe anh nói ăn toàn em cũng an tâm mà làm chuyện đó hơn. Chắc em không đi XN nữa

Về HIV thì bạn không cần XN nữa, nhưng bạn cần kiểm tra các bệnh tình dục khác như giang mai và gan B.

Motlansai133
30-01-2019, 10:21
Hôn sâu cũng lây viêm gan với giang mai hả anh

Charles
30-01-2019, 10:24

Cả hành vi hôn sâu và OS đều có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. BQT đã tư vấn bạn từ đầu bạn không chịu đọc sao?

Tuanmecsedec
30-01-2019, 14:15

Tư vấn cho bạn rồi mà bạn cứ Spam lập lại câu hỏi.