PDA

View Full Version : Anh chị ơi giúp em với

Vũ Văn Việt
26-01-2019, 15:57
Hôm qua em có qhtd với gmd , lúc đầu e đeo bao bình thường. 1 lúc sau chuyển tư thế cho đối phương nằm trên . Lúc xuất tinh em vẫn đeo bao nhưng do đối phương hăng quá có nhấp thêm khoảng 20s . Vậy anh chị cho em hỏi liệu e có nguy cơ lây nhiễm ko , và nếu có thì tỉ lệ có cao ko ạ :( e đang lo quá !

Charles
26-01-2019, 16:12
Hôm qua em có qhtd với gmd , lúc đầu e đeo bao bình thường. 1 lúc sau chuyển tư thế cho đối phương nằm trên . Lúc xuất tinh em vẫn đeo bao nhưng do đối phương hăng quá có nhấp thêm khoảng 20s . Vậy anh chị cho em hỏi liệu e có nguy cơ lây nhiễm ko , và nếu có thì tỉ lệ có cao ko ạ :( e đang lo quá !

Khi bạn xuất tinh xong dù có nhịp thêm bao lâu mà BCS vẫn còn bảo vệ là không có nguy cơ.

Vũ Văn Việt
26-01-2019, 16:39
Anh ơi nhưng mà lúc e xuất tinh xong dv của e bắt đầu hơi mềm xuống và bị tuột bcs a ạ :((((

Vũ Văn Việt
26-01-2019, 16:40
E xin lỗi viết thiếu ạ . Tại e lo quá

Charles
26-01-2019, 17:22
Anh ơi nhưng mà lúc e xuất tinh xong dv của e bắt đầu hơi mềm xuống và bị tuột bcs a ạ :((((

Nếu BCS bị tuột nhưng chỉ nhấp thêm khoảng 20s thôi cũng không có nguy cơ.

Vũ Văn Việt
26-01-2019, 17:42
Vậy ạ. Sau 3 tháng có cần XN ko ạ . Em lo từ hqua đến h anh ạ . E xin chừa . Một phút ham vui mà lo lắng quá .

Charles
26-01-2019, 18:52
Vậy ạ. Sau 3 tháng có cần XN ko ạ . Em lo từ hqua đến h anh ạ . E xin chừa . Một phút ham vui mà lo lắng quá .

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu. Nếu lo lắng quá bạn có thể xét nghiệm giải tỏa tâm lý bất cứ lúc nào.

Tuanmecsedec
26-01-2019, 19:11

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Vũ Văn Việt
26-01-2019, 20:14
E ko biết cảm ơn 2 anh như thế nào nữa ạ . Em cảm ơn 2 anh rất nhiều ! Chúc các anh ngày càng thành công trên con đường của mình ạ !