PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm em có đi BCS sợ nhiễm hiv khi rửa nước.

nguoingungoc123
13-12-2013, 08:39
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> Cách đây 2 tuần ( ngày 30/11 ) do say xỉn em có qhtd với GMD ( lần đầu tiên ), có dùng bao cao su. Được tầm nữa tiếng thì em vẫn không xuất tinh, nên dừng lại và vào nhà vệ sinh . Lúc đó e vẫn đang mang bcs ở dv, và em dùng khoảng nữa lít nước dội vào để rửa. Cho em hỏi trường hợp em dùng nước dội vào như vậy khi vẫn mang bcs ở dv mà hai bên háng của em bị lác và trúng nước thì hơi rát, và nếu như bìu dv em có vết trầy sước thì sao hả anh chị, em có nguy cơ ko ? như thế dịch âm đạo từ trên bcs có theo nước đó xâm nhập vào các vết thương không? và móng tay tay em thì bị hở lớp da mềm phủ ở cuối móng tay, ko đau, ko chảy máu khi đó em cầm dv vẫn mang bcs thì âm dịch có theo nước vào không ? em cám ơn anh chị.

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapedefaults v:ext="edit" spidmax="1026"/> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapelayout v:ext="edit"> <o:idmap v:ext="edit" data="1"/> </o:shapelayout></xml><![endif]-->

Tuanmecsedec
13-12-2013, 08:41
<!--><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> Cách đây 2 tuần ( ngày 30/11 ) do say xỉn em có qhtd với GMD ( lần đầu tiên ), có dùng bao cao su. Được tầm nữa tiếng thì em vẫn không xuất tinh, nên dừng lại và vào nhà vệ sinh . Lúc đó e vẫn đang mang bcs ở dv, và em dùng khoảng nữa lít nước dội vào để rửa. Cho em hỏi trường hợp em dùng nước dội vào như vậy khi vẫn mang bcs ở dv mà hai bên háng của em bị lác và trúng nước thì hơi rát, và nếu như bìu dv em có vết trầy sước thì sao hả anh chị, em có nguy cơ ko ? như thế dịch âm đạo từ trên bcs có theo nước đó xâm nhập vào các vết thương không? và móng tay tay em thì bị hở lớp da mềm phủ ở cuối móng tay, ko đau, ko chảy máu khi đó em cầm dv vẫn mang bcs thì âm dịch có theo nước vào không ? em cám ơn anh chị.

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapedefaults v:ext="edit" spidmax="1026"/> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapelayout v:ext="edit"> <o:idmap v:ext="edit" data="1"/> </o:shapelayout></xml><![endif]-->

[I]Những gì bạn kể tình dục có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề bạn lo lắng khi rửa sẽ làm dịch hòa trong với nước vào vết thương bạn lây nhiễm,bạn yên tâm không lây nhiễm kiểu này khi hoà rửa với nước.

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 09:00
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> Cách đây 2 tuần ( ngày 30/11 ) do say xỉn em có qhtd với GMD ( lần đầu tiên ), có dùng bao cao su. Được tầm nữa tiếng thì em vẫn không xuất tinh, nên dừng lại và vào nhà vệ sinh . Lúc đó e vẫn đang mang bcs ở dv, và em dùng khoảng nữa lít nước dội vào để rửa. Cho em hỏi trường hợp em dùng nước dội vào như vậy khi vẫn mang bcs ở dv mà hai bên háng của em bị lác và trúng nước thì hơi rát, và nếu như bìu dv em có vết trầy sước thì sao hả anh chị, em có nguy cơ ko ? như thế dịch âm đạo từ trên bcs có theo nước đó xâm nhập vào các vết thương không? và móng tay tay em thì bị hở lớp da mềm phủ ở cuối móng tay, ko đau, ko chảy máu khi đó em cầm dv vẫn mang bcs thì âm dịch có theo nước vào không ? em cám ơn anh chị.

Bạn cứ nghĩ xem, bạn cho một vật gì vào cái bao ny lon sao đó bạn thả vào nước vậy vật ấy an toàn k? Có ước k? DV bạn còn nằm trong BCS vậy bạn rữa với nước là an toàn chứ, Khi bạn dùng nước gội vào vật gì thì chất bẩn đi đâu? Nó còn bám lại vật đó không?

nguoingungoc123
13-12-2013, 09:44
dạ, em cám ơn các anh đã tư vấn.

nguoingungoc123
13-12-2013, 13:48
Dạ, anh Tuấn và anh songchung_hiv cho em hỏi 1 vấn đề nữa, như là hai bên háng em bị vết lở lét do bị lác tiếp xúc vào thì rát , như vậy trương hợp âm dịch tiếp xúc ( không tính trường hợp có nước rữa ) có thể gây ra nguy cơ không vậy anh chị ? e cám ơn .

nguoingungoc123
13-12-2013, 13:50
Dạ, anh Tuấn và anh songchung_hiv cho em hỏi 1 vấn đề nữa, như là hai bên háng em bị vết lở lét do bị lác tiếp xúc vào thì rát , như vậy trường hợp âm dịch tiếp xúc trong khi qhtd ( không tính trường hợp có nước rữa ) có thể gây ra nguy cơ không vậy anh chị, lượng virus có thể gây nhiễm không anh? e cám ơn .

HIV/AIDS
13-12-2013, 14:00
bạn không có nguy cơ

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 14:01
Dạ, anh Tuấn và anh songchung_hiv cho em hỏi 1 vấn đề nữa, như là hai bên háng em bị vết lở lét do bị lác tiếp xúc vào thì rát , như vậy trường hợp âm dịch tiếp xúc trong khi qhtd ( không tính trường hợp có nước rữa ) có thể gây ra nguy cơ không vậy anh chị, lượng virus có thể gây nhiễm không anh? e cám ơn .
Rát không có nghĩa là vết thương hở, hở là vết thương chảy máu, vết thương k chảy máu là k có nguy cơ. Bạn bấm vào đây xem: Nội sinh của da (http://diendanhiv.vn/threads/2957-Noi-sinh-cua-da)

Tuanmecsedec
13-12-2013, 14:05
Dạ, anh Tuấn và anh songchung_hiv cho em hỏi 1 vấn đề nữa, như là hai bên háng em bị vết lở lét do bị lác tiếp xúc vào thì rát , như vậy trương hợp âm dịch tiếp xúc ( không tính trường hợp có nước rữa ) có thể gây ra nguy cơ không vậy anh chị ? e cám ơn .

Vấn đề của bạn Tuanmecsedec đã tư vấn rồi,dù cho đó là một vết thương luôn đi nữa.Không thể lây nhiễm khi việc bạn vệ sinh rửa rồi nước vào vết thương.HIV không lây nhiễm như vậy.

nguoingungoc123
13-12-2013, 15:25
dạ, em cám ơn anh chị nhiều lắm. Hy vọng mọi chuyện sẽ ổn .

nguoingungoc123
13-12-2013, 16:30
Trường hợp không dùng nước rữa, mà là trong quá trình quan hệ thì sao mấy anh tuấn, anh songchung_hiv ? vết lở ở hai bên háng bị lác, gần gốc dương vật. thì như dịch âm đạo dính vào thì đủ để lây nhiễm không anh ? e quan hệ cũng gần 25 phút. hix, em cám ơn mấy anh đã giúp em.

Tuanmecsedec
13-12-2013, 16:31
Trường hợp không dùng nước rữa, mà là trong quá trình quan hệ thì sao mấy anh tuấn, anh songchung_hiv ? vết lở ở hai bên háng bị lác, gần gốc dương vật. thì như dịch âm đạo dính vào thì đủ để lây nhiễm không anh ? e quan hệ cũng gần 25 phút. hix, em cám ơn mấy anh đã giúp em.

Làm gì dịch đâu mà nhiều thế tràn ra ngoài để dính vào,Bạn lo lắng lung tung thôi.

nanqua
13-12-2013, 17:09
Làm gì dịch đâu mà nhiều thế tràn ra ngoài để dính vào,Bạn lo lắng lung tung thôi.

anh Tuấn nói đúng đó bạn ạ, gmd người ta chai rồi dịch chỉ đủ làm ẩm cái bcs là cùng. ban an toàn với hiv nhé

Charles
13-12-2013, 18:21
Bạn yên tâm với những gì mọi người chia sẻ, trường hợp của bạn không có nguy cơ với Hiv.

nguoingungoc123
13-12-2013, 19:28
dạ, em cám ơn các anh chị đã tư vấn. mà còn 1 vấn đề của em hơi kỳ cục là khi e dội nước khi dương vật vẫn mang bcs, và do em muốn kiểm tra bcs có bị rách hay không thì có đi tiểu vào khi dv vẫn mang bcs, sau đó em mới dùng tay rút bcs ra và không thấy nước rỉ, trường hợp khi làm như vậy có nguy cơ ko vậy các anh, con virus có lẫn vào đường tiểu hay lỗ sáo không ? và cho em hỏi là nếu như bcs bị rách 1 lỗ nhỏ ko thấy được, thì trong quá trình quan hệ nó có rách tét ra to không ạ..? e xin lỗi khi hỏi những câu hỏi như vậy, tại vì đây là lần đầu tiên e tiếp xúc với gmd, nên rất hoang mang. Mong anh chị thông cảm và tư vấn giúp em .

Tuanmecsedec
13-12-2013, 19:39
dạ, em cám ơn các anh chị đã tư vấn. mà còn 1 vấn đề của em hơi kỳ cục là khi e dội nước khi dương vật vẫn mang bcs, và do em muốn kiểm tra bcs có bị rách hay không thì có đi tiểu vào khi dv vẫn mang bcs, sau đó em mới dùng tay rút bcs ra và không thấy nước rỉ, trường hợp khi làm như vậy có nguy cơ ko vậy các anh, con virus có lẫn vào đường tiểu hay lỗ sáo không ? và cho em hỏi là nếu như bcs bị rách 1 lỗ nhỏ ko thấy được, thì trong quá trình quan hệ nó có rách tét ra to không ạ..? e xin lỗi khi hỏi những câu hỏi như vậy, tại vì đây là lần đầu tiên e tiếp xúc với gmd, nên rất hoang mang. Mong anh chị thông cảm và tư vấn giúp em .

Khi bao cao su rách thì sẽ rách toẹc ra bạn.Vấn đề của bạn yên tâm đi không sao đâu.

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 22:05
Bạn này buồn cười nhĩ, rữa với nước sao đó đi tiểu trong BCS mà có nguy cơ là sao? Đúng như gì bạn nói, bạn là người cõi trên áh, rách mà không biết mới lạ. bạn là người tác chiến trong tin thần tỉnh táo, còn biết chơi đùa quái lạ mà không biết BCS có hay không rách. Vãy

HIV/AIDS..
13-12-2013, 22:38
"và cho em hỏi là nếu như bcs bị rách 1 lỗ nhỏ ko thấy được, thì trong quá trình quan hệ nó có rách tét ra to không ạ..?". -> Em cũng cho anh hỏi NẾU NHƯ các anh đã tư vần rất rõ ràng rồi mà mình không đọc kỹ và mình cứ hỏi hoài NẾU NHƯ ngược lại mình là mấy anh đó thì cảm giác của mình ra sao nhỉ? EM KHÔNG CÓ NGUY CƠ HIV

nguoingungoc123
13-12-2013, 23:54
Dạ, em cám ơn các anh, chị đã tư vấn trường hợp của em. Cũng bớt được căng thẳng rồi. Đây cũng là lần đầu tiên trót dại. Giờ đụng chuyện mới thấy quý cuộc sống, gia đình . Chân thành cám ơn anh chị.

nguoingungoc123
16-12-2013, 07:24
Dạ, Anh chị cho em hỏi 1 câu nữa là, được các anh tư vấn em cũng bớt hoang mang , tuy nhiên em vẫn muốn đi xét nghiệm ở thời điểm 4 tuần ở Hoà hảo bằng PP Combo, các anh cho em hỏi là độ chính xác ở thời điểm này có cao không ạ ? e muốn xét nghiệm để giải toả tâm lý. Bây giờ em cư như bị hoang tưởng, sợ gặp người lạ, thấy các vết máu, chất lạ... em cám ơn anh chị.

Tuanmecsedec
16-12-2013, 07:34
Dạ, Anh chị cho em hỏi 1 câu nữa là, được các anh tư vấn em cũng bớt hoang mang , tuy nhiên em vẫn muốn đi xét nghiệm ở thời điểm 4 tuần ở Hoà hảo bằng PP Combo, các anh cho em hỏi là độ chính xác ở thời điểm này có cao không ạ ? e muốn xét nghiệm để giải toả tâm lý. Bây giờ em cư như bị hoang tưởng, sợ gặp người lạ, thấy các vết máu, chất lạ... em cám ơn anh chị.

4 tuần bạn xét nghiệm HIV Combo thì độ chính xác khá cao.Bạn tìm hiểu thêm ở đây ;

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

Nhưng theo Tuanmecsedec,bạn không cần thiết phải mất tiền xét nghiệm khi đã được tư vấn.

nguoingungoc123
16-12-2013, 07:38
Dạ, em chỉ muốn xn để bớt căng thẳng. Tại vì nếu cứ để vậy em không làm chủ được suy nghĩ của mình, cứ nghĩ theo chiều hướng xấu. Cũng thật sự cám ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư vấn kịp thời, nếu không chắc e suy sụp luôn.

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 07:57

Dạ, em chỉ muốn xn để bớt căng thẳng. Tại vì nếu cứ để vậy em không làm chủ được suy nghĩ của mình, cứ nghĩ theo chiều hướng xấu. Cũng thật sự cám ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư vấn kịp thời, nếu không chắc e suy sụp luôn.
2 tuần đến 12 tuần là thời điểm kháng thể và kháng nguyên sinh ra cho một trường hợp có nguy cơ thật sự. Xn tại các thời điểm này luôn có KQ tin cậy

nanqua
16-12-2013, 08:11

Bạn không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì cho tốn tiền. Nếu cảm thấy cần xét nghiệm để ổn định tinh thần thì đợi đủ 6 tuần đến các trung tâm y tế dự phòng hay Chân trời mới làm cái tét nhanh miễn phí là được rồi. Sẽ âm tính thôi bạn ạ.

HIV/AIDS..
16-12-2013, 08:18
4 tuần làm combo được rồi em, lúc này kháng nguyên cao dễ phát hiện. nhưng em xn giải tỏa thôi, em có nguy cơ đâu mà xét nghiệm tìm cái giề đây.

nguoingungoc123
17-12-2013, 06:16
Dạ, em cám ơn anh chị. Không biết là lo lắng nên em cứ hoang tưởng hoài các anh ạ. Trong đầu cứ nghĩ lung tung, các anh cho e hỏi là tối đó em QHTD xong, rồi e về nhà tắm rữa rồi, nếu như e không vệ sinh kỹ mà sáng hôm sao em lại mông tinh, do có việc đi gấp vào sáng sớm nên e ko kịp tắm rữa nêu như còn dính vài con virus ở đầu khất dv có tinh trùng thì có tạo điều kiện nó phát triển để lây nhiễm không ạ ?? hix. Em cám ơn anh chị.

nguoingungoc123
17-12-2013, 06:27
Dạ, em còn 1 điều nữa, là em chưa cắt bao quy đâu, trường hợp là khi mình tháo bcs thì lỡ có dính dịch âm đạo ở bao quy đầu và khi hết cương thì trùm lại đầu khất dương vật thì nó có làm nguy cơ không các anh chị ? e xin lỗi vì đã hỏi những câu hỏi không được hay cho lắm. Mọi người thông cảm cho em.

trungan1987
17-12-2013, 06:33
Dạ, em cám ơn anh chị. Không biết là lo lắng nên em cứ hoang tưởng hoài các anh ạ. Trong đầu cứ nghĩ lung tung, các anh cho e hỏi là tối đó em QHTD xong, rồi e về nhà tắm rữa rồi, nếu như e không vệ sinh kỹ mà sáng hôm sao em lại mông tinh, do có việc đi gấp vào sáng sớm nên e ko kịp tắm rữa nêu như còn dính vài con virus ở đầu khất dv có tinh trùng thì có tạo điều kiện nó phát triển để lây nhiễm không ạ ?? hix. Em cám ơn anh chị.
Ko có chuyện đó xãy ra...
Bạn nên tìm hiểu kiến thức về H tại dd này... thì bạn sẽ hiểu và yên tâm hơn...

Charles
17-12-2013, 06:34

Vi rut hiv ko tồn tại môi trường ngoài, nên nếu có như bạn nói thì hoàn toàn ko lây nhiễm được. Bạn nên dành thời gian tìm hiểu về hiv và đường lây nhiễm để trách hoang mang suy diễn.

nguoingungoc123
19-12-2013, 16:23
dạ, em cám ơn anh chị. mấy hôm nay có việc e không lên diễn đàn được, Mấy hôm e nằm suy nghĩ thì nhớ lại lúc quan hệ ở gốc dương vật thì bcs không được kín cho lắm, hay dùng xuống chút ít nên e dùng tay để kéo lại, ko biết trong lúc quan hệ mạnh có tạo điều kiện dịch âm đạo vào không vậy ạnh chị, mà ngón trỏ dùng để kéo bcs thì bị hở lớp da ở cuối móng tay, ko thấy đau hay sưng tấy và ko thấy chảy máu khi đó có tính gọi là vết thương hở không ạ ? em cám ơn các anh chị đã tư vấn, giờ cũng ổn định được tâm lý không còn hoang mang nhiều nữa.

Tuanmecsedec
19-12-2013, 16:27
dạ, em cám ơn anh chị. mấy hôm nay có việc e không lên diễn đàn được, Mấy hôm e nằm suy nghĩ thì nhớ lại lúc quan hệ ở gốc dương vật thì bcs không được kín cho lắm, hay dùng xuống chút ít nên e dùng tay để kéo lại, ko biết trong lúc quan hệ mạnh có tạo điều kiện dịch âm đạo vào không vậy ạnh chị, mà ngón trỏ dùng để kéo bcs thì bị hở lớp da ở cuối móng tay, ko thấy đau hay sưng tấy và ko thấy chảy máu khi đó có tính gọi là vết thương hở không ạ ? em cám ơn các anh chị đã tư vấn, giờ cũng ổn định được tâm lý không còn hoang mang nhiều nữa.

Quan trọng bao cao su bảo vệ đầu dương vật là không sao.Những vấn đề khác bạn lo không làm lây nhiễm bạn yên tâm.

songchungvoi_HIV
19-12-2013, 16:37
Bạn làm như nước là chất kết dính, đụng đâu nó dính đó như keo 502 áh, Vừa thui, sao không gát chân lên trán suy nghĩ luông, gát tay làm gì. Đầu để thảnh thơi suy nghĩ làm chuyện đại sự cái đi