PDA

View Full Version : Mát xa kiểu nhật và kích dục bằng tay nguy cơ HIV?.

Lolanglolang
13-12-2013, 10:05
Các anh tư vấn trường hợp của em với. Em đi massa ở Nhật. Cô gái đó dùng miệng, sau đó có chà sát âm đạo vào bìu em 1 lúc. Lúc đó em cũng cho tay vào âm đạo cô ta 1 lúc. Sau đó cô gái dùng tay để em xt. Lúc về nhà em fat hiện ngón trỏ bị xước măng rô khá to vẫn màu đỏ còn rất mới:((. Hôm sau thì dương vật bị ngứa và hơi nổi mẩn. Em đã đi khám, thử máu uống kháng sinh và bôi thuốc lên vùng bị ngứa. Giờ đã khỏi. Nhưng em vẫn lo bị H. Trường hợp em có nguy cơ lớn ko các anh. Em hỏi người Nhật làm cùng cty thì ông ý bảo gái Nhật luôn dc kiêm tra sức khoẻ nên ko lo:(. Mong các anh chị tư vấn cho em với.

Tuanmecsedec
13-12-2013, 10:11
Các anh tư vấn trường hợp của em với. Em đi massa ở Nhật. Cô gái đó dùng miệng, sau đó có chà sát âm đạo vào bìu em 1 lúc. Lúc đó em cũng cho tay vào âm đạo cô ta 1 lúc. Sau đó cô gái dùng tay để em xt. Lúc về nhà em fat hiện ngón trỏ bị xước măng rô khá to vẫn màu đỏ còn rất mới:((. Hôm sau thì dương vật bị ngứa và hơi nổi mẩn. Em đã đi khám, thử máu uống kháng sinh và bôi thuốc lên vùng bị ngứa. Giờ đã khỏi. Nhưng em vẫn lo bị H. Trường hợp em có nguy cơ lớn ko các anh. Em hỏi người Nhật làm cùng cty thì ông ý bảo gái Nhật luôn dc kiêm tra sức khoẻ nên ko lo:(. Mong các anh chị tư vấn cho em với.

Những gì bạn kể mát xa chỉ trườn bên ngoài là không có tình dục xâm nhâp nên không có nguy cơ,vấn đề bạn lo lắng khi nhân viên cho tay vào âm đạo,sau đó dùng tay kích dục cho bạn cũng không làm lây nhiễm như vậy.Kết luận trường hợp bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 10:20
OS không có nguy cơ với HIV bạn nhé, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như không tồn tại, nhưng OS dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viên gan B, vì trong nước bọt các xoắn khuẩn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà (HPV) Và Viêm gan B lại tồn tại, bạn nên XN STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần, Bạn có thể bấm vào đây để tham khảo về STDs nhé:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://www.diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Charles
13-12-2013, 11:30

Mát xa kích dục bằng tay, bằng miệng không có nguy cơ với Hiv, vấn đề ngón tay xước măng rô cho vào ÂD cũng không sao (vì không còn chảy máu là niêm mạc đã đóng).
Nhưng kích dục bằng miệng dễ có nguy cơ với các bệnh STDs (Lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B).

Lolanglolang
13-12-2013, 11:33
Em cũng đã tham khảo rất nhiều bài trên diễn đàn. Nhưng vấn đề của em là : khi âm đạo chà xát với bừu, em dùng 2 ngón tay trái ngoáy vào sâu âm đạo. Tất cả diễn ra trong khoảng 20s. Sau đó dùng tay phải ngoáy. Sau đó do gần hết giờ nên cô gái dùng tay để em xt. Vết xước măng rô khá to khoảng 2mm x 3 mm lúc về nhà em nhìn thì vẫn còn màu đỏ tươi các anh ạ:(. Cho em hỏi lúc trong âm đạo mà da bị tước ra và chảy mấu lúc đó thì sao ạ. Em lo nhất là vấn đề đó :((

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 11:36
Em cũng đã tham khảo rất nhiều bài trên diễn đàn. Nhưng vấn đề của em là : khi âm đạo chà xát với bừu, em dùng 2 ngón tay trái ngoáy vào sâu âm đạo. Tất cả diễn ra trong khoảng 20s. Sau đó dùng tay phải ngoáy. Sau đó do gần hết giờ nên cô gái dùng tay để em xt. Vết xước măng rô khá to khoảng 2mm x 3 mm lúc về nhà em nhìn thì vẫn còn màu đỏ tươi các anh ạ:(. Cho em hỏi lúc trong âm đạo mà da bị tước ra và chảy mấu lúc đó thì sao ạ. Em lo nhất là vấn đề đó :((
Vết xước móng rô là vết xước an toàn và đóng niêm mạc. Không là nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
13-12-2013, 11:38

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

Charles
13-12-2013, 11:39

Vết xước móng rô tuy nhìn vẫn ửng đỏ, nhưng khi không còn chảy máu là niêm mạc đã đóng cửa, Hiv không chui qua được.

Lolanglolang
13-12-2013, 11:53
Cám ơn các anh đã tư vấn.em vẫn còn lăn tăn. Vì trước khi massa, lúc ngồi ăn uống em nhìn ngón tay em da bị tước dài 2mm nhưng chưa rời ra khỏi ngón tay. Trong lúc ngoáy nó bị tước ra thì sao ah. Về đến nhà, tức là sau khoảng 2 tiêgn em mới nhìn thấy vết xước đỏ đó ạ
Nên em hỏi là lúc tay trong âm đạo miếng da đó bị tước ra và chảy máu lúc đó thì em có nguy cơ ko ạ. :(

Tuanmecsedec
13-12-2013, 12:08
Cám ơn các anh đã tư vấn.em vẫn còn lăn tăn. Vì trước khi massa, lúc ngồi ăn uống em nhìn ngón tay em da bị tước dài 2mm nhưng chưa rời ra khỏi ngón tay. Trong lúc ngoáy nó bị tước ra thì sao ah. Về đến nhà, tức là sau khoảng 2 tiêgn em mới nhìn thấy vết xước đỏ đó ạ
Nên em hỏi là lúc tay trong âm đạo miếng da đó bị tước ra và chảy máu lúc đó thì em có nguy cơ ko ạ. :(

Vẫn là câu hỏi có nguy cơ không.Vẫn là câu trả lời không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 12:09
Tôi khẳng định vết xước của bạn đóng niêm mạc k có khả năng là nguy cơ với HIV

Lolanglolang
13-12-2013, 12:30
Em cám ơn các anh đã tư vấn. Em đã giảm được stress 2 tuần qa rất nhiều.

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 12:37
Em cám ơn các anh đã tư vấn. Em đã giảm được stress 2 tuần qa rất nhiều.
Bạn bấm vào đây xem để biết lý do tại sao chúng tôi khẳng định vết xước của bạn không có nguy cơ: Nội sinh của da (http://diendanhiv.vn/threads/2957-Noi-sinh-cua-da)

Lolanglolang
13-12-2013, 13:09
Thanks các anh , em đã rõ rất nhiều điều rồi. Em suy nghĩ rất nhiều vì khi QHTD ko có BCS , vết thuong ko nhìn thấy dc ở quy đầu DV có nguy cơ rất lớn. Bậy là vùng da ở đầu DV hoàn toàn khác da vùng khác đúng ko ạ? Mmiitj lần nữa cám ơn mọi người rất nhiều

Lolanglolang
13-12-2013, 13:20
Em đính chính tiêu đề: em đi massa tại Shinjuuku-Nhật. Bên này nó là ngành CN rồi nên độ an toàn của gái chắc cũng cao hơn ở mình( em rất hi vọng như vậy ah:() có trường hợp nào bị dị ứng gel bôi trơn làm ngứa và ráp DV không các anh?

Tuanmecsedec
13-12-2013, 14:19
Em đính chính tiêu đề: em đi massa tại Shinjuuku-Nhật. Bên này nó là ngành CN rồi nên độ an toàn của gái chắc cũng cao hơn ở mình( em rất hi vọng như vậy ah:() có trường hợp nào bị dị ứng gel bôi trơn làm ngứa và ráp DV không các anh?

Cũng có,nhiều người da bị dị ứng một số loại kem bôi trơn.

Lolanglolang
13-12-2013, 21:26
Các anh cho em hỏi thêm chút ah. Tuy đã được các anh tư vấn nhưng còn vài điểm em vẫn lăn tăn. Sau khi có hành vi trên 1 ngày thì em bị viêm họng và hơi sốt, em đã uống thuốc Rovamycine 3MIU(chỉ định nhiễm khuẩn hô hấp ....) Sau đó khoang 5 ngày thì vì lo lắng nên em đã ra phòng khám nhỏ khám, họ cho thuốc và kem bôi. Lấy máu và nước tiểu xét nghiệm.
Chỉ số bạch cầu (WBC)của em là 11450 lớn hơn giá trị max là 9700
về nước tiểu thì CRP 1,99
bác sĩ nói 2 chỉ số này cao và nói gì đó nhưng em ko hiểu lắm
Em lo quá, các chỉ số tăng bạch cầu có liên quan gì đến H ko các anh ?

Tuanmecsedec
13-12-2013, 21:31
Các anh cho em hỏi thêm chút ah. Tuy đã được các anh tư vấn nhưng còn vài điểm em vẫn lăn tăn. Sau khi có hành vi trên 1 ngày thì em bị viêm họng và hơi sốt, em đã uống thuốc Rovamycine 3MIU(chỉ định nhiễm khuẩn hô hấp ....) Sau đó khoang 5 ngày thì vì lo lắng nên em đã ra phòng khám nhỏ khám, họ cho thuốc và kem bôi. Lấy máu và nước tiểu xét nghiệm.

Bạch cầu tăng thì nhiều nguyên do bạn.Quan trọng vấn đề của bạn được trả lời không sao.

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 21:39
Viêm họng thì bạch cầu tăng là đúng rùi => :Tăng khi nhiễm khuẩn cấp, bỏng, stress, viêm.Giảm khi nhiễm tia xạ, sử dụng một vài loại thuốc (như thuốc kháng giáp), bệnh Lupus ban đỏ.

Lolanglolang
14-12-2013, 21:27
Các anh ơi. Mặc dù đã được các anh tư vấn rất nhiều. Nhưng trong lòng em vẫn bất an. Mấy hôm nay em tìm hiểu về vết thương hở và vết xước măng rô rất nhiều. Nhưng vẫn chưa tìm được câu trả lời thỏa đáng.
Theo như các anh tư vấn thì vết xước măng rô là vết thương đã đóng niêm mạc.
Vết thương hở là vết thương còn chảy máu.

Trường hợp của em là sau 2 tiếng cho tay vào âm đạo thì nhìn thấy vết xước này 2mm x 3mm vẫn còn đỏ tươi.
Nếu trong lúc ngón tay đó ở trong âm đạo mà bị tướt miếng da đó và chảy máu lúc đó thì sao ạ, mặc dù tướt miếng măng rô đó máu chỉ rớm ra thôi??
Các anh làm ơn nói kĩ lần nữa cho em với ;(

Tuanmecsedec
14-12-2013, 21:34
Các anh ơi. Mặc dù đã được các anh tư vấn rất nhiều. Nhưng trong lòng em vẫn bất an. Mấy hôm nay em tìm hiểu về vết thương hở và vết xước măng rô rất nhiều. Nhưng vẫn chưa tìm được câu trả lời thỏa đáng.

Trường hợp của em là sau 2 tiếng cho tay vào âm đạo thì nhìn thấy vết xước này 2mm x 3mm vẫn còn đỏ tươi.
Nếu trong lúc ngón tay đó ở trong âm đạo mà bị tướt miếng da đó và chảy máu lúc đó thì sao ạ, mặc dù tướt miếng măng rô đó máu chỉ rớm ra thôi??

Bạn yên tâm,miễn dịch con người rất hay,khi có vết xước nào đó sẽ tự động miễn dịch đóng niêm mạc lại không cho các tác hại xâm nhập,thời gian vết xước của bạn như vậy thì yên tâm đi.

Lolanglolang
14-12-2013, 21:43
Thời gian vết xước đó là thời gian em nhìn thấy
Còn em lo lắng là nó bị xước rỉ máu lúc cho tay vào âm đạo đó anh Tuấn, có sao ko anh ?

songchungvoi_HIV
14-12-2013, 22:06

Phần da và những chất màng nhầy (hay chất nhờn) của cơ thể là tuyến phòng thủ đầu tiên, có nhiệm vụ ngăn chận sự xâm nhập của vi trùng gây bệnh. Hệ thống hô hấp, và tiêu hóa thường được xem ở tận bên trong cơ thể. Tuy nhiên, chúng cũng có những bộ phận tiếp giáp bên ngoài, được bao phủ với những màng nhầy, nhằm chống lại sự thấm thấu của vi trùng. Các đơn vị phòng thủ do phần da cung cấp gồm nhiều loại khác nhau như:
4.1-Những lớp ngoài của phần da là các màng tế bào chết, tạo nên mô tầng bao phủ tự nhiên, để cản trở vi trùng xâm nhập từ bên ngoài. Những tầng lớp nầy có thể bị làm trầy, nhưng không gây tác hại đến cơ thể.
4.2-Chất dầu nhờn của phần da bắt nguồn từ những tuyến bả nhờn tiết ra, có tính chất không thấm nước, và giúp ngăn ngừa sự tấn công của vi trùng.
4.3-Những màng nhầy (chất nhờn) mang tính chất hóa học, chúng được tiết ra có công dụng ngăn cản, và chống lại sự tấn công của vi trùng.
4.5-Những mạch máu trong da đẩy dồn máu đến vùng bị đe dọa, để mang theo những lực lượng chống đỡ sự phát triển của vi trùng.
Khi phần da bị phá vỡ sẽ tạo nên một vết thương, và vùng bị ảnh hưởng chung quanh vết thương. Trước tiên, chất huyết tương (Clotted Blood) trong máu có nhiệm vụ bao phủ lên trên mặt vết thương. Ngoài việc ngăn chận sự chảy máu nơi vết thương, huyết tương còn tạo nên một màng phòng thủ chống lại sự nhiễm trùng.

Lolanglolang
15-12-2013, 11:08
Anh Sốngchung giải thick nhưng em đọc ko hiểu rõ lắm ạ :(
Tóm lại là bị bị tưóc măng rô xảy ra lúc tay trong âm đạo vẫn ko có nguy cơ hả anh

Tuanmecsedec
15-12-2013, 11:14
Anh Sốngchung giải thick nhưng em đọc ko hiểu rõ lắm ạ :(
Tóm lại là bị bị tưóc măng rô xảy ra lúc tay trong âm đạo vẫn ko có nguy cơ hả anh

Xước măng rô là đồng nghĩa vết xước đã được đóng cửa.Vì vậy không có các tác hại xâm nhập.

Lolanglolang
15-12-2013, 11:19
Nhưng xước măng rô có chảy máu lúc tay trong âm đạo thì sao hả anh ?
vết máu đó chỉ chảy ra tức thì trên bề mặt còn lớp niêm mạc dưới thì đóng rồi hả anh?
Nguyên lý là chất lỏng có tính chất hút nhau nên em lo lắm ạ
Vì hầu hết các vết xước măng rô đều ko chảy máu nhưng của emm thì nhìn rõ ràng đỏ tươi và 1 nốt sần máu nhu vết kim châm nổi lên a ;(

Tuanmecsedec
15-12-2013, 11:23
vết máu đó chỉ chảy ra tức thì trên bề mặt còn lớp niêm mạc dưới thì đóng rồi hả anh?
Vì hầu hết các vết xước măng rô đều ko chảy máu nhưng của emm thì nhìn rõ ràng đỏ tươi và 1 nốt sần máu nhu vết kim châm nổi lên a ;(

Nói cho bạn dễ hiểu,khi vết xước không còn chảy máu tức là niêm mạc đóng cửa,cho dù bạn vẫn còn thấy đỏ.Trừ khi nào khi bạn đưa ngón tay vào âm đạo,vết xước ấy còn rĩ máu tức là vết thương còn hở.Vi rút nới có thể sẽ xâm nhập.Nếu bạn khẳng định vết xước mình không còn cháy máu, dù còn nhìn thấy ửng đỏ vẫn không sao.

Lolanglolang
15-12-2013, 11:36
Hic, vấn đề của em là ko biết nó bị tước da và chảy máu lúc nào anh ạ.
Luc trước khi đi massa em có nhớ là vẫn còn dính da trên tay
Massa xong 2 tiếng sau em về đến nhà mới nhìn thấy .
Em lại bắt đầu lo rồi :((

HIV/AIDS..
15-12-2013, 11:48
Làm gì có chuyện vết xước măng rô khi cho tay vào âm đạo lại bị chảy máu, trong đó đâu có răng hay gai gốc gì đâu mà cào cắn vết xước đó làm chảy máu. trường hợp của em không có gì phải lo lắng cả

Tuanmecsedec
15-12-2013, 11:49
Hic, vấn đề của em là ko biết nó bị tước da và chảy máu lúc nào anh ạ.
Luc trước khi đi massa em có nhớ là vẫn còn dính da trên tay
Massa xong 2 tiếng sau em về đến nhà mới nhìn thấy .
Em lại bắt đầu lo rồi :((

Vấn đề của bạn mà còn không rõ thì làm sao tham vấn chuẩn được.Đã đưa ra những tình huống cho bạn tham khảo.Bạn tự xem lại hành vi mình như thế nào.

Lolanglolang
15-12-2013, 19:08
Hic, em đưa ra các trường hợp có thể xảy ra thôi ah
Giờ em ko rõ là nó bị tước ra lúc nào nữa.

Vết xước măng rô của em vẫn dính vào tay ý anh ạ, 1 đoạn da bị tước ra vẫn dinh vào tay và ko chảy máu. Em sợ lúc cho tay vào âm đạo ngoáy mạnh qá nó bị tước rời ra lúc đó ý anh;(

HIV/AIDS..
15-12-2013, 19:12

Vết xước măng rô của em vẫn dính vào tay ý anh ạ, 1 đoạn da bị tước ra vẫn dinh vào tay và ko chảy máu. Em sợ lúc cho tay vào âm đạo ngoáy mạnh qá nó bị tước rời ra lúc đó ý anh;(
Trời ơi trong âm đạo người ta mà em dùng tay ngoái mạnh quá đến nỗi nó tước rời vết xước trên tay em thì còn gì của người ta nữa. thôi đừng lo nữa, hiv không lây trong trường hợp này đâu em à.

Tuanmecsedec
15-12-2013, 19:13

Yên tâm làm gì có chuyện đó.Còn nếu bạn không tin thì cứ đi xét nghiệm.

trungan1987
15-12-2013, 19:18

Cái này bạn suy diễn trường hợp tồi tệ nhất với bản thân nè... ko chảy máu = đóng niêm mạc = ko có nguy cơ...
Nếu bạn lo lắng và tự suy diễn nhìu vậy thì chỉ còn cách đi xn...

Lolanglolang
15-12-2013, 19:29
Em vẫn đang chờ đến ngày các anh ah, mới được 18 ngày ạ ;(
Hành vi của em trong lúc đó là: cô gái ngồi lên chà sát ÂĐ vào bìu em di di 1 lúc, trong lúc đó thì tay em cho vào ngoáy và bị AD cô gái đè lên ạ. tất cả khoảng 30s, hic

Nguyen Ha
15-12-2013, 19:35
Em vẫn đang chờ đến ngày các anh ah, mới được 18 ngày ạ ;(
Hành vi của em trong lúc đó là: cô gái ngồi lên chà sát ÂĐ vào bìu em di di 1 lúc, trong lúc đó thì tay em cho vào ngoáy và bị AD cô gái đè lên ạ. tất cả khoảng 30s, hic
HIV không lây như vậy, bạn yên tâm với những gì mọi người chia sẻ.

Lolanglolang
15-12-2013, 19:58
Em vừa đọc bài này các anh chị ạ : Chắc em ko vấn đề j rồi ,cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em
Fingering (Hành vi dùng ngón tay kích thích Âm đạo ) :

Link:
http://forums.poz.com/index.php?topi...8310#msg288310 (http://forums.poz.com/index.php?topic=21801.msg288310#msg288310)

Trong hành vi Fingering (dùng ngón tay kích thích âm đạo),chỉ có máu kinh nguyệt là chất dịch gây lây nhiễm. Điều này bởi vì sự tiết dịch âm đạo diễn ra ở thành âm đạo và khe âm đạo là tương đối không gây lây nhiễm.Nó phải là những chất lỏng ở cổ (tử cung),nằm sâu hơn khu vực âm đạo,nó gây ra 1 nguy cơ lây nhiễm cao hơn do sự tập trung virus HIV lớn. (active HIV)

Lưu ý rằng tôi sử dụng thuật ngữ ACTIVE (hoạt động,nhanh nhẹn) và NOT ALIVE (không còn sống).Về phương diện kỹ thuật,HIV là NOT ALIVE. Nó không thể tự sinh sôi nảy nở được,mà nó yêu cầu 1 loại bạch cầu đặc trưng để lây nhiễm , đó sẽ là những vật liệu về căn nguyên và về cơ bản,là đã chuyển đổi (cơ thể) thành 1 nhà máy sản xuất HIV. Những tế bào tiếp nhận này thường được tìm thấy ở trong ống tiểu,trong những tế bào hình cây dưới lớp da quy đầu,trong hậu môn,và trong âm đạo.Trong một chừng mực nào đó,cũng có trong khu vực hạch 2 bên cuống họng.

Chúng ta đã mô tả rằng thậm chí nếu chất dịch gây lây nhiễm có đi vào trong 1 vết cắt trên ngón tay,chúng sẽ đi qua dòng máu và bắt gặp được tế bào tiếp nhận ?? .Những sự việc đó là không thể 1 chút nào. Lưu ý rằng nhiều nơi đã cưỡng bức nó xảy ra trong 1 phòng thí nghiệm sử dụng khỉ hoặc động vật linh trưởng và kết quả là sự lây nhiễm HIV không thành công trong 1 thí nghiệm quy mô lớn.

Tuanmecsedec
15-12-2013, 20:00
Em vừa đọc bài này các anh chị ạ : Chắc em ko vấn đề j rồi ,cảm ơn các anh chị đã tư vấn cho em
Fingering (Hành vi dùng ngón tay kích thích Âm đạo ) :

.

Bạn đọc chi đâu xa,đọc tại diễn đàn này :

Tản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! (http://www.diendanhiv.vn/threads/1-Tan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB)

Lolanglolang
15-12-2013, 20:07
Em đọc trong diễn đàn mình mà anh :
http://diendanhiv.vn/threads/155-Nhung-nguy-co-nao-that-su-mang-den-nguy-co-lay-nhiem-cho-toi
Cái này nói rõ về vết cắt trên tay, cái tản mạn kia em đọc đi đọc lại nhiều lần rùi

Tuanmecsedec
15-12-2013, 20:09
Em đọc trong diễn đàn mình mà anh :
http://diendanhiv.vn/threads/155-Nhung-nguy-co-nao-that-su-mang-den-nguy-co-lay-nhiem-cho-toi
Cái này nói rõ về vết cắt trên tay, cái tản mạn kia em đọc đi đọc lại nhiều lần rùi

Đã phân tích cho bạn là không sao.Nếu vậy bạn cứ tự nhiên đi xét nghiệm không ai cấm.

Lolanglolang
15-12-2013, 20:15
Anh đừng giận em ah.Tâm lý chung của những người lầm lỡ như bọn em, cố gắng hỏi các anh thật nhiều để được giải đáp nhưng vẫn cố tìm đến trường hợp xấu nhất để các anh tu vấn không sao để được yên tâm hơn.
Em cảm ơn các anh chị rất nhiều
Tuần đầu tiên tự tìm hiểu ko hỏi ai lúc nào cũng trong tâm trạng mệt mỏi,chả muốn làm j.......
Đến giờ khá hơn rất nhiều rồi ạ.

Lolanglolang
17-01-2014, 19:51
Em chào anh Tuấn,anh Songchung, và các anh chị .
Như vấn đề của em ở trên.
Em vẫn hoang mang nên đúng 30 ngày sau em có đến Hồng Ngọc xét nghiệm combo
Kết quả là âm tính ah
Với nguy cơ của em và kết qa XN này thì chắc là ko vấn đề j rồi ;)
Cầu trời phật phù hộ :)

Tuanmecsedec
17-01-2014, 19:52
Kết quả là âm tính ah

Hoàn toàn yên tâm kết quả này.Vì bạn cũng hoàn toàn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
17-01-2014, 19:53
Kết quả là âm tính ah
Thế theo bạn: bạn đc chia sẻ là k có nguy ơc thì KQ này bạn thấy sao???????? Có gì bất ổn không với hành vi kích dục bằng tay hay còn gọi là nhờ người khác thủ dâm????????

Lolanglolang
17-01-2014, 19:59
Em cám ơn mọi người đã tư vấn
Với KQ này em rất vui ah, thanks anh .
Tâm lý em thoải mái thì các vết ngứa cũng hết luôn ah,giờ ko thấy vấn đề j nữa rùi. Được các anh tư vấn cộng thêm kết quả AT ,em rất hạnh phúc ;))
Một lần nữa thankssssssssssssssss mọi người

Nguyen Ha
17-01-2014, 20:16
Em cám ơn mọi người đã tư vấn
Với KQ này em rất vui ah, thanks anh .
Tâm lý em thoải mái thì các vết ngứa cũng hết luôn ah,giờ ko thấy vấn đề j nữa rùi. Được các anh tư vấn cộng thêm kết quả AT ,em rất hạnh phúc ;))
Một lần nữa thankssssssssssssssss mọi người

Bạn không có nguy cơ, kế quả xét nghiệm dĩ nhiên là âm tính rồi. Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.