PDA

View Full Version : quan hệ nhưng yếu sinh lý

anhyeuem1234
30-01-2019, 13:53
mấy hôm trước em mới quan hệ với bạn gái mới quen qua mạng. em không dùng bcs . nhưng do em yếu sinh lý nên dv em không cương cứng được nên k cho vào am dao được . bạn gái em ngồi lên trên và cọ am dao vào đầu dương vật em khá lâu tầm 30 phút , liệu dịch âm đạo cô ý có dính vào e k , và em có nguy cơ lây k ạ em sợ qua huhu

Charles
30-01-2019, 14:02
mấy hôm trước em mới quan hệ với bạn gái mới quen qua mạng. em không dùng bcs . nhưng do em yếu sinh lý nên dv em không cương cứng được nên k cho vào am dao được . bạn gái em ngồi lên trên và cọ am dao vào đầu dương vật em khá lâu tầm 30 phút , liệu dịch âm đạo cô ý có dính vào e k , và em có nguy cơ lây k ạ em sợ qua huhu

Tình huống như này bạn đã từng được tư vấn một lần rồi, bạn click vào đọc lại.

Chủ đề: Cọ ngoài lâu lâu tầm 1 tiếng (https://diendanhiv.vn/threads/61437-Co-ngoai-lau-lau-tam-1-tieng)

Tuanmecsedec
30-01-2019, 14:24

Bạn từng hỏi vấn đề này rồi và đã được tư vấn không sao.