PDA

View Full Version : Anh chị tư vấn dùm em

Bùi Hữu Thắng
31-01-2019, 10:21
Cách đây 1 tuần e có qhtd vs gái mại dâm và đang nghic mình có nguy cơ . Liệu bh e xét nghiệm máu thì kết quả ra có chính xác ko ạ . E cần giải tỏ tâm lí vì bh e đang rất lo lắng

Charles
31-01-2019, 10:25
Cách đây 1 tuần e có qhtd vs gái mại dâm và đang nghic mình có nguy cơ . Liệu bh e xét nghiệm máu thì kết quả ra có chính xác ko ạ . E cần giải tỏ tâm lí vì bh e đang rất lo lắng

Khi QHTD bạn có sử dụng BCS không? Nếu bạn muốn tư vấn thì phải trình bày rõ hành vi của mình ra thì BQT mới giúp bạn được.

Bùi Hữu Thắng
31-01-2019, 10:36
E có đeo bcs . Trong lúc qh e bị tuột bcs , có lỡ đi trần mấy cái . Sau đó e có đeo lại bcs mới và tiếp tục. Hiện tại e nghĩ e có nguy cơ muốn đi xét nghiệm máu để bớt lo. Nhưng bh xn máu liệu kết quả có đc chính xác và e có thể yên tâm vs kết quả đó ko ạ ? Mong a tư vấn giúp em

Charles
31-01-2019, 12:41
E có đeo bcs . Trong lúc qh e bị tuột bcs , có lỡ đi trần mấy cái . Sau đó e có đeo lại bcs mới và tiếp tục. Hiện tại e nghĩ e có nguy cơ muốn đi xét nghiệm máu để bớt lo. Nhưng bh xn máu liệu kết quả có đc chính xác và e có thể yên tâm vs kết quả đó ko ạ ? Mong a tư vấn giúp em

Nếu chỉ đi trần vài cái thôi thì bạn không có nguy cơ. Còn nếu bạn vẫn muốn xét nghiệm thì sớm nhất cũng phải 28 ngày xét nghiệm Hiv combo mới có giá trị.

Bùi Hữu Thắng
31-01-2019, 13:11
Cho e hỏi nếu sau 28 ngày xét nghiệm mà ra dương tính thì có cách nào điều trị triệt để ko hay mình phải sống chung va căn bệnh này ạ :( e đang lo lắng quá

Tuanmecsedec
31-01-2019, 13:37

Cho e hỏi nếu sau 28 ngày xét nghiệm mà ra dương tính thì có cách nào điều trị triệt để ko hay mình phải sống chung va căn bệnh này ạ :( e đang lo lắng quá

Khi đã xét nghiệm dương tính là nhiễm suốt đời,hiện tại chưa có thuốc điều trị dứt điểm hết HIV.

Bùi Hữu Thắng
31-01-2019, 14:25
Thôi thì em cứ tạm yên tâm là trường hợp của em ko có nguy cơ . Tuột bao đi trần khoảng 20-30s chắc ko có nguy cơ đâu a Tuấn nhỉ :(

Tuanmecsedec
31-01-2019, 14:41
Thôi thì em cứ tạm yên tâm là trường hợp của em ko có nguy cơ . Tuột bao đi trần khoảng 20-30s chắc ko có nguy cơ đâu a Tuấn nhỉ :(

Không có sao.

Bùi Hữu Thắng
31-01-2019, 15:03
em cảm ơn anh nhé