PDA

View Full Version : Em đang rất lo lắng ạ, quan hệ miệng bị nhiệt miệng

badlong2127
01-02-2019, 03:58
Em chào anh, em có đi maasage , gmd có quan hệ bằng miệng khoảng 5 phút, em có quan hệ nhưng dùng bcs. Sau đó mới biết gmd bị nhiệt miêng, sau khi quan hệ e có vệ sinh dương vật bằng xà phòng. Kiểm tra không có vết xước hay trầy nào cả. Không biết em có nguy cơ bị nhiễm hiv hay các bệnh khác không ạ. E đang rất lo lắng mong anh giúp đỡ và tư vấn.

Charles
01-02-2019, 05:21
Em chào anh, em có đi maasage , gmd có quan hệ bằng miệng khoảng 5 phút, em có quan hệ nhưng dùng bcs. Sau đó mới biết gmd bị nhiệt miêng, sau khi quan hệ e có vệ sinh dương vật bằng xà phòng. Kiểm tra không có vết xước hay trầy nào cả. Không biết em có nguy cơ bị nhiễm hiv hay các bệnh khác không ạ. E đang rất lo lắng mong anh giúp đỡ và tư vấn.

Dùng miệng kích thích không có nguy cơ với Hiv nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
01-02-2019, 06:28

Những gì bạn kể với HIV thì không sao.Nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

badlong2127
01-02-2019, 08:03
Em cảm ơn 2 anh, nếu như DV bị trầy nhẹ mà mắt thường không nhìn thấy đưọc cũng k bị HIV đúng k ạ, còn những bệnh khác thì thơi gian phát bệnh và triệu trứng ntn ạ.

Tuanmecsedec
01-02-2019, 14:15
Em cảm ơn 2 anh, nếu như DV bị trầy nhẹ mà mắt thường không nhìn thấy đưọc cũng k bị HIV đúng k ạ, còn những bệnh khác thì thơi gian phát bệnh và triệu trứng ntn ạ.

Dù thể nào không có nguy cơ HIV bạn.

badlong2127
01-02-2019, 14:42
Hi anh vậy là e không phải dùng PEP đúng không ạ vì tới giơ chưa qua 24h ạ, sau 3 tháng em có cần đi xét nghiệm kiểm tra HIV không ạ. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
01-02-2019, 14:48
Hi anh vậy là e không phải dùng PEP đúng không ạ vì tới giơ chưa qua 24h ạ, sau 3 tháng em có cần đi xét nghiệm kiểm tra HIV không ạ. Em cảm ơn

Bạn không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm và không cần xét nghiệm.

Nguoigiauten2111
01-02-2019, 19:09
Ban quản trị xóa bài hỏi trong topic thành viên khác.