PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gmd không sử dụng bcs xét nghiệm 42 và 47 ngày âm tính

Haichau
01-02-2019, 22:38
Cách đây gần 50 ngày em có quan hệ tình dục với gmd không sử dụng bcs để bảo vệ bản thân vì gmd và em không có mang theo bcs. Sau đó vào ngày thứ 42 sau nguy cơ em có đi xét nghiệm combo kết quả âm tính. Tiếp sau đó vào ngày 47 em đi xét nghiệm anti hiv kết quả âm tính. Mong các anh chị em chỉ giúp em đã an toàn chưa Em xin cám ơn.

Charles
02-02-2019, 05:08
Cách đây gần 50 ngày em có quan hệ tình dục với gmd không sử dụng bcs để bảo vệ bản thân vì gmd và em không có mang theo bcs. Sau đó vào ngày thứ 42 sau nguy cơ em có đi xét nghiệm combo kết quả âm tính. Tiếp sau đó vào ngày 47 em đi xét nghiệm anti hiv kết quả âm tính. Mong các anh chị em chỉ giúp em đã an toàn chưa Em xin cám ơn.

Kết quả xét nghiệm này của bạn rất khả quan, bạn xét nghiệm lại sau nguy cơ 12 tuần theo khuyến cáo nhé.

Tuanmecsedec
02-02-2019, 07:53

Kết quả này bạn khả quan an toàn cao rồi.

Haichau
02-02-2019, 09:06
Anh ơi có khi nào cơ thể mình sau 12 tuần mới sinh ra kháng thể nên xn không ra không anh tại em lo quá.

Charles
02-02-2019, 10:38
Anh ơi có khi nào cơ thể mình sau 12 tuần mới sinh ra kháng thể nên xn không ra không anh tại em lo quá.

Bạn có thể yên tâm với kết quả này vì trước giờ chưa có trường hợp nào kết quả thay đổi ở tuần 12.

Tuanmecsedec
02-02-2019, 15:17

Hiện tại chưa có ca nào lật kèo đâu bạn.

Haichau
02-02-2019, 20:04
Anh ơi trên diễn đàn mình có chủ đề nào tương tự như em mà xét nghiệm 3 tháng âm tính không cho em xin đường link tại em thấy lo quá. Em cám ơn các anh nhiều lắm

Charles
02-02-2019, 20:42
Anh ơi trên diễn đàn mình có chủ đề nào tương tự như em mà xét nghiệm 3 tháng âm tính không cho em xin đường link tại em thấy lo quá. Em cám ơn các anh nhiều lắm

Ngay chính tại Box này có rất nhiều, bạn tự tìm hiểu nhé.