PDA

View Full Version : Mọi ng cho e hỏi

Mrngu
02-02-2019, 19:32
Lúc nãy e có qh với gmd nhưng khi xuất xong rút ra mới biết rách bao ,e cũng lật đật lấy xà bông rửa dv, có hỏi bé đó thì bé đó nói k bệnh tật gì, nhưng e cũng hơi lo, các bác đi ngang cho e xin 1 lời tư vấn nhé e cam ơn các bác

Charles
02-02-2019, 20:43
Lúc nãy e có qh với gmd nhưng khi xuất xong rút ra mới biết rách bao ,e cũng lật đật lấy xà bông rửa dv, có hỏi bé đó thì bé đó nói k bệnh tật gì, nhưng e cũng hơi lo, các bác đi ngang cho e xin 1 lời tư vấn nhé e cam ơn các bác

Nếu bạn không biết bcs rách lúc nào thì nên uống thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ.

Tuanmecsedec
03-02-2019, 06:31

Nếu bạn không biết bao cao su rách lúc nào thì nên dùng thuốc phơi nhiễm HIV để phòng ngừa.

Mrngu
03-02-2019, 20:17
Nếu bạn không biết bao cao su rách lúc nào thì nên dùng thuốc phơi nhiễm HIV để phòng ngừa.

Dạ trc khi xong e có đổi tư thế thì bao vẫn bình thường khi e qh thêm tầm 1p cho ra thì khi rút ra e thấy rách bao, e nghĩ là do lúc chạy nước rút làm mạnh quá bị rách lúc ấy

Mrngu
03-02-2019, 20:18
Nếu bạn không biết bcs rách lúc nào thì nên uống thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ.

Dạ trc khi xong e có đổi tư thế thì bao vẫn bình thường khi e qh thêm tầm 1p cho ra thì khi rút ra e thấy rách bao, e nghĩ là do lúc chạy nước rút làm mạnh quá bị rách lúc ấy

Charles
03-02-2019, 21:21

Bcs bị rách mà bạn vẫn quan hệ thêm tầm 1ph là có nguy cơ rồi.

Tuanmecsedec
04-02-2019, 07:17

Nếu bạn bị rách nào cao su quan hệ từ 1 phút trở lên là có nguy cơ.