PDA

View Full Version : Bao bị thủng kim châm, quan hệ chừng hơn 1 phút

truongbintay
02-02-2019, 22:11
Chào anh chị,

Em cách đây 2h có quan hệ với GMD dùng BCS.
Thời gian DV e trong âm đạo chừng 1p hoặc hơn chút.

Sau khi quan hệ xong, e thấy DV vẫn còn nằm trong bao, nhưng e thấy tinh dịch ít nên đổ nước vào kiểm tra. Sau đó thấy nước rỉ 2,3 chỗ, bóp vào có tia nước bắn ra. E đổ hốt nước ra nhìn bằng mắt thường thấy không rách toạc,mà cũng ko thấy rách. Kết luận là bao bị thủng kiểu lỗ kim.

Anh chị cho e hỏi, với tỉnh trạng bao như vậy e có nguy cơ ko, e có nên dùng Pep không?

Cảm ơn anh chị

Charles
02-02-2019, 22:23
Chào anh chị,

Sau khi quan hệ xong, e thấy DV vẫn còn nằm trong bao, nhưng e thấy tinh dịch ít nên đổ nước vào kiểm tra. Sau đó thấy nước rỉ 2,3 chỗ, bóp vào có tia nước bắn ra. E đổ hốt nước ra nhìn bằng mắt thường thấy không rách toạc,mà cũng ko thấy rách. Kết luận là bao bị thủng kiểu lỗ kim.

Anh chị cho e hỏi, với tỉnh trạng bao như vậy e có nguy cơ ko, e có nên dùng Pep không?

Cảm ơn anh chị

Xét nguy cơ trong trường hợp này thuộc về GMD chứ không phải bạn (nếu bạn có Hiv), vì tinh dịch có thể tràn qua lỗ thủng châm kim đó ra ngoài, nhưng dịch AD thì không thể đi ngược vào trong DV được.

truongbintay
02-02-2019, 23:17
Vậy là em không có nguy cơ hả anh chị?
Em cảm ơn

Tuanmecsedec
03-02-2019, 06:36
Chào anh chị,

Cảm ơn anh chị

Vậy là em không có nguy cơ hả anh chị?
Em cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

truongbintay
03-02-2019, 10:10
Dạ, em nhớ ra là gỉ nước 1 lỗ ở đầu dương vật. Như vậy có nguy cơ không anh chị?

Tuanmecsedec
03-02-2019, 14:33
Dạ, em nhớ ra là gỉ nước 1 lỗ ở đầu dương vật. Như vậy có nguy cơ không anh chị?

Không có sao.

Charles
04-02-2019, 15:34

Bạn không có nguy cơ.