PDA

View Full Version : Sau khi quan hệ tình dục tháo BCS sợ dính dịch AD

kizumiae
06-02-2019, 17:01
3 tháng trước mình có đi chơi gái MD,
Sau khi quan hệ mình tháo BCS ra, mình thấy chỗ dây thắng bao quy xây xát nhẹ hơi rát, không biết khi tháo BCs có bị dịch Ad ở bao dây vào không nữa. Chừng 2 phút sau mình vào nhà vệ sinh rửa qua, đau là mình sử dụng tay tháo bao rửa vào chỗ xây xát.
Không biết có mình có nguy cơ ko AD.
Sau lần đó mình hay bị ngứa, một lần sốt nhẹ.

Charles
06-02-2019, 17:44
Sau khi quan hệ mình tháo BCS ra, mình thấy chỗ dây thắng bao quy xây xát nhẹ hơi rát, không biết khi tháo BCs có bị dịch Ad ở bao dây vào không nữa. Chừng 2 phút sau mình vào nhà vệ sinh rửa qua, đau là mình sử dụng tay tháo bao rửa vào chỗ xây xát.

Quan trọng quá trình quan hệ trực tiếp BCS không vấn đề gì là bạn yên tâm không có nguy cơ. Vấn đề xong trận tháo BCS thì dù có thế nào cũng không có nguy cơ.

kizumiae
06-02-2019, 17:52
Quan trọng quá trình quan hệ trực tiếp BCS không vấn đề gì là bạn yên tâm không có nguy cơ. Vấn đề xong trận tháo BCS thì dù có thế nào cũng không có nguy cơ.

Cảm ơn AD nhé!

Tuanmecsedec
07-02-2019, 05:54

Không có sao bạn.

kizumiae
10-02-2019, 19:37
Không có sao bạn.

AD có thể giải thích rõ hơn được không ạ

Tuanmecsedec
10-02-2019, 21:38
AD có thể giải thích rõ hơn được không ạ

Khi tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm,nếu không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.

kizumiae
15-02-2019, 14:12
trường hợp dịch AD dính vào tay khi tháo bcs ra, sau đó 1,2 giây sau e có dùng tay đó chạm vào chỗ bi xây xát ở bao quy Dương Vật.(chổ xây xát ko chảy máu). Có thể có nguy cơ ko ạ.

Tuanmecsedec
15-02-2019, 14:40
trường hợp dịch AD dính vào tay khi tháo bcs ra, sau đó 1,2 giây sau e có dùng tay đó chạm vào chỗ bi xây xát ở bao quy Dương Vật.(chổ xây xát ko chảy máu). Có thể có nguy cơ ko ạ.

Không có nguy cơ như vậy bạn.

kizumiae
24-02-2019, 19:56
Nghe a chi tư vấn e hơi yên tâm.
Mốt đi xét nghiệm làm hồ sơ đi xuất khẩu mà giờ lo quá.
Cho e hỏi một câu nữa a.
+Dương vật trong lúc quan hệ bị xây xát bị đỏ hơi rát ko chảy máu. Khi tháo bao cao su ra tay chạm vào bao có dịch AD (Trường hợp dịch có hiv) cầm vào chỗ xây xát có nguy cơ không ạ.

Tuanmecsedec
24-02-2019, 21:01
Nghe a chi tư vấn e hơi yên tâm.
Mốt đi xét nghiệm làm hồ sơ đi xuất khẩu mà giờ lo quá.
Cho e hỏi một câu nữa a.
+Dương vật trong lúc quan hệ bị xây xát bị đỏ hơi rát ko chảy máu. Khi tháo bao cao su ra tay chạm vào bao có dịch AD (Trường hợp dịch có hiv) cầm vào chỗ xây xát có nguy cơ không ạ.

Không có sao bạn.

kizumiae
24-02-2019, 21:06
Cảm ơn a đã tư vấn.
Em có đọc thông tin dịch ad dính vào vết xây xát là là có nguy cơ dù vết xây xước mắt thường nhìn thấy.
Nêu như thông tin trên thì e có nguy cơ.
A có thể giải thích vì sao em ko có nguy cơ ạ.
Chân thành cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
24-02-2019, 21:09
Cảm ơn a đã tư vấn.
Em có đọc thông tin dịch ad dính vào vết xây xát là là có nguy cơ dù vết xây xước mắt thường nhìn thấy.
Nêu như thông tin trên thì e có nguy cơ.
A có thể giải thích vì sao em ko có nguy cơ ạ.
Chân thành cảm ơn ạ

Bạn hỏi chỉ cần câu trả lời là có nguy cơ hoặc không có nguy cơ.Không có thời gian rảnh mà ngồi giải thích cho bạn.

Còn nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.Bạn nói đọc thông tin ở đâu nói có thì bạn qua đó mà hỏi.Vậy nhé.