PDA

View Full Version : mn cho e hỏi ạ

holien
14-02-2019, 09:20
cách đây 4 ngày e đang dọn nhà vs thì bị dính kim tiêm, e đã đi khám xét nghiệm và đang uống thuốc trioday, bh e đang rất lo có sao không và đang trong gđ này mình nên kiêng cử cái gì k ạ. ai đã từng bị như e cho e ít thông tin với ạ, e hoang mang quá..

Tuanmecsedec
14-02-2019, 13:58
cách đây 4 ngày e đang dọn nhà vs thì bị dính kim tiêm, e đã đi khám xét nghiệm và đang uống thuốc trioday, bh e đang rất lo có sao không và đang trong gđ này mình nên kiêng cử cái gì k ạ. ai đã từng bị như e cho e ít thông tin với ạ, e hoang mang quá..

Bạn vẫn sinh hoạt bình thường với gia đình.

holien
14-02-2019, 15:22
vâng ạ, e vẫn sinh hoạt bình thường ạ, mà e cẫn chưa dám nói cho gđ e biết ạ

Nguyen Ha
14-02-2019, 15:31
Nếu nói về nguy cơ thì ở đây bạn ko nói rõ bạn bị kim đâm như thế nào để phân tích nguy cơ chơ bạn. Còn nói về kiêng cữ khi có nguy cơ thì trong sinh hoạt hàng ngày ko cần kiêng gì cả. Khi có nguy cơ mà được điều trị phơi nhiễm kịp thời, tuân thủ đúng điều trị sẽ có kết quả như mong đợi.

holien
14-02-2019, 15:57
dạ, e cảm ơn ạ, e bị kim đâm ở ngón tay ạ, vì e mới vơ phía trên là bị đâm liền, nhưng vết đâm không sâu ạ.

Tuanmecsedec
14-02-2019, 16:04
dạ, e cảm ơn ạ, e bị kim đâm ở ngón tay ạ, vì e mới vơ phía trên là bị đâm liền, nhưng vết đâm không sâu ạ.

Không có sao bạn.