PDA

View Full Version : Tay đưa vào hậu môn rồi đưa vào âm đạo thì có nguy cơ lây nhiễm các bệnh tình dục ko?

o0ohighflyingo0o
25-02-2019, 13:50
Anh chị ơi giúp em với ạ... Hôm nay em có đưa ngón tay vào trong hậu môn bạn gái em, rồi sau đó em dùng ngón tay đó để đưa vào trong âm đạo bạn gái em, như vậy bạn gái em có nguy cơ mắc các bệnh tình dục không ạ (như hiv, lậu, giang mai, sùi mào gà,...)?

Sau đó em về nhà thì em có rửa tay bằng xà phòng, sau đó em tắm rửa đi vệ sinh và dùng tay vệ sinh hết đầu dương vật, như vậy em có nguy cơ mắc các bệnh tình dục không ạ?

Em cảm ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều!

Tuanmecsedec
25-02-2019, 13:52
Anh chị ơi giúp em với ạ... Hôm nay em có đưa ngón tay vào trong hậu môn bạn gái em, rồi sau đó em dùng ngón tay đó để đưa vào trong âm đạo bạn gái em, như vậy bạn gái em có nguy cơ mắc các bệnh tình dục không ạ (như hiv, lậu, giang mai, sùi mào gà,...)?

Sau đó em về nhà thì em có rửa tay bằng xà phòng, sau đó em tắm rửa đi vệ sinh và dùng tay vệ sinh hết đầu dương vật, như vậy em có nguy cơ mắc các bệnh tình dục không ạ?

Em cảm ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều!

Ngón tay bạn đưa vào hậu môn của bạn gái và cũng ngón tay đó đưa vào hậu môn của bạn gái thì mắc mớ gì lo bạn.Chẳng lẽ tự bạn gái lây truyền cho bạn gái ?.

o0ohighflyingo0o
25-02-2019, 14:03
Dạ bởi vì em sợ là chất bẩn ở hậu môn kèm với dịch âm đạo sẽ sinh ra bệnh :((

Anh ơi vậy còn câu hỏi ở dưới ạ? Tay em như vậy rồi chạm vào đầu dương vật (có tinh dịch) thì có nguy cơ gì không ạ?

Tuanmecsedec
25-02-2019, 14:15
Dạ bởi vì em sợ là chất bẩn ở hậu môn kèm với dịch âm đạo sẽ sinh ra bệnh :((

Anh ơi vậy còn câu hỏi ở dưới ạ? Tay em như vậy rồi chạm vào đầu dương vật (có tinh dịch) thì có nguy cơ gì không ạ?

Làm gì có chuyện lây bệnh kiểu này bạn.

o0ohighflyingo0o
25-02-2019, 14:20
Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm! Anh ơi em còn một câu hỏi cuối cùng mà em quên hỏi ạ. Là tay em đưa vào hậu môn bạn gái rồi đưa vào âm đạo bạn gái, ngay sau đó em có lỡ dùng bàn tay đó chùi lên mặt, có chạm trúng môi của em, rồi em có liếm quanh môi. Anh ơi như vậy em có nguy cơ mắc các bệnh tình dục không ạ?

Tuanmecsedec
25-02-2019, 14:26
Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm! Anh ơi em còn một câu hỏi cuối cùng mà em quên hỏi ạ. Là tay em đưa vào hậu môn bạn gái rồi đưa vào âm đạo bạn gái, ngay sau đó em có lỡ dùng bàn tay đó chùi lên mặt, có chạm trúng môi của em, rồi em có liếm quanh môi. Anh ơi như vậy em có nguy cơ mắc các bệnh tình dục không ạ?

Không có sao luôn bạn.

o0ohighflyingo0o
25-02-2019, 14:30
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ!