PDA

View Full Version : Sợ rách bao

cantuvangap1991
28-02-2019, 17:39
E chào a chị,hqua e có quan hệ và e dùng ba cao su do là em mua phải bao cao su durex dởm,lúc quan hệ e thấy cảm giác khác khác và thay bao khâc vào bình thường thì em hay cho nước để kiểm tra,nhưng lần này e cầm cái bao thay và chỉ thổi vào bao thấy nó phồng lên do có bạn nữ ở đó nê không ktra kĩ e lo quá mong a chị tư vấn

Tuanmecsedec
28-02-2019, 20:29
E chào a chị,hqua e có quan hệ và e dùng ba cao su do là em mua phải bao cao su durex dởm,lúc quan hệ e thấy cảm giác khác khác và thay bao khâc vào bình thường thì em hay cho nước để kiểm tra,nhưng lần này e cầm cái bao thay và chỉ thổi vào bao thấy nó phồng lên do có bạn nữ ở đó nê không ktra kĩ e lo quá mong a chị tư vấn

Những gì bạn kể cho thấy không có sao rồi bạn.

Nguyen Ha
28-02-2019, 22:52

Bạn đã từng thổi quả bóng bay lần nào chưa? Bao cao su cũng giống như quả bóng bay, nếu bị rách thì bạn có thổi, có bơm thế nào nó cũng không phồng lên được.

cantuvangap1991
01-03-2019, 13:50
Do là em chỉ thổi qua cái bao và nó phồng lên ở đoạn trên chưa thôi căng không biết có phồng ở đoạn dưới không ạ

Tuanmecsedec
01-03-2019, 14:50
Do là em chỉ thổi qua cái bao và nó phồng lên ở đoạn trên chưa thôi căng không biết có phồng ở đoạn dưới không ạ

Khi nào bao cao su rách lớn mới lo bạn,nếu bao cao su rách lớn thì biết liền.