PDA

View Full Version : GMD liếm hậu môn và bìu lo sợ bị nhiễm STD

thanhcong
03-03-2019, 15:37
Kính chào anh chị diễn đàn, hôm nay em có quan hệ với GMD, từ đầu đến cuối em đều sử dụng BCS. Khi quan hệ em vẫn sử dụng BCS, tuy nhiên trước khi quan hệ GMD có liếm hậu môn và bìu của em cũng khá nhiều.
Em có đọc trước khi viết bài là nếu sử dụng BCS thì không sao với HIV. Nhưng nếu liếm hậu môn và bìu thì có bị lây nhiễm bệnh nào không ạ?
Em xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
03-03-2019, 15:50
Kính chào anh chị diễn đàn, hôm nay em có quan hệ với GMD, từ đầu đến cuối em đều sử dụng BCS. Khi quan hệ em vẫn sử dụng BCS, tuy nhiên trước khi quan hệ GMD có liếm hậu môn và bìu của em cũng khá nhiều.
Em có đọc trước khi viết bài là nếu sử dụng BCS thì không sao với HIV. Nhưng nếu liếm hậu môn và bìu thì có bị lây nhiễm bệnh nào không ạ?
Em xin cảm ơn.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nguyen Ha
03-03-2019, 15:55
Em xin cảm ơn.

Trong trường hợp này bạn yên tâm không có nguy cơ.

thanhcong
04-03-2019, 10:00
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn. Như vậy là em yên tâm rồi.