PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có sử dụng bao cao su

Lầm
09-03-2019, 20:23
Kính chúc anh Tuấn cùng các anh chị em trên diễn đàn mạnh khỏe!
Cho em xin nhờ mọi người tư vấn giúp!
Hơn 3 tuần trước em có quan hệ với gái mại dâm, có oral sex và dùng bao cao su ngay khi quan hệ, bao cao su k tuột, khi xuất tinh thì em có kiểm tra bao cao su thấy tinh dịch vẫn trong bao k chảy ra ngoài k thấy bị rách và thủng!
Khi về em có dùng xà phòng để vệ sinh dương vật! Sau đó em có xin tư vấn phòng khám tư và vì lo lắng em đã dùng thuốc theo chỉ định sau thời gian quan hệ khoảng 45h!
Lúc đó em có xét nghiệm hiv bằng combi pt chỉ số là 0,19. Đến hôm nay (23 ngày âu quan hệ) em lại đến xét nghiệm lại thì chỉ số tăng lên 0.35!
Em lo lắng quá về khả năng của mình nhờ anh chị tư vấn giúp ah!

Nguyen Ha
10-03-2019, 01:09
Kính chúc anh Tuấn cùng các anh chị em trên diễn đàn mạnh khỏe!
Cho em xin nhờ mọi người tư vấn giúp!
Hơn 3 tuần trước em có quan hệ với gái mại dâm, có oral sex và dùng bao cao su ngay khi quan hệ, bao cao su k tuột, khi xuất tinh thì em có kiểm tra bao cao su thấy tinh dịch vẫn trong bao k chảy ra ngoài k thấy bị rách và thủng!
Khi về em có dùng xà phòng để vệ sinh dương vật! Sau đó em có xin tư vấn phòng khám tư và vì lo lắng em đã dùng thuốc theo chỉ định sau thời gian quan hệ khoảng 45h!
Lúc đó em có xét nghiệm hiv bằng combi pt chỉ số là 0,19. Đến hôm nay (23 ngày âu quan hệ) em lại đến xét nghiệm lại thì chỉ số tăng lên 0.35!
Em lo lắng quá về khả năng của mình nhờ anh chị tư vấn giúp ah!
Bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết vì bạn không có nguy cơ. Bạn xét nghiệm trong thời gian uống thuốc phơi nhiễm kết quả không chính xác.