PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có os

Danhhung
09-03-2019, 20:50
Em chào anh tuấn. Em có quan hệ với gái mại dâm vài lần. Có os và quan hệ dùng bao cao su. Em không biêt bao có bị thủng châm kim không. Hnay em bị đi ngoài 2 lần và chiều nay sốt nhẹ chóng mặt buồn nôn. ĐÓ có phải triệu trứng không ạ! Em rất mong anh tư vấn giúp em ạ!

Nguyen Ha
10-03-2019, 01:02
Em chào anh tuấn. Em có quan hệ với gái mại dâm vài lần. Có os và quan hệ dùng bao cao su. Em không biêt bao có bị thủng châm kim không. Hnay em bị đi ngoài 2 lần và chiều nay sốt nhẹ chóng mặt buồn nôn. ĐÓ có phải triệu trứng không ạ! Em rất mong anh tư vấn giúp em ạ!

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.
Đối với lậu, nếu sau nguy cơ 7 ngày không có biểu hiện tiểu nóng, buốt, rát, chảy mủ thì yên tâm không bị.
Đối với mào gà, nếu sau nguy cơ 10-90 ngày không thấy biểu hiện các u nhú sần sùi xuất hiện và phát triển thì yên tâm không bị.
Đối với giang mai và viêm gan b phải xét nghiệm mới rõ, bạn xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần bằng phương pháp TPHA hoặc xét nghiệm bằng 2 phương pháp RPR (VDRL) + Syphilis (Siemens) đối với giang mai và phương pháp HBsAg đối viêm gan b.

Tuanmecsedec
10-03-2019, 06:35

Bạn không có nguy cơ HIV.

Danhhung
10-03-2019, 07:49
Bạn không có nguy cơ HIV.

dạ vậy em đánh răng bị chảy máu chân răng. Thì hôn có bị lây hiv qua đó không ạ?

Nguyen Ha
10-03-2019, 07:54
dạ vậy em đánh răng bị chảy máu chân răng. Thì hôn có bị lây hiv qua đó không ạ?

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
10-03-2019, 08:22

Không có sao bạn.