PDA

View Full Version : Anh Tuấn và các admin vui lòng cho em hỏi bcs bị xì lỗ mọt.

minhan86
10-03-2019, 19:44
Dạ kính chào Anh Tuấn và các admin,
Số là hôm qua em có quan hệ với cô gái bán hoa. Cô gái ấy rất kỹ, sau khi làm xong cô ấy rút ra lấy bao đi vào nhà vệ sinh kiểm tra thì thấy chỗ đầu bao bị xì 1 tia nước nhỏ giọt và nhìn không thấy vết thủng, và thân bao cũng bị xì 1 tia nước rất nhỏ. Lúc rút ra e còn nhớ rất rõ là bao vẫn trùm kín đầu dv của em và ko thấy tinh trùng chảy ra ngoài. A Tuấn và các admin vui lòng cho em hỏi trường hợp của e có sao không ạ? vì rút ra nhìn bao vẫn trùm kín đầu dv của em, khi cô gái md đổ nước vào mới thấy xì. Em xin cám ơn ạ.

Tuanmecsedec
10-03-2019, 19:49
Số là hôm qua em có quan hệ với cô gái bán hoa. Cô gái ấy rất kỹ, sau khi làm xong cô ấy rút ra lấy bao đi vào nhà vệ sinh kiểm tra thì thấy chỗ đầu bao bị xì 1 tia nước nhỏ giọt và nhìn không thấy vết thủng, và thân bao cũng bị xì 1 tia nước rất nhỏ. Lúc rút ra e còn nhớ rất rõ là bao vẫn trùm kín đầu dv của em và ko thấy tinh trùng chảy ra ngoài. A Tuấn và các admin vui lòng cho em hỏi trường hợp của e có sao không ạ? vì rút ra nhìn bao vẫn trùm kín đầu dv của em, khi cô gái md đổ nước vào mới thấy xì. Em xin cám ơn ạ.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

minhan86
10-03-2019, 19:53
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.
Dạ em cám ơn Anh Tuấn. Có Anh tư vấn thì em thấy an tâm vì em cũng có tìm hiểu nếu có nguy cơ thì chỉ có cô gái ấy có nguy cơ vì em là người cho.

Tuanmecsedec
10-03-2019, 19:55
Dạ em cám ơn Anh Tuấn. Có Anh tư vấn thì em thấy an tâm vì em cũng có tìm hiểu nếu có nguy cơ thì chỉ có cô gái ấy có nguy cơ vì em là người cho.

Quá đúng bạn.

minhan86
12-03-2019, 16:34
Dạ em cám ơn Anh Tuấn. Vậy em không cần dùng PEP phải ko a?

Charles
12-03-2019, 16:45

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ, vì vậy bạn không cần dùng PEP.

minhan86
12-03-2019, 17:23
Dạ em cám ơn ạ, vì cũng hơi lăn tăn ạ.

Tuanmecsedec
12-03-2019, 19:01

Uhm !! Không cần dùng.

minhan86
12-03-2019, 19:24
Dạ em cám ơn Anh Tuấn.

minhan86
15-03-2019, 22:26
Dạ Anh Tuấn và mọi người cho em hỏi thêm. Lúc quan hệ em không có oral sex, chỉ hôn môi. Nay em bị giống nhiệt miệng vậy có nguy cơ std không ạ? Em cám ơn.

Tuanmecsedec
16-03-2019, 06:44
Dạ Anh Tuấn và mọi người cho em hỏi thêm. Lúc quan hệ em không có oral sex, chỉ hôn môi. Nay em bị giống nhiệt miệng vậy có nguy cơ std không ạ? Em cám ơn.

Trên lý thuyết hôn sâu thì có.Nhưng thực tế thì khó lắm.

Charles
16-03-2019, 08:11

Hôn có khả năng lây STDs.