PDA

View Full Version : Cho em hỏi về kết quả xét nghiệm ạ

nguyenhung89
12-03-2019, 09:54
Xin chào anh chị trên diễn đàn, khoảng hơn 7 tuần trước em có nguy cơ là gái massage oral sex, sau đó em có đi làm xét nghiệm:
1. Giang mai sau 5 tuần âm tính
2. Herpes 1,2 sau 6 tuần âm tính
3. Lậu và Chlamydia PCR sau 6 tuần âm tính
Anh chị cho em hỏi là với nguy cơ của em thì sau những xét nghiệm này, em đã an toàn 100% chưa ạ, có cần kiểm tra thêm bệnh nào không ạ, tại vì em vẫn bị các triệu chứng như đi phân lỏng, cổ họng đau và hình như có đờm, lâu lâu bị nhức nhẹ ở bìu. Em cảm ơn ạ

Nguyen Ha
12-03-2019, 12:15
Xin chào anh chị trên diễn đàn, khoảng hơn 7 tuần trước em có nguy cơ là gái massage oral sex, sau đó em có đi làm xét nghiệm:
Anh chị cho em hỏi là với nguy cơ của em thì sau những xét nghiệm này, em đã an toàn 100% chưa ạ, có cần kiểm tra thêm bệnh nào không ạ, tại vì em vẫn bị các triệu chứng như đi phân lỏng, cổ họng đau và hình như có đờm, lâu lâu bị nhức nhẹ ở bìu. Em cảm ơn ạ

Bạn cần làm thêm xét nghiệm viêm gan b nữa.

nguyenhung89
12-03-2019, 12:38
Bạn cần làm thêm xét nghiệm viêm gan b nữa.
Em có tiêm ngừa viêm gan B rồi thì có cần xét nghiệm ko ạ, em cảm ơn chị

Tuanmecsedec
12-03-2019, 14:04

Như vậy bạn hoàn toàn yên tâm những kết quả này.

Tuanmecsedec
12-03-2019, 14:05
Em có tiêm ngừa viêm gan B rồi thì có cần xét nghiệm ko ạ, em cảm ơn chị

Nếu bạn từng tiêm ngừa rồi thì không cần xét nghiệm viêm gan B

nguyenhung89
12-03-2019, 14:14
Nếu bạn từng tiêm ngừa rồi thì không cần xét nghiệm viêm gan B
Như vậy em đã an toàn 100% với các bệnh qua đường tình dục rồi đúng k ạ, từ lúc oral sex đến giờ đã hơn 7 tuần rồi ạ. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
12-03-2019, 14:22
Như vậy em đã an toàn 100% với các bệnh qua đường tình dục rồi đúng k ạ, từ lúc oral sex đến giờ đã hơn 7 tuần rồi ạ. Em cảm ơn

Uhm !!! Bạn hoàn toàn yên tâm.

nguyenhung89
12-03-2019, 14:30
Uhm !!! Bạn hoàn toàn yên tâm.
Em cảm ơn a Tuấn nhiều ạ