PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay

Xongemroi
16-03-2019, 11:10
Hôm qua xỉn quá em có rủ nhỏ bạn gái cùng cơ quan đi hát karaoke. Xỉn lên bạn ấy đòi quan hệ em k chịu vì k có bcs. Sau đó em có hôn môi sâu và kích dục bằng tay. Sau khi kích dục bằng tay khoảng 10- 15 giây. Tay em có dính nước dịch bạn ấy. Sao đó 5 đến 10 giây sau em dùng tay dính dịch bạn ấy cầm vào dương vật em thủ dâm.
1. Hôn môi sâu bạn ấy. Sáng dậy em thây lưỡi em rát như bị trầy. K biết do lúc hôn hay em ăn gì đó cứng lúc đi nhậu. Em có nguy cơ trường hợp này k các anh
2. Lúc em dùng tay thọc vào âm đạo bạn ấy. Sang em.kiềm tra tay e k có vết trầy xước nào cả e có nguy cơ không các anh
3. Tay em dính dịch bạn ấy em dùng tay đó tự thủ dâm cho ra. Vậy lở tay em dính dịch bạn ấy em câm vào dương vật em, e có nguy cơ không các anh
Em hoàn toàn không quan hệ tình dục vì không có bcs. Các anh tư vấn giúp trường hợp em ạ

Charles
16-03-2019, 11:14
Hôm qua xỉn quá em có rủ nhỏ bạn gái cùng cơ quan đi hát karaoke. Xỉn lên bạn ấy đòi quan hệ em k chịu vì k có bcs. Sau đó em có hôn môi sâu và kích dục bằng tay. Sau khi kích dục bằng tay khoảng 10- 15 giây. Tay em có dính nước dịch bạn ấy. Sao đó 5 đến 10 giây sau em dùng tay dính dịch bạn ấy cầm vào dương vật em thủ dâm.
1. Hôn môi sâu bạn ấy. Sáng dậy em thây lưỡi em rát như bị trầy. K biết do lúc hôn hay em ăn gì đó cứng lúc đi nhậu. Em có nguy cơ trường hợp này k các anh
2. Lúc em dùng tay thọc vào âm đạo bạn ấy. Sang em.kiềm tra tay e k có vết trầy xước nào cả e có nguy cơ không các anh
3. Tay em dính dịch bạn ấy em dùng tay đó tự thủ dâm cho ra. Vậy lở tay em dính dịch bạn ấy em câm vào dương vật em, e có nguy cơ không các anh
Em hoàn toàn không quan hệ tình dục vì không có bcs. Các anh tư vấn giúp trường hợp em ạ

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

Xongemroi
16-03-2019, 11:22
Em có bú ngực bạn ấy nữa các anh. Có nguy cơ gì không các anh

Nguyen Ha
16-03-2019, 13:04

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
16-03-2019, 15:05

Charles
17-03-2019, 09:00

Không sao luôn.

Xongemroi
17-03-2019, 18:04
Hic. Cũng may e tỉnh táo k chịu qhtd khi không có bcs. K thì mệt. Các anh cho e hỏi. Co khi nào minh xỉn qhtd mà k biết k các anh. E nhớ rất rõ là e k quan hệ. Chỉ thủ dâm bằng ray cho ra thôi

Charles
17-03-2019, 18:17
Hic. Cũng may e tỉnh táo k chịu qhtd khi không có bcs. K thì mệt. Các anh cho e hỏi. Co khi nào minh xỉn qhtd mà k biết k các anh. E nhớ rất rõ là e k quan hệ. Chỉ thủ dâm bằng ray cho ra thôi

Nếu xỉn tới mức không biết gì thì làm sao súng vươn lòng lên mà quan hệ bạn.

Xongemroi
17-03-2019, 18:59
Nếu xỉn tới mức không biết gì thì làm sao súng vươn lòng lên mà quan hệ bạn.

Dạ. Do e suy diễn, hôm đó 100% a k quan hệ. E là người rất kỹ. Cô gái đó cũng chung cơ quan. Nên e mới vây. Chắc chắn rằng hôm đó e nói. Không có bcs em k quan hệ. Rồi tự xử bằng tay.

Tuanmecsedec
17-03-2019, 20:18

Làm gì có chuyện quan hệ mà không biết bạn,bạn phải biết tĩnh táo thì súng mới vươn nòng.

Xongemroi
18-03-2019, 14:58
Hôm đó em hôn môi co ta mạnh. Cô ta kêu đau. K biết có chảy máu.môi cô ta k nữa. Mà lướt em sáng dây lại rát. Em có nguy cơ không các anh

Tuanmecsedec
18-03-2019, 15:21
Hôm đó em hôn môi co ta mạnh. Cô ta kêu đau. K biết có chảy máu.môi cô ta k nữa. Mà lướt em sáng dây lại rát. Em có nguy cơ không các anh

không có sao bạn.

Xongemroi
18-03-2019, 22:26
không có sao bạn.
Em chỉ sợ lưỡi e bị xước rồi hôn môi mạnh cô ta chảy máu mà k biết, rồi máu dính vào vết xước lưỡi em. Nên e rất sợ

Nguyen Ha
18-03-2019, 22:27
Em chỉ sợ lưỡi e bị xước rồi hôn môi mạnh cô ta chảy máu mà k biết, rồi máu dính vào vết xước lưỡi em. Nên e rất sợ

Xongemroi
20-12-2019, 22:55
Tự nhiên nghĩ lại thấy sợ, các anh cho e hỏi, có khi nào tay mình bị xướt mà mình k biết k các anh,nếu tay xướt đút tay vào âm đạo 10 đến 15 giây có nguy cơ không các anh, e chỉ sợ tay e xướt mà e k để ý, thây lo quá

Charles
21-12-2019, 05:38
Tự nhiên nghĩ lại thấy sợ, các anh cho e hỏi, có khi nào tay mình bị xướt mà mình k biết k các anh,nếu tay xướt đút tay vào âm đạo 10 đến 15 giây có nguy cơ không các anh, e chỉ sợ tay e xướt mà e k để ý, thây lo quá

Khi nào bạn nhìn thấy tay đang bị chảy máu mà cho vào AD hãy lo.

Tuanmecsedec
21-12-2019, 07:03

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn rồi,nếu cảm thấy không tin lo lắng thì đi xét nghiệm,vì chuyện cũng đã xảy ra lâu rồi nhé.

Xongemroi
21-12-2019, 07:32
Các anh cho em hỏi. Chỉ có nguy cơ khi vết thương sâu và rộng + đang chảy máu, tiếp xúc lâu với âm đạo thì mới có nguy cơ đúng k các anh

Tuanmecsedec
21-12-2019, 07:34
Các anh cho em hỏi. Chỉ có nguy cơ khi vết thương sâu và rộng + đang chảy máu, tiếp xúc lâu với âm đạo thì mới có nguy cơ đúng k các anh

Khi nào tay đang có chảy máu mà đưa thẳng vào trong âm đạo kích thích lâu mới có nguy cơ.

Xongemroi
21-12-2019, 07:42
10 đến 15s có nguy cơ anh, em hỏi để biết thôi, vì e chỉ sợ em xỉn quá có vết xướt như vết xướt măng rô nhỏ tí chô gần móng tay mà em k biết thôi

Tuanmecsedec
21-12-2019, 07:58
10 đến 15s có nguy cơ anh, em hỏi để biết thôi, vì e chỉ sợ em xỉn quá có vết xướt như vết xướt măng rô nhỏ tí chô gần móng tay mà em k biết thôi

Tư vấn cho bạn hết rồi nhé,còn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé,vì chuyện đã lâu rồi,chủ đề này không cần thiết nữa.

Charles
21-12-2019, 07:59

Bạn không có nguy cơ.