PDA

View Full Version : Sợ tuột bao khi quan hệ

Huu_123
18-03-2019, 09:01
Các a chị cho e hỏi: Hôm qua e có quan hệ tình dục với gái mát xa. Khi đang quan hệ e rút ra thì thấy BCS bị tuột phần dưới và phần trên thì vẫn đang còn lại ở đầu DV. A chị cho e hỏi như vậy khi đang quan hệ e có bị tuột bao không và có nguy hiểm gì không ạ? Em cảm ơn a chị đã tư vấn. Mong ad duyệt bài giúp e. Em cảm ơn a chị ạ.

Tuanmecsedec
18-03-2019, 09:20
Các a chị cho e hỏi: Hôm qua e có quan hệ tình dục với gái mát xa. Khi đang quan hệ e rút ra thì thấy BCS bị tuột phần dưới và phần trên thì vẫn đang còn lại ở đầu DV. A chị cho e hỏi như vậy khi đang quan hệ e có bị tuột bao không và có nguy hiểm gì không ạ? Em cảm ơn a chị đã tư vấn. Mong ad duyệt bài giúp e. Em cảm ơn a chị ạ.

Nếu bao cao su bị tuột mà vẫn còn bảo vệ đầu dương vật thì không có sao bạn.

Huu_123
18-03-2019, 09:27
Nếu bao cao su bị tuột mà vẫn còn bảo vệ đầu dương vật thì không có sao bạn.
Nhưng có khi nào BSC tuột hết rồi nhưng khi rút ra nó mắc lại DV không anh? Em sợ nó đã tuột ra hết thì sẽ tiếp xúc trực tiếp với âm đạo lắm

Charles
18-03-2019, 10:08
Nhưng có khi nào BSC tuột hết rồi nhưng khi rút ra nó mắc lại DV không anh? Em sợ nó đã tuột ra hết thì sẽ tiếp xúc trực tiếp với âm đạo lắm

Nếu BCS đã bị tuột hẳn rồi thì không bao giờ có thể tự mắc lại được bạn.

Huu_123
18-03-2019, 10:19
Nếu BCS đã bị tuột hẳn rồi thì không bao giờ có thể tự mắc lại được bạn.

Dạ vậy a cho e hỏi trường hợp của e có nguy cơ không ạ? E cảm ơn a

Nguyen Ha
18-03-2019, 10:40

Như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nguyen Ha
18-03-2019, 10:40

Như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
18-03-2019, 13:51
Dạ vậy a cho e hỏi trường hợp của e có nguy cơ không ạ? E cảm ơn a

Không có nguy cơ bạn.