PDA

View Full Version : cọ dương vậy ngoài âm đạo

anhyeuem1234
18-03-2019, 22:04
chả là em mới đây có cọ dương vật ngoài âm đạo bạn gái mới quen. em biết chắc chắn k bị hiv rồi vì cọ ngoài, nhưng gần đây tay e bị nổi mụn đỏ vài nốt chân cũng vậy, mông cũng vậy, em còn bị sốt nữa. em lên mạng đọc thì loại trừ 2 bênh sùi mào gà và lậu. ,còn giang mai và viêm gan b liệu e có bị dính k trời ơi em lo qua.

Nguyen Ha
18-03-2019, 22:10
chả là em mới đây có cọ dương vật ngoài âm đạo bạn gái mới quen. em biết chắc chắn k bị hiv rồi vì cọ ngoài, nhưng gần đây tay e bị nổi mụn đỏ vài nốt chân cũng vậy, mông cũng vậy, em còn bị sốt nữa. em lên mạng đọc thì loại trừ 2 bênh sùi mào gà và lậu. ,còn giang mai và viêm gan b liệu e có bị dính k trời ơi em lo qua.
Muốn biết có bị giang mai và viêm gan b hay không thì chỉ xét nghiệm mới rõ chứ không dựa vào triệu chứng. Nếu chỉ là cọ xát thì ko sao.

anhyeuem1234
18-03-2019, 22:17
Muốn biết có bị giang mai và viêm gan b hay không thì chỉ xét nghiệm mới rõ chứ không dựa vào triệu chứng. Nếu chỉ là cọ xát thì ko sao.
cọ nước âm đạo dính vao dương vật em rồi mà. mà xet nghiem 2 cái đó là thế nào ạ bao lâu thi mới di xet nghiem được và vao benh vien nói như nao để ngta xet nghiem ạ

Nguyen Ha
18-03-2019, 22:22
cọ nước âm đạo dính vao dương vật em rồi mà. mà xet nghiem 2 cái đó là thế nào ạ bao lâu thi mới di xet nghiem được và vao benh vien nói như nao để ngta xet nghiem ạ

Xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần. Cứ bảo cho xét nghiệm giang mai và viêm gan b.

Tuanmecsedec
18-03-2019, 22:27

Không có sao bạn.

anhyeuem1234
21-03-2019, 23:38
Không có sao bạn.
anh ơi mấy ngày này em suy nghi có nên đi xet nghiệm k vì ngại. được 1 tuần rồi, gần chỗ e có hiến máu tình nguyện . nếu em đi hiến thì có biết được tất cả các bệnh đó k

Nguyen Ha
21-03-2019, 23:57
anh ơi mấy ngày này em suy nghi có nên đi xet nghiệm k vì ngại. được 1 tuần rồi, gần chỗ e có hiến máu tình nguyện . nếu em đi hiến thì có biết được tất cả các bệnh đó k

Khi bạn đang lo lắng thì dù kết quả xét nghiệm thế nào bạn cũng không tin khi nguy cơ mới chỉ 1 tuần. Muốn xét nghiệm phải đợi ít nhất 28 ngày.

anhyeuem1234
22-03-2019, 11:00
Khi bạn đang lo lắng thì dù kết quả xét nghiệm thế nào bạn cũng không tin khi nguy cơ mới chỉ 1 tuần. Muốn xét nghiệm phải đợi ít nhất 28 ngày.
tai em ngại đi xét nghiệm ở bv ý. giờ em đi hiến máu liệu có biết được hết các bệnh trên k

Nguyen Ha
22-03-2019, 11:10
tai em ngại đi xét nghiệm ở bv ý. giờ em đi hiến máu liệu có biết được hết các bệnh trên k

Ngại đi thì cũng phải chờ đủ 28 ngày.

anhyeuem1234
22-03-2019, 12:03
Ngại đi thì cũng phải chờ đủ 28 ngày.
em tưởng hien mau ở đó co pp hiện đại có thể xét nghiệm sau 1 tuần có kết quả chứ ạ

Nguyen Ha
22-03-2019, 12:13
em tưởng hien mau ở đó co pp hiện đại có thể xét nghiệm sau 1 tuần có kết quả chứ ạ

Cái gì cũng phải có thời gian.

anhyeuem1234
22-03-2019, 18:43
Cái gì cũng phải có thời gian.
khắp người em giờ thấy ngứa mà lại còn nổi cái mụn bé ti ti liệu em nguy cơ cao dính phải bệnh xã hội nào huhu

Tuanmecsedec
22-03-2019, 19:07
khắp người em giờ thấy ngứa mà lại còn nổi cái mụn bé ti ti liệu em nguy cơ cao dính phải bệnh xã hội nào huhu

Bạn bị nổi mụn là do nóng,mụn lung gây ngứa là phải rồi bạn.

anhyeuem1234
22-03-2019, 19:40
Bạn bị nổi mụn là do nóng,mụn lung gây ngứa là phải rồi bạn.
anh tuấn cho em hỏi hiến máu ngoại trừ hiv có pp hiện đại xet nghiem tim ra trong vòng 1 tuan thi các bệnh xã hội khác như viem gan b giang mai lậu .. có xet nghiem pp hiện đại giống hiv k. e có nguy cơ 1 tuần mai định đi hiến máu , nếu bên hiến máu bảo an toàn là k sao đúng k ạ

Tuanmecsedec
22-03-2019, 19:59
anh tuấn cho em hỏi hiến máu ngoại trừ hiv có pp hiện đại xet nghiem tim ra trong vòng 1 tuan thi các bệnh xã hội khác như viem gan b giang mai lậu .. có xet nghiem pp hiện đại giống hiv k. e có nguy cơ 1 tuần mai định đi hiến máu , nếu bên hiến máu bảo an toàn là k sao đúng k ạ

Máu bạn kih tiếp nhận chưa đưa vào sử dụng liền bạn,sẽ được chuyển về ngân hàng máu sau đó sẽ kiểm tra kỹ lại 1 lần nữa,nếu có gì thì họ máu cho bạn.

anhyeuem1234
24-03-2019, 09:48
Máu bạn kih tiếp nhận chưa đưa vào sử dụng liền bạn,sẽ được chuyển về ngân hàng máu sau đó sẽ kiểm tra kỹ lại 1 lần nữa,nếu có gì thì họ máu cho bạn.
a tuấn ơi, hôm qua em lại sai lầm khi quan hệ với cô ý k an toàn rồi. khi quan hệ em không dùng bao nhưng dương vật em không cương cứng, em cố gắng cho vào nhựg có cảm giác như là đầu dương vật vào rồi ý, hình như em nhấp được 1 đến 2 phút, mà dương vật k cương cứng , trường hợp này em có phải dùng pet k huhuhu anh tư vấn giúp em với em còn 1 ngày

Nguyen Ha
24-03-2019, 10:02
a tuấn ơi, hôm qua em lại sai lầm khi quan hệ với cô ý k an toàn rồi. khi quan hệ em không dùng bao nhưng dương vật em không cương cứng, em cố gắng cho vào nhựg có cảm giác như là đầu dương vật vào rồi ý, hình như em nhấp được 1 đến 2 phút, mà dương vật k cương cứng , trường hợp này em có phải dùng pet k huhuhu anh tư vấn giúp em với em còn 1 ngày

Sợ bị bệnh mà vẫn tái diễn hành vi nguy cơ thế này sao?

anhyeuem1234
24-03-2019, 10:04
Sợ bị bệnh mà vẫn tái diễn hành vi nguy cơ thế này sao?
hôm qua em k kiềm chế được nên đã quá a ơi huhu gio em phải alm sao

anhyeuem1234
24-03-2019, 10:09
các anh ơi em đang bị khủng hoảng tinh thần rồi các anh ơi tư vấn giúp em cho em 1 con đường đúng đắn với

Gavittho
24-03-2019, 10:17
các anh ơi em đang bị khủng hoảng tinh thần rồi các anh ơi tư vấn giúp em cho em 1 con đường đúng đắn với

Hôm qua e cọ ngoài đã sợ lắm rồi, xin cạch mà a còn tái diễn như thế thì ...

anhyeuem1234
24-03-2019, 10:28
Hôm qua e cọ ngoài đã sợ lắm rồi, xin cạch mà a còn tái diễn như thế thì ...
mình k làm chủ được bản thân lúc đóhuhu

anhyeuem1234
24-03-2019, 10:34
với cả anh ơi cho em hỏi ngoài hiv được dùng pp PCR hiện đại của hiến máu thì các bệnh giang mai lậu, viêm gan b có được sử dung các pp hiện đại đó để tìm ra k. e ngại đến bv xet nghiệm lắm mai e định đi hiến máu đây

Nguyen Ha
24-03-2019, 10:47
hôm qua em k kiềm chế được nên đã quá a ơi huhu gio em phải alm sao

Bạn phải nhớ rõ thời gian và hành vi của bạn lúc đó thì mới tư vấn chính xác được, bạn thắc mắc cái hình như của bạn thì chính bạn cũng ko rõ bạn đã làm gì. Nếu quan hệ 1,2 phút không bcs là có nguy cơ.

anhyeuem1234
24-03-2019, 11:01
Bạn phải nhớ rõ thời gian và hành vi của bạn lúc đó thì mới tư vấn chính xác được, bạn thắc mắc cái hình như của bạn thì chính bạn cũng ko rõ bạn đã làm gì. Nếu quan hệ 1,2 phút không bcs là có nguy cơ.
tại dv em lúc đo k cương cứng nên không biết cho vào hay chưa với cả lúc xuất tinh tràn hết ra ngoài

anhyeuem1234
24-03-2019, 11:10
với cả nếu mai em đi hiến máu thì có ý nghĩa gì k tại ở viện huyết học có pp PRC tìm ra hivtrong 1 tuần ý.nếu mai em đi hiến máu mà em an toàn la k sao đúng k

Nguyen Ha
24-03-2019, 11:26
với cả nếu mai em đi hiến máu thì có ý nghĩa gì k tại ở viện huyết học có pp PRC tìm ra hivtrong 1 tuần ý.nếu mai em đi hiến máu mà em an toàn la k sao đúng k
PP PCR chỉ dùng cho trẻ nhỏ. Bạn muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì nên chờ đủ 28 ngày đi vào viện xét nghiệm chứ đừng lợi dụng việc hiến máu mà xét nghiệm bởi vì cái gì cũng phải có thời gian chứ ko phải thích xét nghiệm lúc nào là xét nghiệm được lúc đó, xét nghiệm sớm về bạn có tin vào kết quả xét nghiệm hay lại lăn tăn thắc mắc chưa đủ thời gian. Nếu người nào cũng ngại vào viện xét nghiệm, lợi dụng việc hơn máu để biết mình có bệnh hay không thì nơi hiến máu chẳng phải là một nghĩa cử cao đẹp nữa mà là nơi xét nghiệm miễn phí cho những đối tượng khác.

Nguyen Ha
24-03-2019, 11:27
tại dv em lúc đo k cương cứng nên không biết cho vào hay chưa với cả lúc xuất tinh tràn hết ra ngoài

Bạn là người thực hiện hành vi, dương vật vào hay chưa mà bạn không biết thì ai rõ mà tư vấn cho bạn.

anhyeuem1234
24-03-2019, 11:34
PP PCR chỉ dùng cho trẻ nhỏ. Bạn muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì nên chờ đủ 28 ngày đi vào viện xét nghiệm chứ đừng lợi dụng việc hiến máu mà xét nghiệm bởi vì cái gì cũng phải có thời gian chứ ko phải thích xét nghiệm lúc nào là xét nghiệm được lúc đó, xét nghiệm sớm về bạn có tin vào kết quả xét nghiệm hay lại lăn tăn thắc mắc chưa đủ thời gian. Nếu người nào cũng ngại vào viện xét nghiệm, lợi dụng việc hơn máu để biết mình có bệnh hay không thì nơi hiến máu chẳng phải là một nghĩa cử cao đẹp nữa mà là nơi xét nghiệm miễn phí cho những đối tượng khác. PRC chi dùng cho trẻ nhỏ vậy cho em hỏi, nếu có người mới nhiễm mà hiv phai 3 tháng mới biết vậy máu hiến đó truyền cho người lành có ma hại người ta sao

Nguyen Ha
24-03-2019, 12:20
PRC chi dùng cho trẻ nhỏ vậy cho em hỏi, nếu có người mới nhiễm mà hiv phai 3 tháng mới biết vậy máu hiến đó truyền cho người lành có ma hại người ta sao
Trước khi hiến máu, ngoài xét nghiệm máu bs còn khai thác thêm thông tin người hiến máu xem trước đó có hành vi nguy cơ gì ko, thời gian xảy ra hành vi nguy cơ tới khi lấy máu là bao lâu chứ không phải cứ đến đăng ký hiến máu là được lấy máu ngay.

anhyeuem1234
24-03-2019, 12:23
Trước khi hiến máu, ngoài xét nghiệm máu bs còn khai thác thêm thông tin người hiến máu xem trước đó có hành vi nguy cơ gì ko, thời gian xảy ra hành vi nguy cơ tới khi lấy máu là bao lâu chứ không phải cứ đến đăng ký hiến máu là được lấy máu ngay.
vậy a không biết rồi , ngày xưa em có đi hiến máu em em hiến máu lần 3 xong nó cho em vao hiến luon k cần xét nghiệm, xét nghiẹm chỉ có hiến máu lần đầu

Nguyen Ha
24-03-2019, 12:46
vậy a không biết rồi , ngày xưa em có đi hiến máu em em hiến máu lần 3 xong nó cho em vao hiến luon k cần xét nghiệm, xét nghiẹm chỉ có hiến máu lần đầu

Bạn đọc những chủ đề này để rõ hơn. Không phải chỉ riêng bạn đã từng đi hiến máu. :

Chủ đề: Cho mình hỏi về xét nghiệm máu lúc đi hiến máu (http://diendanhiv.vn/threads/7151-Cho-minh-hoi-ve-xet-nghiem-mau-luc-di-hien-mau)
Chủ đề: Vấn đề về truyền máu trong hiến máu. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7356-Van-de-ve-truyen-mau-trong-hien-mau)
Chủ đề: xin các anh chị tư vấn giúp em về hiến máu (http://diendanhiv.vn/threads/7063-xin-cac-anh-chi-tu-van-giup-em-ve-hien-mau)
Chủ đề: xin ý kiến các chuyên gia về xét nghiệm hiến máu khi có nguy cơ HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/2464-xin-y-kien-cac-chuyen-gia-ve-xet-nghiem-hien-mau-khi-co-nguy-co-HIV)

anhyeuem1234
24-03-2019, 12:56
Bạn đọc những chủ đề này để rõ hơn. Không phải chỉ riêng bạn đã từng đi hiến máu. :
em đọc rồi mất chủ đề đó cũng bảo hiến máu dùng PP PRC mới đó chứ xét nghiệm trên xe buýt đó chỉ là tạm thời mà thoi. vậy giờ em đi hiến máu thì 1 tháng sau có kết quả an toàn là máu em sach đúng k
Chủ đề: Cho mình hỏi về xét nghiệm máu lúc đi hiến máu (http://diendanhiv.vn/threads/7151-Cho-minh-hoi-ve-xet-nghiem-mau-luc-di-hien-mau)
Chủ đề: Vấn đề về truyền máu trong hiến máu. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7356-Van-de-ve-truyen-mau-trong-hien-mau)
Chủ đề: xin các anh chị tư vấn giúp em về hiến máu (http://diendanhiv.vn/threads/7063-xin-cac-anh-chi-tu-van-giup-em-ve-hien-mau)
Chủ đề: xin ý kiến các chuyên gia về xét nghiệm hiến máu khi có nguy cơ HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/2464-xin-y-kien-cac-chuyen-gia-ve-xet-nghiem-hien-mau-khi-co-nguy-co-HIV)
em đọc rồi mất chủ đề đó cũng bảo hiến máu dùng PP PRC mới đó chứ xét nghiệm trên xe buýt đó chỉ là tạm thời mà thoi. vậy giờ em đi hiến máu thì 1 tháng sau có kết quả an toàn là máu em sach đúng k

Nguyen Ha
24-03-2019, 13:02

Sau 1 tháng không thấy thông báo gì thì yên tâm máu đó là máu sạch.

anhyeuem1234
24-03-2019, 13:12
Sau 1 tháng không thấy thông báo gì thì yên tâm máu đó là máu sạch.
vâng còn các bệnh như giang mai hay viêm gan b ... thì em đi hiến vậy trong 1 tháng ma k có thông báo gi la k bi nhiễm phati k anh

Tuanmecsedec
24-03-2019, 13:18

Nếu bạn quan hệ không an toàn từ 1>2 phút là có nguy cơ.

anhyeuem1234
24-03-2019, 13:27
Nếu bạn quan hệ không an toàn từ 1>2 phút là có nguy cơ.
vâng em định đi hiến máu thay cho xet nghiệm mà mới quan hệ hôm qua, định mai đi hiến nếu 1 tháng sau báo kết quả an toàn là máu em sạch k bị các bệnh hiv vi gian b hay giang mai ... đúng k ạ

Tuanmecsedec
24-03-2019, 13:47

vâng em định đi hiến máu thay cho xet nghiệm mà mới quan hệ hôm qua, định mai đi hiến nếu 1 tháng sau báo kết quả an toàn là máu em sạch k bị các bệnh hiv vi gian b hay giang mai ... đúng k ạ

Nếu mới hôm qua,tại sao không dùng thuốc phơi nhiễm để phòng ngừa ?.Còn muốn biết mình như thế nào thì nên để sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.Bạn đang có nguy cơ không nên đi hiến máu.

anhyeuem1234
24-03-2019, 14:51
Nếu mới hôm qua,tại sao không dùng thuốc phơi nhiễm để phòng ngừa ?.Còn muốn biết mình như thế nào thì nên để sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.Bạn đang có nguy cơ không nên đi hiến máu. dạ người em quan he không phai la gái mai dâm mà la bạn gái yêu ngay được 3 tháng. em thi k tin tưởng ny cho lắm vi ny e nó yêu nhiều người rồi, em hỏi nó xem có bệnh j k thi nó bảo không, em bao nó di xet nghiem thi nó k di căn bản vi con gái nên ngại, nên em đành chọn biện pháp hiến máu thứ nhất cho đỡ ngại chứ ra benh viên xet nghiệm nguoi ta lai nghi mình the nay thế nọ ngại lắm

Tuanmecsedec
24-03-2019, 15:01
dạ người em quan he không phai la gái mai dâm mà la bạn gái yêu ngay được 3 tháng. em thi k tin tưởng ny cho lắm vi ny e nó yêu nhiều người rồi, em hỏi nó xem có bệnh j k thi nó bảo không, em bao nó di xet nghiem thi nó k di căn bản vi con gái nên ngại, nên em đành chọn biện pháp hiến máu thứ nhất cho đỡ ngại chứ ra benh viên xet nghiệm nguoi ta lai nghi mình the nay thế nọ ngại lắm

Nếu bạn dùng từ (người yêu) mà không tin tưởng,vậy thì từ yêu của bạn không nên dùng nhé.Vấn đề trong tham vấn,bạn quan hệ không an toàn là cong đường lây nhiễm HIV.

anhyeuem1234
24-03-2019, 16:14
dạ làm sao để biết ngta có bị hay k nên k tin tưởng ny la đúng rồi.em chỉ muốn a tư vấn là giờ em đi hiến máu thì sau này người ta gửi kết quả về an toan là máu em sạch k bị tất cả các bệnh đúng k a

Nguyen Ha
24-03-2019, 16:28
dạ làm sao để biết ngta có bị hay k nên k tin tưởng ny la đúng rồi.em chỉ muốn a tư vấn là giờ em đi hiến máu thì sau này người ta gửi kết quả về an toan là máu em sạch k bị tất cả các bệnh đúng k a

Nói thật nhé, tôi rất khó chịu với thái độ của bạn nhưng tôi vẫn giữ chủ đề này cho bạn đến giờ này, khi hết kiên nhẫn tôi khóa chủ đề lại ngay trong tích tắc. Thứ nhất bạn có hành vi nguy cơ mới 1 tuần dù xét nghiệm thế nào thì kết quả cũng chưa chính xác, thứ 2 bạn quan hệ mới hôm qua, bạn lên đây la trời la đất, khóc than ko kiềm chế được ham muốn nhưng vẫn sợ bị bệnh, thứ 3 hiến máu không phải là nơi bạn xét nghiệm chẩn đoán các bệnh xã hội để bạn giải tỏa tâm lý. Bạn thích thì cứ đi, tôi khóa chủ đề này lại vì thứ tư, chỉ đề này tại box này không phải chỗ cho bạn hỏi về xét nghiệm hiến máu.

Tuanmecsedec
24-03-2019, 18:43

Mới có nguy cơ mà đi hiến máu gì bạn.

anhyeuem1234
24-03-2019, 19:40
Mới có nguy cơ mà đi hiến máu gì bạn.
chính vì thế em mới đi hiến vì em nghe bảo hiến máu về người ta có pp hiện đại PRC có thể tìm ra hiv k cần phải đợi 3 tháng, vậy 1 tháng sau nếu ngta báo em an toan la máu em sach đúng k

Tuanmecsedec
24-03-2019, 19:53
chính vì thế em mới đi hiến vì em nghe bảo hiến máu về người ta có pp hiện đại PRC có thể tìm ra hiv k cần phải đợi 3 tháng, vậy 1 tháng sau nếu ngta báo em an toan la máu em sach đúng k

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.Bạn mới có nguy cơ đi hiến máu không được.Bạn còn hỏi lâi vấn đề này nữa thì chủ đề này coi như Spam sẽ khóa lại.

anhyeuem1234
25-03-2019, 17:57
Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.Bạn mới có nguy cơ đi hiến máu không được.Bạn còn hỏi lâi vấn đề này nữa thì chủ đề này coi như Spam sẽ khóa lại.
chết rồi anh tuấn ơi giờ dương vật em nổi lên mụn gì ý . làm thế nào để gửi ảnh lên đây bây giờ em sợ bị sùi mào gà huhu. chi cách em gửi ảnh lên với

Tuanmecsedec
25-03-2019, 19:30
chết rồi anh tuấn ơi giờ dương vật em nổi lên mụn gì ý . làm thế nào để gửi ảnh lên đây bây giờ em sợ bị sùi mào gà huhu. chi cách em gửi ảnh lên với

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.