PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục đường miệng

Timhieucuocsong
23-03-2019, 14:00
Chào A/c
Ngày hôm qua em quan hệ với một bạn bạn ấy có oral sex vs em khoảng 5p thì em xuất tinh. Mhuwng em sợ bị nhiễm hiv quá. Anh chị cho e hỏi trường hợp quan hệ đupqngf miệng coa nguỹow cnhieemx hic cao không và tỷ lệ lây qua đuoqngf miệng là bao nhiêu % Em xin chân thành came ơn!

Charles
23-03-2019, 14:49
Chào A/c
Ngày hôm qua em quan hệ với một bạn bạn ấy có oral sex vs em khoảng 5p thì em xuất tinh. Mhuwng em sợ bị nhiễm hiv quá. Anh chị cho e hỏi trường hợp quan hệ đupqngf miệng coa nguỹow cnhieemx hic cao không và tỷ lệ lây qua đuoqngf miệng là bao nhiêu % Em xin chân thành came ơn!

Quan hệ đường miệng không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

P/s: Bạn lưu ý phải viết chữ nghĩa hẳn hoi.

Tuanmecsedec
23-03-2019, 15:32
Chào A/c

Kích dục bằng miệng thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Timhieucuocsong
23-03-2019, 17:43
Em cảm ơn a/c