PDA

View Full Version : Hôn vú gmd nguy cơ lây nhiễm bệnh xã hội

xumat
25-03-2019, 12:25
Chào Admin
Nhờ admin tư vấn giúp e ạ!
Hôm qua e có quan hệ vs gái mại dâm, e có bú vú gái mại dâm,
Nếu trước đó có người khác quan hệ cũng bú vú còn dính nước bọt hay máu lên vú, sau đó e bú thì bị lây bệnh xã hội (lậu, sùi mào gà, giang mai,...) không ạ!

Tuanmecsedec
25-03-2019, 14:03
Chào Admin
Nhờ admin tư vấn giúp e ạ!
Hôm qua e có quan hệ vs gái mại dâm, e có bú vú gái mại dâm,
Nếu trước đó có người khác quan hệ cũng bú vú còn dính nước bọt hay máu lên vú, sau đó e bú thì bị lây bệnh xã hội (lậu, sùi mào gà, giang mai,...) không ạ!

100% không có sao bạn.

xumat
25-03-2019, 16:50
Nhở còn dính nước bọt, hay dịch, máu của người trước đó trên núm vú...thì có lây các bệnh xã hội không ak

Charles
25-03-2019, 16:57
Nhở còn dính nước bọt, hay dịch, máu của người trước đó trên núm vú...thì có lây các bệnh xã hội không ak

Như vậy không có sao hết bạn.

Tuanmecsedec
25-03-2019, 19:23

Không có sao đâu bạn.

xumat
27-03-2019, 08:16
Giờ em bị ngứa họng và ho...liệu em có bị lậu miệng họng không ak

Tuanmecsedec
27-03-2019, 08:25
Giờ em bị ngứa họng và ho...liệu em có bị lậu miệng họng không ak

Không phải bạn.

xumat
08-04-2019, 12:00
Sau 14 ngày quan hệ với gmd, giờ người e bị nỗi mẫn ngứa... liệu đây có phải triệu chứng phơi nhiễm hiv không ạ.. e lo quá

Tuanmecsedec
08-04-2019, 14:16
Sau 14 ngày quan hệ với gmd, giờ người e bị nỗi mẫn ngứa... liệu đây có phải triệu chứng phơi nhiễm hiv không ạ.. e lo quá

Không có phải bạn.

xumat
25-04-2019, 21:55
Anh chị ơi tư vấn giúp em! Vậy là 1 tháng trôi qua kể từ ngày e quan hệ với gái mại dâm...bữa jo ko lo nghĩ...nhưng tự nhiên 2 hôm nay người e nỗi mẫn ngứa ở 2 cánh tay, và rải rác khắp người, nốt đỏ sưng sưng giống muỗi cắn vậy, ngứa lắm, nỗi khoảng nữa ngày rồi lặn, xong nỗi cái khác! Anh chị xem jup em liệu có phải nhiễm hiv không ạ...lo quá

Tuanmecsedec
26-04-2019, 06:35
Anh chị ơi tư vấn giúp em! Vậy là 1 tháng trôi qua kể từ ngày e quan hệ với gái mại dâm...bữa jo ko lo nghĩ...nhưng tự nhiên 2 hôm nay người e nỗi mẫn ngứa ở 2 cánh tay, và rải rác khắp người, nốt đỏ sưng sưng giống muỗi cắn vậy, ngứa lắm, nỗi khoảng nữa ngày rồi lặn, xong nỗi cái khác! Anh chị xem jup em liệu có phải nhiễm hiv không ạ...lo quá

Không có liên quan gì đến HIV đâu bạn.

xumat
01-05-2019, 07:58
Hôm nay tự nhiên ở quy đầu của em lột từng mảng da, nhưng không đau, không chảy mủ, không sưng gì cả, chỉ là lớp da ở quy đầu bị tróc ra thôi....anh chị tư vấn giúp em liệu có phải bệnh j ko ạ...tại vì em hay sử dụng dầu gội đầu để vệ sinh dương vật, liệu có phải do dị ứng hay do bệnh ạ

Tuanmecsedec
01-05-2019, 08:03
Hôm nay tự nhiên ở quy đầu của em lột từng mảng da, nhưng không đau, không chảy mủ, không sưng gì cả, chỉ là lớp da ở quy đầu bị tróc ra thôi....anh chị tư vấn giúp em liệu có phải bệnh j ko ạ...tại vì em hay sử dụng dầu gội đầu để vệ sinh dương vật, liệu có phải do dị ứng hay do bệnh ạ

Coi chừng cái đó là bợn dơ thôi bạn.

xumat
01-05-2019, 08:07
Dạ không phải bợn dơ, mà kiểu giống như da bị khô, xong khi đi tắm xong thấy nó lột ra từng mảng ak

Tuanmecsedec
01-05-2019, 08:09
Dạ không phải bợn dơ, mà kiểu giống như da bị khô, xong khi đi tắm xong thấy nó lột ra từng mảng ak

Không sao bạn.

xumat
01-05-2019, 08:11
Dạ em cảm ạ

xumat
04-05-2019, 10:48
anh Tuấn ơi, tự nhiên sáng nay thức dậy thấy ở vùng thượng vị trở xuống, xuất hiện 2 đám màu đỏ sẩm màu không đau không ngứa, kiểu giống như bớt vậy....liệu đây có phải phát ban do hiv không ạ??? e sợ quá, a tư vấn giúp

Charles
04-05-2019, 14:15
anh Tuấn ơi, tự nhiên sáng nay thức dậy thấy ở vùng thượng vị trở xuống, xuất hiện 2 đám màu đỏ sẩm màu không đau không ngứa, kiểu giống như bớt vậy....liệu đây có phải phát ban do hiv không ạ??? e sợ quá, a tư vấn giúp

Bạn có nguy cơ đâu mà do HIV??

Tuanmecsedec
04-05-2019, 14:17

100% không phải ban bạn.

xumat
04-05-2019, 14:51
dạ em quan hệ với gái mại dâm, nhưng có mang bao, gmd mang bao cho em, nhưng em không để ý bao rách không ạ! quan hệ xong gmd lấy bao ra cho em. em hỏi bao có rách không, thì gmd nói chym có to đâu mà rách..!

Tuanmecsedec
04-05-2019, 14:55
dạ em quan hệ với gái mại dâm, nhưng có mang bao, gmd mang bao cho em, nhưng em không để ý bao rách không ạ! quan hệ xong gmd lấy bao ra cho em. em hỏi bao có rách không, thì gmd nói chym có to đâu mà rách..!

Bạn yên tâm không có sao đâu.

Charles
04-05-2019, 15:39

Nếu BCS bị rách trong lúc quan hệ bạn sẽ cảm nhận được, xong trận rút ra bạn sẽ nhận thấy ngay bằng mắt thường.

xumat
04-05-2019, 19:11
Ở bụng xuất hiện mảng đỏ ko đau ko ngứa, bằng khoảng 2 ngón tay á...! Liệu đây có phải là phát ban không a...jo em cảm thấy run sợ quá

xumat
04-05-2019, 19:12
Nỗi giống như bớt đỏ vậy ạ...anh chị tư vấn giúp e, e sợ quá rồi

Tuanmecsedec
04-05-2019, 21:27
Ở bụng xuất hiện mảng đỏ ko đau ko ngứa, bằng khoảng 2 ngón tay á...! Liệu đây có phải là phát ban không a...jo em cảm thấy run sợ quá

Nỗi giống như bớt đỏ vậy ạ...anh chị tư vấn giúp e, e sợ quá rồi

Cho dù bạn có bị gì thì không có liên quan bạn,vì bạn không có nguy cơ nhé.

xumat
04-05-2019, 21:42
Thật sự bây giờ e qua stress, e tính ngày mai 41 ngày e đi làm xn combo đây a!

Tuanmecsedec
04-05-2019, 21:47
Thật sự bây giờ e qua stress, e tính ngày mai 41 ngày e đi làm xn combo đây a!

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì tiền và máu là của bạn,ban quản trị tư vấn cho bạn hết rồi.

xumat
04-05-2019, 21:49
Dạ em cảm ơn ạnh, e sợ qua a ơi huhu

xumat
06-05-2019, 11:07
Hôm qua em đi làm xét nghiệm hiv combo...kết quả ghi là nonreactive! Cho em hỏi vì sao xét nghiệm giang mai thì ghi âm tính, mà xét nghiệm hiv lại ghi nonreactive ạ?

Charles
06-05-2019, 11:20
Hôm qua em đi làm xét nghiệm hiv combo...kết quả ghi là nonreactive! Cho em hỏi vì sao xét nghiệm giang mai thì ghi âm tính, mà xét nghiệm hiv lại ghi nonreactive ạ?

nonreactive! tiếng Anh nghĩa là không phát hiện = âm tính. Còn họ ghi như nào không quan trọng, quan trọng kết luận âm tính thôi bạn.

xumat
06-05-2019, 11:28
E có cần đi xét nghiệm lại khi đủ 3 tháng ko ạ

Charles
06-05-2019, 13:26
E có cần đi xét nghiệm lại khi đủ 3 tháng ko ạ

Máu và tiền là của bạn nên nếu chưa yên tâm với những gì đã tư vấn thì cứ XN tiếp.

Tuanmecsedec
06-05-2019, 14:33

Vì xét nghiệm của bạn bằng máy quay li tâm,nên kết quả là do máy cho ra,nên là kết quả chữ tiếng anh.Còn giang mai là Bác Sĩ đọc kết quả,nên đóng dấu hoặc viết chữ âm tính.

xumat
06-05-2019, 23:27
E cảm ơn 2 anh ạ

xumat
12-05-2019, 14:41
Anh Tuấn và anh chị tư vấn giúp em! E quan hệ với gmd, có bao nhưng ko rõ tình trạng bao khi quan hệ ntn...sau 41 ngày e xét nghiệm combo âm tính, nhưng giờ sau 48 ngày người em bị sốt, rát họng, mỏi khắp người như ai đập! Liệu như vậy e đã nhiễm hiv cao ko...e sợ quá huhu

Tuanmecsedec
12-05-2019, 14:51
Anh Tuấn và anh chị tư vấn giúp em! E quan hệ với gmd, có bao nhưng ko rõ tình trạng bao khi quan hệ ntn...sau 41 ngày e xét nghiệm combo âm tính, nhưng giờ sau 48 ngày người em bị sốt, rát họng, mỏi khắp người như ai đập! Liệu như vậy e đã nhiễm hiv cao ko...e sợ quá huhu

Tư vấn cho bạn hết rồi,bạn không tin thì cứ đi xét nghiệm đến khi nào cảm thấy mình an toàn thì thôi nhé.

xumat
12-05-2019, 15:04
Dạ tai sợ quá a ơi, a cho e hỏi 1 lần nữa...41 ngày khoảng mấy % an toàn ạ

Tuanmecsedec
12-05-2019, 15:59
Dạ tai sợ quá a ơi, a cho e hỏi 1 lần nữa...41 ngày khoảng mấy % an toàn ạ ������

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài.

xumat
12-05-2019, 17:33
Anh chị ơi, người e ít khi đau ốm...
Nhưng giờ sao ớn lạnh, và đau nhứt toàn người vậy?? Em sợ quá anh chị ơi

Tuanmecsedec
12-05-2019, 18:48
Anh chị ơi, người e ít khi đau ốm...
Nhưng giờ sao ớn lạnh, và đau nhứt toàn người vậy?? Em sợ quá anh chị ơi

Chủ đề này,Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn nữa,để thành viên tự ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

xumat
13-05-2019, 19:02
Anh chị cho em hỏi, có ai trong diễn đàn xét nghiệm 6 tuần âm tính, nhưng vài ngày sau đó bị sốt mệt mỏi, đau họng liên tục không...em stress quá, tự nhiên bị sốt ko nguyên nhân

xumat
16-05-2019, 14:00
Anh Tuấn ơi đừng khóa nick em nữa, nhờ anh chị tư vấn giúp em ạk! Mấy ngày nay e sốt,, rát họng miệng, hôm qua nỗi rộp ở môi và miệng, nỗi bọng nước như chùm nho... e lên bệnh viện khám, bs bảo bị Herpes do virus HSV! Em có thắc mắc muốn nhờ anh chị, e lên mạng đọc thời gian ủ bệnh này là 3-20 ngày, nhưng nguy cơ của em là 51 ngày rồi, nhưng giờ mới bị, trong khi đó e chỉ dùng miệng để bú vú thôi... vậy nguy cơ e nhiễm HSV từ đâu huhu!!! tìm hiểu HSV lây qua hôn, quam hệ...mà e chỉ hôn người thôi mà