PDA

View Full Version : Hôn sâu voi gái dịch vụ

Buôn
26-03-2019, 23:02
Cho em hỏi hôn sâu voi gái dịch vụ có nguy cơ với giang mai hay bệnh gì không ạ. Hiv thì chắc em không phải nghĩ đến đúng k ạ.
Chả là nhân viên hay đi ra phòng vệ sinh, nghĩ đến trường hợp xấu nhất là nó muốn hại mình đi ạ,... Nó làm chảy máu trong miệng rồi hôn như vậy với em. Thì có sao voi các bệnh như giang mai... k anh chị.

Nguyen Ha
26-03-2019, 23:34
Cho em hỏi hôn sâu voi gái dịch vụ có nguy cơ với giang mai hay bệnh gì không ạ. Hiv thì chắc em không phải nghĩ đến đúng k ạ.
Chả là nhân viên hay đi ra phòng vệ sinh, nghĩ đến trường hợp xấu nhất là nó muốn hại mình đi ạ,... Nó làm chảy máu trong miệng rồi hôn như vậy với em. Thì có sao voi các bệnh như giang mai... k anh chị.
Hại người như vậy ai ngu gì tự hại mình trước. Bạn là thành viên cũ các câu hỏi dạng này chắc tự bạn cũng trả lời được mà.

Tuanmecsedec
27-03-2019, 06:23

Trên ký thuyết hôn sâu thì có nguy cơ các bệnh tình dục,còn HIV thì không sao.

Buôn
28-03-2019, 23:35
Trên ký thuyết hôn sâu thì có nguy cơ các bệnh tình dục,còn HIV thì không sao.

Cũng k máu tới nỗi sâu quá đâu a ạ. Chỉ đá nhẹ lưỡi vs nh thui. Hiv thì e cũng tự biết rùi ac hj.

Buôn
28-03-2019, 23:36
Giang mai tgian nhưnào xn dc ac. E lo n lây thui.

Tuanmecsedec
29-03-2019, 06:28
Cũng k máu tới nỗi sâu quá đâu a ạ. Chỉ đá nhẹ lưỡi vs nh thui. Hiv thì e cũng tự biết rùi ac hj.

Nếu vậy thì không có sao bạn.

Buôn
02-04-2019, 00:31
Nếu vậy thì không có sao bạn.

Giang mai chữa có khỏi hẳn và có sinh con khỏe mạnh dc không a. Hjhj. E cũng hay lo.

Charles
02-04-2019, 06:54
Giang mai chữa có khỏi hẳn và có sinh con khỏe mạnh dc không a. Hjhj. E cũng hay lo.

Giang mai chữa khỏi hẳn được bạn.

Tuanmecsedec
02-04-2019, 07:12

Giang mai chữa hết bạn và vẫn có con bình thường.

Buôn
02-04-2019, 12:47
Giang mai chữa hết bạn và vẫn có con bình thường.

Có lây lan gì cho vợ hay thế nào k ac. Hj

Charles
02-04-2019, 14:07

Nếu bạn có bệnh mà quan hệ không an toàn với vợ thì đương nhiên có nguy cơ lây cho vợ. Nhưng trường hợp bạn kể trên không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-04-2019, 14:50

Nếu chưa điều trị hết thì có thể lây qua cho Vợ.

Buôn
04-04-2019, 12:40
Em hỏi thêm để biết thêm. Mong ac tu vấn.
Nếu tay dính dịch âm đạo ( khj tháo bao) mà cầm vào đầu chỗ quy đầu. Thì có nguy cơ bệnh sùi hay các bệnh khác k ah. Hj

Tuanmecsedec
04-04-2019, 14:20
Em hỏi thêm để biết thêm. Mong ac tu vấn.
Nếu tay dính dịch âm đạo ( khj tháo bao) mà cầm vào đầu chỗ quy đầu. Thì có nguy cơ bệnh sùi hay các bệnh khác k ah. Hj

Không có sao bạn.

Buôn
04-04-2019, 23:56
Phải là trực tiếp ms lây à anh. Hj

Tuanmecsedec
05-04-2019, 06:22
Phải là trực tiếp ms lây à anh. Hj

Vấn đề của bạn như vậy là không sao.