PDA

View Full Version : mat xa kích dục bằng tay. Hỏi về triệu chứng sưng hạch bạch huyết

kijack88
23-07-2013, 05:08
Em co de nhan vien mat xa kich duc bang tay cach day 2 tuan, ngoai ra khong co quan he tham nhap gi khac. Hien tai em so o co co 2 cai hach nhung khong dau lam va khong sung ro tren da. Em muon hoi moi nguoi nhu vay co phai trieu chung HIV hay khong? Em co can phai xet nghiem va neu can phai xet nghiem thi thoi diem nay xet nghiem theo pp nao cho ket qua chinh xac ? Em o Ha Noi a!

CrisM
23-07-2013, 05:16
Ban khong co nguy co nhiem hiv nen khong can xn

kijack88
23-07-2013, 06:04
Moi nguoi cho em hoi, tu truoc den nay da co truong hop nao kich duc bang tay ma nhiem HIV chua a? Nhat la trong dieu kien mat ve sinh o cac phong matxa thi dieu do co kha nang lay nhiem khong a? Va hach bach huyet sung thi no co kem theo sot va ro rang khong a? Em lo qua:((

kijack88
23-07-2013, 06:55
Mong anh Tuan va moi nguoi tu van vi hien gio tinh than em dang hoang mang, cong them ap luc cong viec ma em thay minh sap khong chiu noi nua roi.

Tuanmecsedec
23-07-2013, 06:58
Mong anh Tuan va moi nguoi tu van vi hien gio tinh than em dang hoang mang, cong them ap luc cong viec ma em thay minh sap khong chiu noi nua roi.<br />
<br />
<span style="font-size:14px;"><span style="color:#b22222;"><em><span style="font-family: verdana, tahoma, arial; background-color: rgb(255, 255, 255);">Handjob (kich duc bang tay) la tinh duc an toan ban yen tam,HIV khong lay nhiem duong nay.</span></em></span></span>

kijack88
23-07-2013, 15:36
Em cam on ve nhung loi tham van cua anh Tuan. Anh co the giai dap ve thac mac cuoi cung cua em khong a? Em co nho ra, trong luc matxa, nhan vien co dung tay cay 1 cai mun cho em, va cai mun nay co bi chay mau, nhan vien dung bong tam tham cho em, vay em co nguy co lay nhiem khong anh?

giupemvoi7
23-07-2013, 18:53
ko lay duoc nhu the. yen tam, sung hach la trieu chung cua hiv dai doan cuoi, sung dai dang. con binh thuong luc bi sot tuy vao co dia moi nguoi ma hach co the sung hoac ko sung. HIV giai doan dau ko the chuan doan qua trieu chung.

Nguyen Ha
23-07-2013, 20:14
Em cam on ve nhung loi tham van cua anh Tuan. Anh co the giai dap ve thac mac cuoi cung cua em khong a? Em co nho ra, trong luc matxa, nhan vien co dung tay cay 1 cai mun cho em, va cai mun nay co bi chay mau, nhan vien dung bong tam tham cho em, vay em co nguy co lay nhiem khong anh?

Cu?ng khong có nguy co bạn ạ.

kijack88
23-07-2013, 23:18
Chi Ha, anh Tuan va moi nguoi co the giai thich ro rang hon ve truong hop nay cua em duoc khong a? Tai sao khong co nguy co, trong khi cung la vet thuong chay mau?

namhaysongtot
24-07-2013, 00:20
<span style="font-size:16px;"><span style="color:#006400;"><strong>_Truong hop ban da duoc khoa hoc khang dinh&nbsp;la khong lay nhiem&nbsp; .</strong></span></span>

kijack88
24-07-2013, 05:47
Anh Tuan va chi Ha co the tham van cho em ro rang hon duoc khong? Em xin cam on tat ca nhung loi tu van cua moi nguoi, em da cam thay vung tam hon rat nhieu.

Nguyen Ha
24-07-2013, 06:14
Chi Ha, anh Tuan va moi nguoi co the giai thich ro rang hon ve truong hop nay cua em duoc khong a? Tai sao khong co nguy co, trong khi cung la vet thuong chay mau?

Thú nhát, móng tay cu?a co gái khong có máu.
Thú hai, mụn la? vét thuong ngoa?i da có to?n thuong khong du? rọng va? sau tói do?ng máu.
=> KHONG CÓ NGUY CO.

songchungvoi_HIV
23-08-2013, 17:31
Em co de nhan vien mat xa kich duc bang tay cach day 2 tuan, ngoai ra khong co quan he tham nhap gi khac. Hien tai em so o co co 2 cai hach nhung khong dau lam va khong sung ro tren da. Em muon hoi moi nguoi nhu vay co phai trieu chung HIV hay khong? Em co can phai xet nghiem va neu can phai xet nghiem thi thoi diem nay xet nghiem theo pp nao cho ket qua chinh xac ? Em o Ha Noi a!
Vấn đề này tôi đã nói rất nhiều, có hạch không nghĩa là có HIV, người bình thường vẫn có hạch, nói túm lại mọi người từ giá đến trẻ sơ sinh, ai cũng có thể nổi hạch, nếu bạn sờ vào thấy một khối tròn cở đàu đũa và nó di chuyển được thì bạn nên yên tâm 100% vì đây là hạch đề kháng, riêng hành vi của bạn hoàn toàn 100% không có nguy cơ

kijack88
23-08-2013, 17:42
Vâng em cảm ơn anh