PDA

View Full Version : Lo Lắng việc bị quan hệ hậu môn trong lúc ngủ

Lolang2018
30-03-2019, 18:43
Kính gởi các anh chị diễn đàn,

Vừa qua em có đi công tác với 1 anh đồng nghiệp. Anh đồng nghiệp này là gay đã lớn tuổi, khoảng trên 50 tuổi. Em có ngủ cùng phòng với anh ấy, em là man 100%.
Em lo sợ trong lúc em có thể đã bị anh ấy quan hệ qua đường hậu môn mà không biết ( hoặc bị xịt khí gây mê nên không biết)...

anh chị cho em hỏi lo lắng của em là viễn tưởng hay có khả năng xảy ra vậy anh chị?

Tuanmecsedec
30-03-2019, 19:51
Kính gởi các anh chị diễn đàn,

Vừa qua em có đi công tác với 1 anh đồng nghiệp. Anh đồng nghiệp này là gay đã lớn tuổi, khoảng trên 50 tuổi. Em có ngủ cùng phòng với anh ấy, em là man 100%.
Em lo sợ trong lúc em có thể đã bị anh ấy quan hệ qua đường hậu môn mà không biết ( hoặc bị xịt khí gây mê nên không biết)...

anh chị cho em hỏi lo lắng của em là viễn tưởng hay có khả năng xảy ra vậy anh chị?

Trừ khi bạn là cái xác chết mới không biết bạn,làm gì có chuyện người ta quan hệ hậu môn mà không biết.

Lolang2018
30-03-2019, 20:14
Em chào anh Tuấn,

Nếu là bị xịt thuốc mê thì khi bị quan hệ hậu môn mình cũng sẽ biết đúng không anh?
em biết mình lo lắng hoang tưởng, nhưng e muốn loại trừ các nguy cơ...
em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
30-03-2019, 20:16
Em chào anh Tuấn,

Nếu là bị xịt thuốc mê thì khi bị quan hệ hậu môn mình cũng sẽ biết đúng không anh?
em biết mình lo lắng hoang tưởng, nhưng e muốn loại trừ các nguy cơ...
em cảm ơn anh

Bạn lo lắng suy diễn tự hù mình thôi nhé.

Lolang2018
01-04-2019, 08:20
Anh Tuấn cho em hỏi, nếu trong lúc mình ngủ say mà bị người ta đâm kim vào ngưòi thì mình có thể nhận biết được không anh?

Tuanmecsedec
01-04-2019, 08:36
Anh Tuấn cho em hỏi, nếu trong lúc mình ngủ say mà bị người ta đâm kim vào ngưòi thì mình có thể nhận biết được không anh?

Bạn hỏi vậy ai mà biết nhé,đâu thử hôm nào bạn đâm kim người khác đang ngủ thử,coi biết hay không.Mà lưu ý trước khi đâm người ta nhớ đặt đăng ký phòng cấp cứu bệnh viện trước nhé.