PDA

View Full Version : Adm ơi virus hiv có bám vào chăn hay gối gì.không ạ

Nguyenxuanan
04-04-2019, 15:35
Adm ơi cho em hỏi là virus hiv có bám vào chăn hay gối gì không ạ . em bị ám ảnh về hiv nên giờ có.chuyện gì em cũng lo mình bị bệnh hết ạ

Tuanmecsedec
04-04-2019, 15:47
Adm ơi cho em hỏi là virus hiv có bám vào chăn hay gối gì không ạ . em bị ám ảnh về hiv nên giờ có.chuyện gì em cũng lo mình bị bệnh hết ạ

100% không bao giờ có.

Nguyenxuanan
05-04-2019, 06:15
Dạ em đang đi thể dục trên đường thì em thấy máu khô nhưng không biết em có.đạp vào hay không nhưng em nghĩ là có và lỡ đó là máu có hiv thì nó sẽ bay lên quần áo không ạ về em có xịt nước ở dép nước có bay lên mắt của em ạ

Tuanmecsedec
05-04-2019, 06:25
Dạ em đang đi thể dục trên đường thì em thấy máu khô nhưng không biết em có.đạp vào hay không nhưng em nghĩ là có và lỡ đó là máu có hiv thì nó sẽ bay lên quần áo không ạ về em có xịt nước ở dép nước có bay lên mắt của em ạ

Máu khô 100% không làm lây nhiễm HIV.

Nguyenxuanan
05-04-2019, 07:43
Dạ như kiểu phân khô và máu khô cũng như nhau hả bác
Sao cháu đọc là họ nói.có thể sống trong máu khô 7 ngày mà . vậy có.chuyện cầm vật này sẽ lây qua vật khác không ạ

Tuanmecsedec
05-04-2019, 07:52
Dạ như kiểu phân khô và máu khô cũng như nhau hả bác
Sao cháu đọc là họ nói.có thể sống trong máu khô 7 ngày mà . vậy có.chuyện cầm vật này sẽ lây qua vật khác không ạ
Bạn đọc kỹ từng bài 1 của Tuanmecsedec tư vấn.

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (https://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

Nguyenxuanan
05-04-2019, 12:01
Dạ vậy phân vd như phân bò chưa khô có virus hiv không ạ

Nguyenxuanan
05-04-2019, 13:54
Dạ hiv có chứa trong phân bò không ạ nếu con bò đó bị nhiễm hiv . và có nguy có lây sang người k ạ

Tuanmecsedec
05-04-2019, 14:10
Dạ vậy phân vd như phân bò chưa khô có virus hiv không ạ

Dạ hiv có chứa trong phân bò không ạ nếu con bò đó bị nhiễm hiv . và có nguy có lây sang người k ạ

Phân Bò làm gì có HIV bạn,bạn từ tìm hiểu trên diễn đàn mà đọc kiến thức đi nhé.

Nguyenxuanan
06-04-2019, 06:25
Vậy cho em hỏi virus hiv có bay được trong không khí từ vật này sang vật khác không ạ

Tuanmecsedec
06-04-2019, 06:57
Vậy cho em hỏi virus hiv có bay được trong không khí từ vật này sang vật khác không ạ

Bạn làm như HIV là Chim mà biết bay bạn ?. Bạn hỏi câu này liên tưởng bạn là đứa trẻ mới lên 3.