PDA

View Full Version : Anh Tuấn giúp em với. quan hệ với gmd mới đầu ko mang bao

hoangtuan
15-12-2013, 22:53
Anh Tuấn và các anh có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với, em đang rất hoang mang. Hôm qua em có qh với gmd. Khi dương vật vừa cương cứng em chưa mang bao cao su, em cho dương vật đâm vào âm đạo đúng 1 cái (1 giây) xong em rút ra rồi mang bcs và quan hệ tiếp. Trường hợp của em có cần dùng pep ko ạ :(

anhankipko
15-12-2013, 23:11
Anh Tuấn và các anh có kinh nghiệm chia sẻ giúp em với, em đang rất hoang mang. Hôm qua em có qh với gmd. Khi dương vật vừa cương cứng em chưa mang bao cao su, em cho dương vật đâm vào âm đạo đúng 1 cái (1 giây) xong em rút ra rồi mang bcs và quan hệ tiếp. Trường hợp của em có cần dùng pep ko ạ :(
Trường hợp của bạn không có nguy cơ không cần dùng pep
May mà dừng lại kịp thời.:monkeys16:

hoangtuan
15-12-2013, 23:16
Chưa đủ thời gian lây nhiễm fải ko anh. Ah trước khi mang bao em có lấy 2 ngón tay chọt vào âm đạo kích thích cho cô đó 1 lúc, rồi em rút ngón tay ra thấy còn dính nước dịch mà em lại tiếp tục cầm vào dương vật và kích thích cho dương vật liền thì em có bị nhiễm ko anh

anhankipko
15-12-2013, 23:19
Chưa đủ thời gian lây nhiễm fải ko anh. Ah trước khi mang bao em có lấy 2 ngón tay chọt vào âm đạo kích thích cho cô đó 1 lúc, rồi em rút ngón tay ra thấy còn dính nước dịch mà em lại tiếp tục cầm vào dương vật và kích thích cho dương vật liền thì em có bị nhiễm ko anh
Cũng không có nguy cơ vì HIV ko lây theo kiểu gián tiếp như vậy.
ban tìm hiểu ở đây
http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua

Tuanmecsedec
16-12-2013, 05:04

Nếu đúng như những gì bạn kể thì yên tâm không có nguy cơ.

Nguyen Ha
16-12-2013, 07:23
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV không cần dùng pep.

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 08:08
Có những con vật khi dùng dao hoặc vật nhọn đâm một cái chưa có tác dụng với nó, Bạn dâm một nhác rùi rút ra thì chưa phải là mối đe dọa

hoangtuan
16-12-2013, 11:10
Em cảm ơn các a đã chia sẽ. em thấy mệt mỏi quá, mà lại sắp hết thời gian uống pep rồi. Thật sự là tối đó cô ấy ra nước rất nhiều, có cả chất gì màu trắng nữa. 2 ngón tay em dính đầy nước của cô ta vậy mà em lại cầm vào dương vật của em để kích thích và chạm vào đầu dương vật nữa chứ, rồi em còn bỏ dv vào âm đạo cô ấy nữa. Giờ em bị sốt rồi chắc em chết quá. Phải làm sao đây mấy anh

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 11:13
Em cảm ơn các a đã chia sẽ. em thấy mệt mỏi quá, mà lại sắp hết thời gian uống pep rồi. Thật sự là tối đó cô ấy ra nước rất nhiều, có cả chất gì màu trắng nữa. 2 ngón tay em dính đầy nước của cô ta vậy mà em lại cầm vào dương vật của em để kích thích và chạm vào đầu dương vật nữa chứ, rồi em còn bỏ dv vào âm đạo cô ấy nữa. Giờ em bị sốt rồi chắc em chết quá. Phải làm sao đây mấy anh
Tư vấn viên xem câu hỏi và phân tích trước khi trả lời, ở đây k ai rãnh đùa với bạn, tin hay không là tùy bạn.

hoangtuan
16-12-2013, 11:22
Dạ tại em lo lắng quá thôi. Tất nhiên là em tin và em sẽ không dùng pep đâu ạ. Em chỉ hơi hoảng loạn chút thôi

HIV/AIDS
16-12-2013, 11:47
trường hợp của bạn nguy cơ cực kì nhỏ. theo tôi bạn không cần dùng pep trong tình huống này

hoangtuan
16-12-2013, 21:29
Em bị sốt rồi, 39°C. Dương vật thì màu trắng bệch, bị nhức ở phần thịt phía trên gốc dv nơi mọc lông nữa, em lo quá có khi nào dịch âm đạo của cô đó chứa nhiều virus hiv rồi truyền sang dv em ko. Nhớ lại tối đó về thấy dv có bị xước đỏ. Em thấy bất lực quá mấy anh à

HIV/AIDS..
16-12-2013, 21:50
dương vậy màu trắng bệch là sao, có bơn trắng và ngứa không. hay là cảm giác của em thôi. còn dịch âm đạo bình thường ko màu, nếu dịch có màu trắng như bợn sữa là khí hư (huyết trắng) trong trường hợp viêm âm đạo, cũng có khi là nhiễm nấm. nếu em lo lắng quá thì đi đến bs khám bệnh stds chứ không nên ngồi ở nhà rồi lăn tăn nhé

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 21:51
Em bị sốt rồi, 39°C. Dương vật thì màu trắng bệch, bị nhức ở phần thịt phía trên gốc dv nơi mọc lông nữa, em lo quá có khi nào dịch âm đạo của cô đó chứa nhiều virus hiv rồi truyền sang dv em ko. Nhớ lại tối đó về thấy dv có bị xước đỏ. Em thấy bất lực quá mấy anh à
Bạn k có nguy cơ trong trường họp này, bạn sốt thì nên đi gặp bác sĩ đi, Nếu cần thì đi Da Liễu khám

Charles
16-12-2013, 21:53

Bạn hoảng loạn quá rồi, không có chuyện mới một hai ngày qhtd mà đã phát bệnh nhanh thế bạn.

hoangtuan
16-12-2013, 22:01
Dịch âm đạo cô đó ra nhiều lắm ạ ướt cả 2 ngón tay em rồi em cầm dv để kích thích nữa, về còn thấy xước nữa hic

Tuanmecsedec
16-12-2013, 22:03
Dịch âm đạo cô đó ra nhiều lắm ạ ướt cả 2 ngón tay em rồi em cầm dv để kích thích nữa, về còn thấy xước nữa hic

Khẳng định với bạn không lây nhiễm kiểu này.

hoangtuan
16-12-2013, 22:06
Dạ ở đầu dv em da niêm mạc có màu trắng với tím nhạt. Còn chất màu trắng từ âm đạo cô đó ko fải là dịch lỏng mà nó đóng cục nhỏ như kiểu cứt mũi màu trắng vậy anh à

Tuanmecsedec
16-12-2013, 22:10
Dạ ở đầu dv em da niêm mạc có màu trắng với tím nhạt. Còn chất màu trắng từ âm đạo cô đó ko fải là dịch lỏng mà nó đóng cục nhỏ như kiểu cứt mũi màu trắng vậy anh à

Pó tay bạn luôn,dịch âm đạo gì đóng cục như.....mũi .Thôi đi bồ tèo...

Charles
16-12-2013, 22:12

Hiv chỉ lây nhiễm bên trong âm đạo trong quá trình qhtd không an toàn.

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 22:12
Túm lại một cục.... Bạn nên đi Da Liễu khám DV

hoangtuan
16-12-2013, 22:15
A ko tin em sao giờ em đâu còn tâm trạng nói đùa đâu. Em nghĩ lại thì ko fai chất dịch mà nó có ở gần cửa ad kiểu như cô đó ko chịu lam vệ sinh vậy. Em nhớ bạn gái trc đây của em thỉnh thoảng cũng có nhưng ko nhiều như vậy.

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 22:20
A ko tin em sao giờ em đâu còn tâm trạng nói đùa đâu. Em nghĩ lại thì ko fai chất dịch mà nó có ở gần cửa ad kiểu như cô đó ko chịu lam vệ sinh vậy. Em nhớ bạn gái trc đây của em thỉnh thoảng cũng có nhưng ko nhiều như vậy.
Nói túm lại mai bạn có chịu đi khám Da Liễu hem hay muốn mất cái DV?

hoangtuan
16-12-2013, 22:30
Em lo quá. Nhưng mà dv ko bị lở loét gì hết anh à. Em chỉ lo là triệu chứng do nhiễm H thôi

HIV/AIDS..
16-12-2013, 22:50
Em lo quá. Nhưng mà dv ko bị lở loét gì hết anh à. Em chỉ lo là triệu chứng do nhiễm H thôi
Cái bợn trắng nhiều và đóng cục giống như con nít bị ọc sữa đúng ko? nếu vậy thì cô ta bị huyết trắng do viêm âm đạo, nên số lượng huyết trắng ra nhiều, riêng phụ nữ bình thường chỉ có huyết trắng sinh lý, trắng trong, dai dính và thường xuất hiện giữa chu kỳ kinh thường là thời gian rụng trứng. những gì em mô tả anh có thể hiểu được. vậy em có thể đến khám stds nhé. còn hiv thì ko lây dễ dàng trong trường hợp này em à.

hoangtuan
16-12-2013, 23:13
Dạ em cảm ơn anh. Mà huyết trắng đó là phụ nữ bình thường thỉnh thoảng cũng có đúng không anh hay chỉ người có bệnh mới ra huyết trắng ạ.

HIV/AIDS..
16-12-2013, 23:19
anh nói ở trên đó, em đọc coi người bình thường thì ht thế nào. tuy nhiên những phụ nữ làm việc quá sức hoặc có thai, hay nói chung còn một số nguyên nhân thay thay đổi ph âm đạo như lạm dụng dung dịch vệ sinh phụ nữ cũng có thể gây huyết trắng, nhưng số lượng ko nhiều.

hoangtuan
16-12-2013, 23:27
Dạ em hiểu rồi ạ. Hy vọng em qua được

anhankipko
17-12-2013, 00:24
Dạ em hiểu rồi ạ. Hy vọng em qua được
bạn nên đọc và tôn trọng những gì các anh đã tư vấn cho bạn.
cảm ơn :monkeys13:

hoangtuan
17-12-2013, 22:34
Mấy anh ơi em bị sốt nặng rồi. Cả người nóng hổi 2 mắt nhìn ko rõ nữa rồi. Có khi nào cô gái đó tiết dịch nhiều nên chứa nhiều hiv nên truyền sang dương vật em rồi ko ạ, em ko sống nỗi nữa rồi mấy anh ơi. Em còn chưa đi làm nữa chưa bjk cuộc sống thành đạt là gì nữa

Tuanmecsedec
17-12-2013, 22:43
Mấy anh ơi em bị sốt nặng rồi. Cả người nóng hổi 2 mắt nhìn ko rõ nữa rồi. Có khi nào cô gái đó tiết dịch nhiều nên chứa nhiều hiv nên truyền sang dương vật em rồi ko ạ, em ko sống nỗi nữa rồi mấy anh ơi. Em còn chưa đi làm nữa chưa bjk cuộc sống thành đạt là gì nữa

Bạn yên tâm những gì mọi người tư vấn.Đừng suy nghĩ quá Stress thì hại sức khỏe

trungan1987
17-12-2013, 22:48
Bạn hãy tin tưởng những j các anh chị đã chia sẽ cho bạn...
Lo lắng và suy nghĩ nhìu sẽ ảnh hưởng nhìu đến sức khỏe của bạn... ( Stress)
Bạn có thể vào đây đọc các biểu hiện Stress... lo âu căng thẳng...:
Bạn nào đã XN âm tính sau 12 tuần trở đi mà vẫn còn triệu chứng thì vào đọc nhe... (http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe)

hoangtuan
17-12-2013, 22:53
Em là hy vọng của cả nhà nhìn họ lo cho em khi bị sốt em đau lòng lắm. Em còn nghe mẹ nói sắp tới đi xin việc có đi khám sức khỏe nữa nếu lúc đó fat hiện e bị bệnh này thì em k thiết sống nữa mấy anh à.

trungan1987
17-12-2013, 23:01
Em là hy vọng của cả nhà nhìn họ lo cho em khi bị sốt em đau lòng lắm. Em còn nghe mẹ nói sắp tới đi xin việc có đi khám sức khỏe nữa nếu lúc đó fat hiện e bị bệnh này thì em k thiết sống nữa mấy anh à.
Bạn yên tâm về trường hợp của bạn... bạn ko có nguy cơ...

hoangtuan
17-12-2013, 23:02
Em mệt mỏi quá. Trước đây em luôn khỏe mạnh chơi thể thao vui tính vậy mà giờ em ko biết nghĩ gì hơn ngoài mấy chữ hiv. Em có cảm giác muốn buông xuôi mọi thứ

trungan1987
17-12-2013, 23:11
Em mệt mỏi quá. Trước đây em luôn khỏe mạnh chơi thể thao vui tính vậy mà giờ em ko biết nghĩ gì hơn ngoài mấy chữ hiv. Em có cảm giác muốn buông xuôi mọi thứ
Đó là do suy nghĩ của bạn thôi... bạn đừng có ý định mà buông xuôi...
Hãy tin vào những j các anh chị đã chia sẽ cho bạn... bạn mà như vậy hoài chỉ ảnh hưởng đến bạn nhìu thêm mà thôi... tâm lý thôi bạn ah...

hoangtuan
17-12-2013, 23:12
Em xin lỗi vì em mà mấy anh mấy bác phải thức khuya để nghe em than thở. Thật sự em ko biết phải nói với ai nữa. Chúc mấy anh ngủ ngon

HIV/AIDS..
18-12-2013, 00:09
Em xin lỗi vì em mà mấy anh mấy bác phải thức khuya để nghe em than thở. Thật sự em ko biết phải nói với ai nữa. Chúc mấy anh ngủ ngon
Quan trọng là mọi người tư vấn cho em nhận ra đâu là nguy cơ, đâu là ko nguy cơ, bước tiếp theo em phải làm gì. vậy thôi. em nên đọc kỹ những gì đã được chia sẽ, các anh tư vấn mà em yên tâm là vui rồi, em ko cần xin lỗi nhé em trai.

hoangtuan
18-12-2013, 10:50
Dạ em cảm ơn anh 9999 ạ, em sẽ cố gắng trấn tĩnh. Tuy đang rất mệt nhưnng em vẫn luôn cầm đt vô dd và chơi game để tránh suy nghĩ lung tung ạ.

Em hỏi chút ạ, sáng nay dương vật em bình thường hồng hào trở lại rồi. Vậy thì có phải do hôm trước vì trời lạnh mà em mới sốt nên dv mới bị trắng đi ko ạ. Vậy em có bị bệnh stds gì do cô gái đó truyền qua ko mấy anh. Em có nguy cơ ko ạ

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 10:55
Dạ em cảm ơn anh 9999 ạ, em sẽ cố gắng trấn tĩnh. Tuy đang rất mệt nhưnng em vẫn luôn cầm đt vô dd và chơi game để tránh suy nghĩ lung tung ạ.

Em hỏi chút ạ, sáng nay dương vật em bình thường hồng hào trở lại rồi. Vậy thì có phải do hôm trước vì trời lạnh mà em mới sốt nên dv mới bị trắng đi ko ạ. Vậy em có bị bệnh stds gì do cô gái đó truyền qua ko mấy anh. Em có nguy cơ ko ạ
Haizzz đã bảo bạn muốn biết mình có hay không STDs phải khám và XN STDs mà lỵ, bạn hỏi ai biết trả lời trùi

HIV/AIDS..
18-12-2013, 11:02

Nếu dv hồng trở lại mà em thấy như ngày thường là ok rồi, còn anh đâu có thấy mặt mũi nó đâu mà biết có bị gì hay không, cái này phải khám mới biết em à. em mô tả cũng có thể trời lạnh các mạch máu co lại hay nó teo lại nhìn vậy thôi, nếu em thấy ko có gì lạ thì có thể yên tâm, còn chắc chắn thì phải khám mới biết em à

hoangtuan
18-12-2013, 11:09
Dạ vậy em sẽ để ý nhiều hơn. Trước mắt thì nó hoàn toàn bình thường ko có gì lạ hết ạ. Mấy anh ơi bệnh stds có dễ lây nhiễm ko ạ. Em thì chưa os với gái bao giờ, chỉ có truòng hợp như em viết chủ đề này thôi ạ

hoangtuan
18-12-2013, 13:23
Như em có xác suất nhiễm bệnh cao không ạ :((

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 13:27
Như em có xác suất nhiễm bệnh cao không ạ :((
Bạn cứ thích hỏi mà k thích đọc thì phải. Làm sao chúng tôi trả lời cho bạn cao này? Xác suất nhiễm cao là sao? muốn biết hay k thì xn. Hay bạn k tin kết quả XN? Hay bạn sợ XN

hoangtuan
18-12-2013, 17:00
Mai mốt em sẽ đi ạ em chỉ là muốn biết trước cho đỡ hoang mang và tự tin hơn thôi >"<~

hoangtuan
18-12-2013, 22:17
Hôm qua em gọi cô gmd đó với ý muốn đưa cô đó đi xn xem sao. Cô đó nói cũng đang có ý định sáng nay đi xn để bik sức khỏe nên ko cần em đưa đi mà tự đi. Nhưng giờ 22h rồi em gọi điện hỏi thử kq thế nào thì thuê bao ko gọi đc. Có khi nào... :((( ko lẽ em xui vậy mấy anh ơi ..

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 22:19
Hôm qua em gọi cô gmd đó với ý muốn đưa cô đó đi xn xem sao. Cô đó nói cũng đang có ý định sáng nay đi xn để bik sức khỏe nên ko cần em đưa đi mà tự đi. Nhưng giờ 22h rồi em gọi điện hỏi thử kq thế nào thì thuê bao ko gọi đc. Có khi nào... :((( ko lẽ em xui vậy mấy anh ơi ..
Tại sao cứ hù dọa mình làm chi cho khổ cái thân vậy trời

Tuanmecsedec
18-12-2013, 22:21

Ngồi tưởng tượng chuyện tầm phào không bạn : Không biết nước Mỹ giờ ăn cơm chưa ..

hoangtuan
18-12-2013, 22:37
Em cũng ko bik nước mỹ ăn cơm chưa nữa. Sao em gọi điện nãy giờ vẫn ko đc. Đáng ra làm nghề này thì cô ấy phải mở đt liên tục chứ mấy anh. Ko lẽ cô ấy đi khám bị gì rồi. Vậy thì em chết chắc rồi mấy a ơi..

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 22:47
Em cũng ko bik nước mỹ ăn cơm chưa nữa. Sao em gọi điện nãy giờ vẫn ko đc. Đáng ra làm nghề này thì cô ấy phải mở đt liên tục chứ mấy anh. Ko lẽ cô ấy đi khám bị gì rồi. Vậy thì em chết chắc rồi mấy a ơi..
:khi875437::khi875437::khi875437::k4744254::k47442 54::cat78::cat78::6::6::die_die::die_die::4daysb4f inal::4daysb4final::zk20145::zk20145::yociexp21::y ociexp21:

HIV/AIDS..
18-12-2013, 22:49
Tào lao quá em ơi, nghĩ lung tung ko hà. cho dù cô đó bị gì rồi thì chưa chắc em bị nữa, đừng có stress quá mà hại sức khỏe, bền tễnh lại nào.

trungan1987
18-12-2013, 22:55
Bạn đừng suy nghĩ lung tung nữa... làm nghề đó họ đổi số liên tục bạn ah... hầu như họ xài 2 cái dt trở lên... ngày khóa máy tối và đêm mở... nếu xài 1 số thì nguy cho họ... :khi875437:

hoangtuan
18-12-2013, 23:00
Anh Hiếu nói gì em nhìn ko hiểu, hic. Em nghĩ chủ có bị H thì cô đó mới đến mức khóa máy thôi. Nhưng mấy anh đã tư vấn em ko có nguy cơ ạ. Nhưng dù gì thì có thể là em đã qhtd với người bị H, em lo lắm

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 23:08
Anh Hiếu nói gì em nhìn ko hiểu, hic. Em nghĩ chủ có bị H thì cô đó mới đến mức khóa máy thôi. Nhưng mấy anh đã tư vấn em ko có nguy cơ ạ. Nhưng dù gì thì có thể là em đã qhtd với người bị H, em lo lắm
Mắc cười, đã biết rõ mình k có nguy cơ mắc gì xoắn như đít vịt

hoangtuan
18-12-2013, 23:11
Em xin lỗi ạ. Làm phiền anh Hiếu và mọi người rồi. Chúc mấy anh ngủ ngon ạ em sẽ cố gắng ko suy nghĩ nữa..

hoangtuan
20-12-2013, 13:44
Huhu a Tuấn ơi. Tự nhiên nãy em vô dđ mấy trang sau đọc thấy có nói khi quan hệ mà để đầu trần vô âm đạo dù chỉ vài giây cũng có nguy cơ. Em lo quá vì em đã để đầu trần vô âm đạo 1 cái huhu

songchungvoi_HIV
20-12-2013, 13:58
Huhu a Tuấn ơi. Tự nhiên nãy em vô dđ mấy trang sau đọc thấy có nói khi quan hệ mà để đầu trần vô âm đạo dù chỉ vài giây cũng có nguy cơ. Em lo quá vì em đã để đầu trần vô âm đạo 1 cái huhu
Dạ thưa QHTD k BCS đưa DV vào và rút ra ngay k có nguy cơ, mà đưa DV k BCS vào và nhịp, hễ có nhịp là có nguy cơ. Nếu QHTD xong trận rút DV ra và BCS ở lại là K có nguy cơ mà tuột trong quá trình quan hệ mà không biết là có nguy cơ

Tuanmecsedec
20-12-2013, 14:02

Bạn chỉ đưa vào rút ra ngay thì không sao.

hoangtuan
20-12-2013, 16:42
Em cám ơn 2 anh ạ. Cũng tại em nhất thời hồ đồ nên giờ mới fải lo như vậy, hic

hoangtuan
31-12-2013, 14:35
Mấy anh ơi, em có lên dd đọc thì em có thấy là:"Mún có nguy cơ phải ngâm các DV vào cái thau đầy dịch AD trong khi DV bạn đang chảy máu". Em muốn hỏi câu ạ tuy có hơi lăn tăn nhưng em mong mấy anh chia sẻ thêm giúp em ạ. Vậy thì trong trường hợp quan hệ không an toàn, thì dv đưa vào trong âm đạo và tiếp xúc với dịch âm đạo đúng ko ạ. Vậy em thấy nếu t.g tiếp xúc khoảng 2-3phut thì lượng dịch đó cũng tương đối thôi ạ. Vậy sao trường hợp này lại có nguy cơ mấy anh. Hic

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 14:45
Mấy anh ơi, em có lên dd đọc thì em có thấy là:"Mún có nguy cơ phải ngâm các DV vào cái thau đầy dịch AD trong khi DV bạn đang chảy máu". Em muốn hỏi câu ạ tuy có hơi lăn tăn nhưng em mong mấy anh chia sẻ thêm giúp em ạ. Vậy thì trong trường hợp quan hệ không an toàn, thì dv đưa vào trong âm đạo và tiếp xúc với dịch âm đạo đúng ko ạ. Vậy em thấy nếu t.g tiếp xúc khoảng 2-3phut thì lượng dịch đó cũng tương đối thôi ạ. Vậy sao trường hợp này lại có nguy cơ mấy anh. Hic
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.

Trường hợp của bạn là thọt vào rút ra ngay. là không có nguy cơ => Không đủ thời gian và diện tiếp xúc