PDA

View Full Version : E có cần uống PEP ko

Khongten.com
07-04-2019, 04:26
E cần tư vấn Gấp ạ .....
Chiều hôm kia 5/4 e có quan hệ hơi mạnh bạo với GMD và em đó có cào bấu mình, tối về tắm thấy rát mới để ý.. Có rớm máu .. Dịch nhờn âm đạo từ móng tay có nhiễm HIV qua vết cào đó ko ạ (do em ấy có xoa bộ phận của em ấy dính dịch nhờn lên móng??) 😢 ... Miệng e cách đây 4 ngày khi ăn cắn nhầm vào má miệng chảy máu khá nhìu..giờ thấy còn 1 đường màu đỏ, ko thấy rát.. (Ko biết liền lại chưa?? ) mà liếm bộ phận sinh dục có bị nhiễm ko ạ 😢 chỗ đầu tay bị kim khâu đâm chảy máu 1tiếng...đã khô rồi ..liệu virut HIV có xâm nhập ko ạ? E mong tư vấn..e cảm ơn mọi người...

Tuanmecsedec
07-04-2019, 06:56
E cần tư vấn Gấp ạ .....
Chiều hôm kia 5/4 e có quan hệ hơi mạnh bạo với GMD và em đó có cào bấu mình, tối về tắm thấy rát mới để ý.. Có rớm máu .. Dịch nhờn âm đạo từ móng tay có nhiễm HIV qua vết cào đó ko ạ (do em ấy có xoa bộ phận của em ấy dính dịch nhờn lên móng??) ������ ... Miệng e cách đây 4 ngày khi ăn cắn nhầm vào má miệng chảy máu khá nhìu..giờ thấy còn 1 đường màu đỏ, ko thấy rát.. (Ko biết liền lại chưa?? ) mà liếm bộ phận sinh dục có bị nhiễm ko ạ ������ chỗ đầu tay bị kim khâu đâm chảy máu 1tiếng...đã khô rồi ..liệu virut HIV có xâm nhập ko ạ? E mong tư vấn..e cảm ơn mọi người...

Cào cấu không có nguy cơ HIV,còn vấn đề kích dục bằng miệng với HIV không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Khongten.com
07-04-2019, 08:42
Em cảm ơn a. Phải lo lập gia đình sớm thôi. Cứ kiểu này e ám ảnh quá hic... E nghe nói uống PEP loại 3.500.000đ ko tác dụng phụ như loại 1 (1.700.000)... E tính mua uống được ko a. Huhu

Tuanmecsedec
07-04-2019, 08:56
Em cảm ơn a. Phải lo lập gia đình sớm thôi. Cứ kiểu này e ám ảnh quá hic... E nghe nói uống PEP loại 3.500.000đ ko tác dụng phụ như loại 1 (1.700.000)... E tính mua uống được ko a. Huhu ������

Bạn không cần thiết uống đâu,bạn cũng đừng nghe những nơi tư vấn tào lao nhé.Nếu bạn cần thiết thì cứ ĐT trực tiếp cho Tuanmecsedec 098.2727.393 hướng dẫn.

Khongten.com
08-04-2019, 00:18
Anh ơi e nhớ lúc sau GMD ngồi có chạm nhẹ âm đạo vô đầu dương vật e xong e kêu mang BCS ạ. Lúc bú có dịch nhờn từ tay xoa đầu dương vật e nữa... E cần tư vấn về trường hợp này. dịch nhờn âm đạo dính vô đầu dương vật sau đeo BCS vào quan hệ... nó có lây hiv vào ko a? ...

Khongten.com
08-04-2019, 05:33
Và lúc đeo bao thì cầm đầu bao bị ngược phải lật lại liệu chất nhờn có dính vô đầu dương vật ko ạ ??

Tuanmecsedec
08-04-2019, 06:45
Anh ơi e nhớ lúc sau GMD ngồi có chạm nhẹ âm đạo vô đầu dương vật e xong e kêu mang BCS ạ. Lúc bú có dịch nhờn từ tay xoa đầu dương vật e nữa... E cần tư vấn về trường hợp này. dịch nhờn âm đạo dính vô đầu dương vật sau đeo BCS vào quan hệ... nó có lây hiv vào ko a? ...

Và lúc đeo bao thì cầm đầu bao bị ngược phải lật lại liệu chất nhờn có dính vô đầu dương vật ko ạ ??

Không có sao đâu bạn,yên tâm đi.