PDA

View Full Version : Em bị hoang mang ạ

Hanhphuc1
08-04-2019, 14:30
Em chưa Quan Hệ Tình Dục làn nào không tiêm chích ma túy nhưng chuyện là hôm nay em.đi khám ở bện viện trung ương Huế lúc tới quầy thuốc thì em.đứng gần em thấy có một miếng bông dính máu một bên em không biết có đụng vào áo em chưa. Nhưng cho em hỏi là nếu miếng đó có virus hiv thì nó.có bay qua người em không ạ vì mặt em mụn bọc có chảy máu hôm qua chưa khô lắm ạ và lỗ chân long to . và nếu đụng vào áo quần thì nó có bị lên mặt không ạ . em có nguy cơ bị HIV không ạ . em lo lắm ạ mong các anh chị tư vấn giúp em ạ . em cảm ơn

Tuanmecsedec
08-04-2019, 14:32
Em chưa Quan Hệ Tình Dục làn nào không tiêm chích ma túy nhưng chuyện là hôm nay em.đi khám ở bện viện trung ương Huế lúc tới quầy thuốc thì em.đứng gần em thấy có một miếng bông dính máu một bên em không biết có đụng vào áo em chưa. Nhưng cho em hỏi là nếu miếng đó có virus hiv thì nó.có bay qua người em không ạ vì mặt em mụn bọc có chảy máu hôm qua chưa khô lắm ạ và lỗ chân long to . và nếu đụng vào áo quần thì nó có bị lên mặt không ạ . em có nguy cơ bị HIV không ạ . em lo lắm ạ mong các anh chị tư vấn giúp em ạ . em cảm ơn

Không có sao bạn.

Hanhphuc1
08-04-2019, 14:40
Dạ anh nói rõ cho em được không ạ . em hoang mang lắm ạ

Tuanmecsedec
08-04-2019, 15:01
Dạ anh nói rõ cho em được không ạ . em hoang mang lắm ạ

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi,không có nguy cơ.

Hanhphuc1
08-04-2019, 19:58
Mà miếng đó vd như có virus thật cũng không có nguy cơ à anh

Tuanmecsedec
08-04-2019, 20:27

Không có nguy cơ.

Charles
09-04-2019, 08:45

100% không có nguy cơ cho dù có như nào.