PDA

View Full Version : os và quan hệ có dùng bcs

Tom1213
08-04-2019, 22:22
Em có quen 1 gmd qua mạng . Gmd có Os cho em kô dùng bcs ,lúc quan hệ thì có dùng bcs . Cho em hỏi là gmd Os cho em kô dùng bcs vậy có nguy cơ kô BQT , os cũng khá lâu , em có hôn môi đá lưỡi gmd . Vậy em có nguy cơ với HIV kô?xin cảm ơn BQT

Tuanmecsedec
08-04-2019, 22:35
Em có quen 1 gmd qua mạng . Gmd có Os cho em kô dùng bcs ,lúc quan hệ thì có dùng bcs . Cho em hỏi là gmd Os cho em kô dùng bcs vậy có nguy cơ kô BQT , os cũng khá lâu , em có hôn môi đá lưỡi gmd . Vậy em có nguy cơ với HIV kô?xin cảm ơn BQT

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không sao,còn kích dục bằng miệng với HIV thì không sao,nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Tom1213
08-04-2019, 22:56
Vâng em xin cảm ơn . Em quan hệ có dùng bcs . Chỉ có quan hệ bằng miệng thì không bcs thôi , mà hôn sâu nút lưỡi gmd . Vậy em có nguy cơ H kô

Tuanmecsedec
09-04-2019, 06:37
Vâng em xin cảm ơn . Em quan hệ có dùng bcs . Chỉ có quan hệ bằng miệng thì không bcs thôi , mà hôn sâu nút lưỡi gmd . Vậy em có nguy cơ H kô

Với HIV thì bạn không sao,bạn kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Charles
09-04-2019, 07:48

OS không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tom1213
09-04-2019, 10:38
Cảm ơn BQT ạ. Trong thời gian bao lâu thì bệnh tình dục mới có biểu hiện ạ. Em hối hận quá hix. Còn nếu dv bình thường thì kô sao phải kô ạ

Tuanmecsedec
09-04-2019, 13:29
Cảm ơn BQT ạ. Trong thời gian bao lâu thì bệnh tình dục mới có biểu hiện ạ. Em hối hận quá hix. Còn nếu dv bình thường thì kô sao phải kô ạ

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.