PDA

View Full Version : Có phải em hoang tưởng không các bác.

dinhhoabuon
23-07-2013, 06:24
e co cam nam vao&nbsp;1 so vat dung ma&nbsp;1 nguoi&nbsp;HIV vua cam vao tren tay&nbsp;nguoi ta co&nbsp;vet thuong&nbsp;ho nhung khong&nbsp;thay dinh mau tren nhung&nbsp;do vat&nbsp;do&nbsp;do so y em gai vao vet thuong cua em dang len da non lam chay mau&nbsp;lieu em co bi lay nhiem HIV khong&nbsp;vi em so vet&nbsp;thuong&nbsp;cua ho khong&nbsp;chay mau nhung&nbsp;dich tu&nbsp;vet thuong&nbsp;van con&nbsp;em ngu qua&nbsp;khong&nbsp;di&nbsp;uong pep gio&nbsp;thihoois han<br />
e hoi trung&nbsp;tam ytdp&nbsp;tinh thi duoc tra loi la&nbsp;co nguy co nhung thap&nbsp;em hoi xn&nbsp;4 tuan combo&nbsp;thi ho bao&nbsp;khong co combo chi co&nbsp;elisa nhung phai lam sau 6 thang co&nbsp;nguy co&nbsp;dang lo lang&nbsp;va suy sup&nbsp;qua cu than&nbsp;tho cha&nbsp;lam duoc gi ca&nbsp; cac bac a<br />
<br />

dinhhoabuon
23-07-2013, 07:11
khong ai tra loi cho e a&nbsp;cac bac giup e di&nbsp;anh tuan&nbsp;oi tu van cho em voi

Tuanmecsedec
23-07-2013, 07:11
e co cam nam vao&nbsp;1 so vat dung ma&nbsp;1 nguoi&nbsp;HIV vua cam vao tren tay&nbsp;nguoi ta co&nbsp;vet thuong&nbsp;ho nhung khong&nbsp;thay dinh mau tren nhung&nbsp;do vat&nbsp;do&nbsp;do so y em gai vao vet thuong cua em dang len da non lam chay mau&nbsp;lieu em co bi lay nhiem HIV khong&nbsp;vi em so vet&nbsp;thuong&nbsp;cua ho khong&nbsp;chay mau nhung&nbsp;dich tu&nbsp;vet thuong&nbsp;van con&nbsp;em ngu qua&nbsp;khong&nbsp;di&nbsp;uong pep gio&nbsp;thihoois han<br />
e hoi trung&nbsp;tam ytdp&nbsp;tinh thi duoc tra loi la&nbsp;co nguy co nhung thap&nbsp;em hoi xn&nbsp;4 tuan combo&nbsp;thi ho bao&nbsp;khong co combo chi co&nbsp;elisa nhung phai lam sau 6 thang co&nbsp;nguy co&nbsp;dang lo lang&nbsp;va suy sup&nbsp;qua cu than&nbsp;tho cha&nbsp;lam duoc gi ca&nbsp; cac bac a<br />
<br />
<br />
<br />
<br />
<span style="color:#b22222;"><em><span style="font-size:14px;">Minh khong hieu,tai sao TTYT du phong&nbsp;tra loi cau hoi nay co nguy co.Cau tra loi nay&nbsp;se dan den tinh trang cong dong ky thi nguoi co HIV.</span></em></span>

dinhhoabuon
23-07-2013, 07:44
nhu vay thi&nbsp;em khong co&nbsp;nguy co a anh tuan&nbsp;vi sang nay em toi ttyt du phong&nbsp;tinh thai&nbsp;nguyen em vao hoi&nbsp;thi ho&nbsp;bao cua em co nguy co&nbsp;nhung khong cao&nbsp;em da qua thoi gian dung pep roi nen khong&nbsp;duoc ho bao em 6 thang sau&nbsp;quay lai lam xn em lai ra may phong kham&nbsp;va benh vien tu nhan&nbsp;vao kham thi ho cung tra loi nhu&nbsp;TTYT du&nbsp;phong&nbsp;roi em lai&nbsp;goi cho 1 nguoi ban dang hoc Y ban ay hoi co giao cua ban ay&nbsp;co&nbsp;giao ay cung lam&nbsp;o khoa truyen nhiem benh&nbsp;vien A Thai nguyen co&nbsp;ay bao kha nang&nbsp;cua em la 0,1% va lam xn&nbsp;sau 6 thang&nbsp;em buon qua&nbsp;anh a

Nguyen Ha
23-07-2013, 07:52
Néu nhu HIV de? lay nhu thé thi? nhu?ng nguo?i bị HIV se? bị cách ly.
Bạn hoa?n toa?n yen tam la? truo?ng họp cu?a bạn KHONG CÓ HIV, KHONG CA?N LA?M XÉT NGHIẸM.

dinhhoabuon
23-07-2013, 08:56
da vang em cam on cac bac da tu van&nbsp;em so vi&nbsp;hom nay em di&nbsp;may cho&nbsp;do ho noi the lam em cang hoang mang