PDA

View Full Version : Rất mong được anh em tư vấn: Oral sex với gái bán cà phê

Cung_chungtay
16-12-2013, 16:23
Sự thể là như thế này: cách đây 8 ngày, trong một lần đi đám cưới về, do có chút hơi men trong người nên tôi đã không là chủ được mình và tìm đến dịch vụ massage ở quán cà phê. Cô gái massage thực hiện OS cho tôi trong 10 phút và tôi xuất tinh ra ngoài.
Lần đầu tiên tham gia diễn đàn có ý nghĩa này rất mong anh em tư vấn cho tôi biết thêm một số thông tin được không ạ? (Trước đó 21 ngày tôi có quan hệ với GMD và sử dung BCS nên cũng yên tâm phần nào).
Bây giờ tôi rất lo lắng và cảm thấy yêu thương gia đình hơn bất kỳ lúc nào!

Tuanmecsedec
16-12-2013, 16:26
Sự thể là như thế này: cách đây 8 ngày, trong một lần đi đám cưới về, do có chút hơi men trong người nên tôi đã không là chủ được mình và tìm đến dịch vụ massage ở quán cà phê. Cô gái massage thực hiện OS cho tôi trong 10 phút và tôi xuất tinh ra ngoài.
Lần đầu tiên tham gia diễn đàn có ý nghĩa này rất mong anh em tư vấn cho tôi biết thêm một số thông tin được không ạ? (Trước đó 21 ngày tôi có quan hệ với GMD và sử dung BCS nên cũng yên tâm phần nào).

Vần đề kích dục bằng miệng thì box này có rất nhiều chủ đề tương tự,được trả lời không sao,bạn tìm hiểu thêm.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 16:34
OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiếm HIV hấu như không tồn tại, nhưng các xoắn khuẩn STDs lại tồn tại, các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Cung_chungtay
16-12-2013, 16:36
Vâng, em xin cảm ơn anh Tuấn đã trả lời cho em!
Nhưng có lẻ em sẽ đi là xét nghiệm để gạt bỏ hết những vấn đề mà stress đang gây ra cũng như yên tâm là mình không bị nhiễm. Vậy nhờ anh một lần nữa tư vấn cho em cách xét nghiệm hiệu quả nhất trong trường hợp này được không ạ!

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 16:38
Vâng, em xin cảm ơn anh Tuấn đã trả lời cho em!
Nhưng có lẻ em sẽ đi là xét nghiệm để gạt bỏ hết những vấn đề mà stress đang gây ra cũng như yên tâm là mình không bị nhiễm. Vậy nhờ anh một lần nữa tư vấn cho em cách xét nghiệm hiệu quả nhất trong trường hợp này được không ạ!
Nếu XN giải tỏa tâm lý thì xn sau 6 tuần HIV tìm kháng thể = Antive HIV

Cung_chungtay
16-12-2013, 16:41
Nếu muốn xét nghiệm PCR thì ở đâu và thủ tục như thế nào ạ?

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 16:47
Nếu muốn xét nghiệm PCR thì ở đâu và thủ tục như thế nào ạ?
Lại PCR nữa. PCR không phảoi là PP XN HIV dành cho người có nguy cơ với HIV. PCR chỉ áp dụng cho trẻ dưới 18 tháng tuổi, và dùng cho người đang nhiễm HIV và đang điầu trị ARV thuốc kháng HIV, PP này dùng để tải lượng virut khi BS nghi ngờ BN nhiễm HIV đang dùng ARV bị kháng thuốc, Bạn muốn XN thì dùng Antive HIV tìm kháng thể sau 6 tuần đến 12 tuần, nếu Combo thì dùng ở tuần 3 đến tuần 5

Cung_chungtay
16-12-2013, 16:49
Vậy thì PP Combo mình xét nghiệm ở đâu vậy ạ?

Tuanmecsedec
16-12-2013, 16:50
Vậy thì PP Combo mình xét nghiệm ở đâu vậy ạ?

TPHCM bạn có thể đến Hòa Hảo.

Cung_chungtay
16-12-2013, 16:51
Ở Hòa Hảo thì thủ tục như thế nào vậy thưa anh? (Rất mong anh giúp em, hi hi)

Tuanmecsedec
16-12-2013, 16:54
Ở Hòa Hảo thì thủ tục như thế nào vậy thưa anh? (Rất mong anh giúp em, hi hi)

Bạn lên lầu 1 có bàn hướng dẫn,nói với nhân viên là xét nghiệm HIV,sau đó đóng tiền để gặp Bác Sỹ nói xét nghiệm HIV Combo.

HV_IT
17-12-2013, 06:48
Còn không đến phòng lab express của hoà hảo làm cái combo khoảng 1 tiếng có kq. XN trong TH bạn kq thì chỉ có AT

Cung_chungtay
25-12-2013, 14:04
Cho mình hỏi thêm một câu này nữa: Khi quan hệ BCS bị tuột ra 1/2 DV thì nguy cơ như thế nào ạ?

Buonqua
25-12-2013, 14:09
Cho mình hỏi thêm một câu này nữa: Khi quan hệ BCS bị tuột ra 1/2 DV thì nguy cơ như thế nào ạ?
Không nguy cơ. Vì BCS vẫn còn tác dụng phòng tránh lây bệnh cho bạn, vẫn bảo vệ được "lổ sáo" cửa ngõ xâm nhập lây nhiễm.

Tuanmecsedec
25-12-2013, 14:35

Miễn còn bao phủ đầu dương vật là không có nguy cơ.

nguoihanhphuc
25-12-2013, 15:30
Bạn hãy tin tưởng những tư vấn của các anh chị trên Diễn đàn.
BẠN KO CÓ NGUY CƠ. Hãy an tâm nhé!

Cung_chungtay
27-12-2013, 14:45
Cho tôi hỏi xét nghiệm Compo tại Hoà Hảo thì bao lâu mới trả kết quả ạ? (Bời vì nhà tôi ở xa nên không thể lên SG thường xuyên được).

songchungvoi_HIV
27-12-2013, 14:52
Cho tôi hỏi xét nghiệm Compo tại Hoà Hảo thì bao lâu mới trả kết quả ạ? (Bời vì nhà tôi ở xa nên không thể lên SG thường xuyên được).
2 giờ là có KQ

Cung_chungtay
27-12-2013, 15:04
Mình cảm thấy ân hận và có lỗi với ba mẹ và người yêu quá! Phải chi mình bản lĩnh hơn thì đâu có lo lắng như vầy! Chỉ mong mọi chuyện đúng như những gì anh em đã tư vấn cho mình!

Cung_chungtay
31-12-2013, 14:26
Hành vi nguy cơ của tôi sắp sửa gần 6 tuần rồi (quan hệ với GMD có sử dụng BCS nhưng bị tuột 1/2 DV, có hôn sâu và quan hệ bằng miệng). Tuần sau mình sẽ lên SG xét nghiệm Compo HIV nhưng bây giờ thấy lo lắng hơn bao giờ hết (ăn không ngon, đầu óc mất tập trung, chân tay run thường xuyên, đêm mơ mộng đủ thứ). Rất mong anh em hay cho tôi chút bản lĩnh để vượt qua được áp lực này!

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 14:30
Hành vi nguy cơ của tôi sắp sửa gần 6 tuần rồi (quan hệ với GMD có sử dụng BCS nhưng bị tuột 1/2 DV, có hôn sâu và quan hệ bằng miệng). Tuần sau mình sẽ lên SG xét nghiệm Compo HIV nhưng bây giờ thấy lo lắng hơn bao giờ hết (ăn không ngon, đầu óc mất tập trung, chân tay run thường xuyên, đêm mơ mộng đủ thứ). Rất mong anh em hay cho tôi chút bản lĩnh để vượt qua được áp lực này!
OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiếm HIV hấu như không tồn tại, nhưng các xoắn khuẩn STDs lại tồn tại, các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)
Xn antive HIV tìm kháng thể sau 6 tuần tại HH + XN STDs

Tuanmecsedec
31-12-2013, 14:32

Bạn yên tâm sẽ nhận kết quả âm tính.Bạn tìm hiểu chủ đề này hỏi tương tự :

Chủ đề: yêu bằng miệng va hôn sâu có nguy cơ hiv không?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/7064-yeu-bang-mieng-va-hon-sau-co-nguy-co-hiv-khong)

Cung_chungtay
31-12-2013, 14:40
Mình xin cảm ơn anh Tuấn và anh Chungsongvoi_HIV! Cuộc đời có lẻ như một thướt phim, cũng cần có những lúc cao trào. Nhưng thật sự mình rất lo lắng, dù biết là sẽ tốt đẹp nhưng vẫn cảm thấy cánh cửa tương lai sắp sửa đóng lại. Đường đường là một nam nhi mà bây giờ lại yếu đuối, thiếu bản lĩnh và thiếu niềm tin thì thật là nhục nhã phải không anh em?

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 14:48
Mình xin cảm ơn anh Tuấn và anh Chungsongvoi_HIV! Cuộc đời có lẻ như một thướt phim, cũng cần có những lúc cao trào. Nhưng thật sự mình rất lo lắng, dù biết là sẽ tốt đẹp nhưng vẫn cảm thấy cánh cửa tương lai sắp sửa đóng lại. Đường đường là một nam nhi mà bây giờ lại yếu đuối, thiếu bản lĩnh và thiếu niềm tin thì thật là nhục nhã phải không anh em?
Haizz, đó là bạn thấy bạn vậy thui, chứ songchung vẫn là đấng nam nhi đầu đội nón chân mang dép áh. Hahaha, hem có nhụt mà chỉ có ..... Hahaha

Cung_chungtay
31-12-2013, 15:07
Đúng là khoảng thời gian u ám nhất trong cuộc đời, tính từ lúc mới lọt lòng :monkeys16:. Mình bắt đầu làm việc xa gia đình, công việc đòi hỏi áp lực cao, gánh nhiều trách nhiệm nên dẫn đến việc thường xuyên bị stress. Và rồi chỉ trong vòng 1 tháng mà mình đã tìm đến với GMD 3 lần (cùng một người, nhưng nhờ mình hay quan tâm khuyên bảo và có cả .... dù dọa, nên cô ấy đã giải nghệ đi về Huế làm tiểu thương bán hải sản). Cô ấy có XN (cùng với mình) cách đây 46 ngày thì kết quả là ÂT. Nhưng biết đâu ... lại là cái "thời gian cửa sổ" nó lại làm mình và cô ấy tiếp tục lo lắng. Mình lo cho mình không bằng mình lo cho cô ấy, bởi vì dù gì thì mình còn có cái BCS nó bảo vệ phần nào. Cầu mong cho mọi chuyện đều tốt đẹp, cho cô ấy và cả cho mình nữa!

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 15:15
Đúng là khoảng thời gian u ám nhất trong cuộc đời, tính từ lúc mới lọt lòng :monkeys16:. Mình bắt đầu làm việc xa gia đình, công việc đòi hỏi áp lực cao, gánh nhiều trách nhiệm nên dẫn đến việc thường xuyên bị stress. Và rồi chỉ trong vòng 1 tháng mà mình đã tìm đến với GMD 3 lần (cùng một người, nhưng nhờ mình hay quan tâm khuyên bảo và có cả .... dù dọa, nên cô ấy đã giải nghệ đi về Huế làm tiểu thương bán hải sản). Cô ấy có XN (cùng với mình) cách đây 46 ngày thì kết quả là ÂT. Nhưng biết đâu ... lại là cái "thời gian cửa sổ" nó lại làm mình và cô ấy tiếp tục lo lắng. Mình lo cho mình không bằng mình lo cho cô ấy, bởi vì dù gì thì mình còn có cái BCS nó bảo vệ phần nào. Cầu mong cho mọi chuyện đều tốt đẹp, cho cô ấy và cả cho mình nữa!
Bấm vào đây xem: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra?p=56342#post56342)

Cung_chungtay
02-01-2014, 16:45
Sáng mai mình đi xét nghiệm ở Hòa Hảo, bây giờ thấy lo lắng quá! :monkeys16: Cầu mong kết quả sẽ khả quan!

Tuanmecsedec
02-01-2014, 16:56
Sáng mai mình đi xét nghiệm ở Hòa Hảo, bây giờ thấy lo lắng quá! :monkeys16: Cầu mong kết quả sẽ khả quan!

Bạn sẽ chắc chắn nhận kết quả âm tính.

Cung_chungtay
06-01-2014, 14:01
Hôm thứ 6 tuần rồi (03/01) mình đã đi xét nghiệm Compo ở Hòa Hảo và kết quả là âm tính :zk2039:. Anh em cho mình hỏi có ai trên diễn đàn 4 tuần Compo âm tính mà 12 tuần dương tính chưa ạ?

songchungvoi_HIV
06-01-2014, 14:04
Hôm thứ 6 tuần rồi (03/01) mình đã đi xét nghiệm Compo ở Hòa Hảo và kết quả là âm tính :zk2039:. Anh em cho mình hỏi có ai trên diễn đàn 4 tuần Compo âm tính mà 12 tuần dương tính chưa ạ?
Dĩ nhiên trường hợp của bạn AT Combo sau 4 tuần là đúng rùi, tìm DT với OS và hôn nhau khó như mò kim đáy biển áh. Bạn an toàn với KQ này, vì bạn đc chia sẻ k có nguy cơ với HIV cho hành vi OS và hôn sâu. K cần XN ở 12 tuần

HIV/AIDS.
06-01-2014, 14:10
nhu7 mọi người chia sẽ bạn không có nguy cơ nên Xn lúc nào cũng âm tính với HIV

Tuanmecsedec
06-01-2014, 14:23

Trường hợp của bạn như mọi người tư vấn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm kết quả 4 tuần HIV Combo âm tính :

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

Cung_chungtay
06-01-2014, 15:12
Mình chân thành cảm ơn các anh em trên diễn đàn đã luôn bên mình trong suốt thời gian qua. Mình sẽ sống tốt hơn, quan tâm đến gia đình và xã hội nhiều hơn. Trong xã hội có nhiều phân đời còn khó khăn hơn mình rất nhiều nhưng điều đáng quý là họ luôn lạc quan và đầy niềm tin vào tương lai. Một lần nữa mình xin cảm ơn anh em nha! Chúc anh em luôn mạnh khỏe và sẽ tiếp tục gắn bó với diễn đàn đầy ý nghĩa này!