PDA

View Full Version : phương pháp xét nghiệm

sonmaikon
19-04-2019, 22:31
tên xét nghiệm--------------kết quả & đơn vị--------------------chỉ số bình thường------------------------lưu ý
miễn dịch - Immunological (ECLIA)
HIV (COMBO)----------------0,238 NEG COI------------------------(0,000-1,000)----------------------âm tính

anh tuấn và mọi người cho em hỏi đây là kiểu xét nghiệm gì ạ? em làm sau 45 ngày có thể yên tâm không ạ? liệu sau 12 tuần có nhiều tỷ lệ thay đổi không ạ? em lo lắng quá

Tuanmecsedec
20-04-2019, 05:52
tên xét nghiệm--------------kết quả & đơn vị--------------------chỉ số bình thường------------------------lưu ý
miễn dịch - Immunological (ECLIA)
HIV (COMBO)----------------0,238 NEG COI------------------------(0,000-1,000)----------------------âm tính

anh tuấn và mọi người cho em hỏi đây là kiểu xét nghiệm gì ạ? em làm sau 45 ngày có thể yên tâm không ạ? liệu sau 12 tuần có nhiều tỷ lệ thay đổi không ạ? em lo lắng quá

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: bác sĩ và anh chị trong diễn đàn cho em hỏi về nguy cơ của e và kết quả này (https://diendanhiv.vn/threads/65548-bac-si-va-anh-chi-trong-dien-dan-cho-em-hoi-ve-nguy-co-cua-e-va-ket-qua-nay)