PDA

View Full Version : Em xin anh chị tư vấn giúp em

Trung0123
20-04-2019, 16:08
Em có quan hệ đồng tính nam , có sử dụng bcs. Quan hệ xong thì em có kiểm tra bao không thủng . Bạn tình ra bên ngoài mà em không biết rõ là có ra chỗ hậu môn em khônng . Nếu bạn tình ra chỗ ngoài hậu môn thì có nguy cơ gì không ạ ?

Tuanmecsedec
20-04-2019, 16:12
Em có quan hệ đồng tính nam , có sử dụng bcs. Quan hệ xong thì em có kiểm tra bao không thủng . Bạn tình ra bên ngoài mà em không biết rõ là có ra chỗ hậu môn em khônng . Nếu bạn tình ra chỗ ngoài hậu môn thì có nguy cơ gì không ạ ?

Nếu xuất bên ngoài thì không sao bạn.

Trung0123
20-04-2019, 16:15
Nếu xuất bên ngoài thì không sao bạn.
Cho dù có dính hậu mộn nhưng đi rửa sạch vẫn không sao đúng không ạ >

Tuanmecsedec
20-04-2019, 16:18

Đúng rồi bạn.

Charles
20-04-2019, 16:38

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Trung0123
23-04-2019, 21:56
Dạ anh chị ơi cho em xin mạn phép hỏi 1 câu này nữa ạ .
hôm đó em kiểm tra bcs là phần chỗ đầu dv là chắc chắn không thủng vì k có nước chảy ra và phần trên tức phần ôm thân dv cũng vậy , nhưng e nhớ e chỉ quan sát 1 bên của phần thân dv chứ không có xoay 1 vòng. Kiểm tra tòan bcs . Nếu phần thân bcs ở bên mặt khác bị thủng thì có sao không ạ ?? Em xin lỗi vì đã làm phiền ạ

Tuanmecsedec
24-04-2019, 06:00
Dạ anh chị ơi cho em xin mạn phép hỏi 1 câu này nữa ạ .
hôm đó em kiểm tra bcs là phần chỗ đầu dv là chắc chắn không thủng vì k có nước chảy ra và phần trên tức phần ôm thân dv cũng vậy , nhưng e nhớ e chỉ quan sát 1 bên của phần thân dv chứ không có xoay 1 vòng. Kiểm tra tòan bcs . Nếu phần thân bcs ở bên mặt khác bị thủng thì có sao không ạ ?? Em xin lỗi vì đã làm phiền ạ

Quan trọng là đầu dương vật thôi bạn,còn phần thân không có sao.