PDA

View Full Version : Xin Giúp Em Với ạ! nhân viên mát xa oral sex nguy cơ hiv ?.

Xin Trợ Giúp ạ!
16-12-2013, 20:21
A Tuấn ơi xin tư vấn cho em với ạ!
Vào tháng 8/2013, em có đi masager ở 1 khách sạn, sau đó cô gái đó có OS cho em ( với giá 400k ), lúc đầu cô ấy dùng tay có xoa cái dầu gì ấy, em thấy rát nên bảo chuyển qua miệng, chỉ khoảng 10s thui ( không ngậm cả DV, mà chỉ chạm vào miệng 1 chút ạ) sau đó cô ấy dùng tay cho đến khi em xuất tinh. Em không đụng chạm gì vào âm đạo cô ấy, chỉ nắn bóp ở trên thui. Sau đó em về nhà tắm thì không thấy có vết trầy xước gì hết, chỉ thấy hơi rát thui. Suốt từ đó đến giờ ( 5 tháng rồi ) , DV em ko có biểu hiện bất thường gì cả, thỉnh thoảng hơi rát vì em hay thủ dâm mà! Vậy a cho em hỏi : em có nguy cơ gì không ạ? Em cảm ơn anh nhiều nhé!
Mong hồi âm từ anh! Và chuyển giúp em ra ngoài cho mọi người thảo luận được không ạ!

HIV/AIDS
16-12-2013, 20:22
bạn yên tâm trong tình huống này

Tuanmecsedec
16-12-2013, 20:23
Vào tháng 8/2013, em có đi masager ở 1 khách sạn, sau đó cô gái đó có OS cho em ( với giá 400k ), lúc đầu cô ấy dùng tay có xoa cái dầu gì ấy, em thấy rát nên bảo chuyển qua miệng, chỉ khoảng 10s thui ( không ngậm cả DV, mà chỉ chạm vào miệng 1 chút ạ) sau đó cô ấy dùng tay cho đến khi em xuất tinh. Em không đụng chạm gì vào âm đạo cô ấy, chỉ nắn bóp ở trên thui. Sau đó em về nhà tắm thì không thấy có vết trầy xước gì hết, chỉ thấy hơi rát thui. Suốt từ đó đến giờ ( 5 tháng rồi ) , DV em ko có biểu hiện bất thường gì cả, thỉnh thoảng hơi rát vì em hay thủ dâm mà! Vậy a cho em hỏi : em có nguy cơ gì không ạ? Em cảm ơn anh nhiều nhé!
Mong hồi âm từ anh! Và chuyển giúp em ra ngoài cho mọi người thảo luận được không ạ!

Những gì bạn kể yên tâm,không có nguy cơ.

Xin Trợ Giúp ạ!
16-12-2013, 20:29
Vâng ạ! em cảm ơn anh nhiều nhé! Từ đó đến giờ, cứ nghĩ đến cái đó là em rùng mình rồi, cái nghề kỹ sư cầu đường hay phải nhậu nhẹt nhiều mà anh.

Tuanmecsedec
16-12-2013, 20:30
Vâng ạ! em cảm ơn anh nhiều nhé! Từ đó đến giờ, cứ nghĩ đến cái đó là em rùng mình rồi, cái nghề kỹ sư cầu đường hay phải nhậu nhẹt nhiều mà anh.

Yên tâm đi bạn,chỉ dừng hành vi này thôi thì không sao.

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 20:36
OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiếm HIV hấu như không tồn tại, nhưng các xoắn khuẩn STDs lại tồn tại, các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Xin Trợ Giúp ạ!
16-12-2013, 20:37
Vâng! Chỉ hành vi này thôi ạ! Từ đó đến giờ, em thôi luôn cái Masager a Tuấn ạ! ( dù đi nhậu nhẹt rất nhiều ). Cứ nghĩ là rùng mình rồi, tại từ nhỏ đến lúc ra trường đi làm chỉ biết học mà học thui ạ, ra ngoài xã hội thấy nhiều màu đen quá anh ạ! Em cảm ơn anh nhiều nhiều nhé!

Xin Trợ Giúp ạ!
16-12-2013, 20:41
Anh songchungvoi_HIV : anh ơi với tất cả các bệnh Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan như a nói thì em biết, em đã theo dõi cơ quan sinh dục của em trong suốt 5 tháng vừa qua thì không có bất cứ dấu hiệu nào liên quan đến các bệnh đó cả ( nói đúng hơn là em ko có bất cứ biểu hiện bất thường nào cả) . Còn viên gan B thì em đã tiêm phòng từ nhỏ rồi anh ạ!

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 20:43
Vâng! Chỉ hành vi này thôi ạ! Từ đó đến giờ, em thôi luôn cái Masager a Tuấn ạ! ( dù đi nhậu nhẹt rất nhiều ). Cứ nghĩ là rùng mình rồi, tại từ nhỏ đến lúc ra trường đi làm chỉ biết học mà học thui ạ, ra ngoài xã hội thấy nhiều màu đen quá anh ạ! Em cảm ơn anh nhiều nhiều nhé!
Đen hay trắng là do mình biết tiết chế và giữ mình, nếu bạn nghiêm túc với chính bản thân bạn thì chả ai lôi kéo bạn vào những nơi đó. Bạn đừng tự biện hộ như vậy, Không lẻ tất cả mọi người ra đường đều bị ám đen hỷ?

Tuanmecsedec
16-12-2013, 20:43
Anh songchungvoi_HIV : anh ơi với tất cả các bệnh Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan như a nói thì em biết, em đã theo dõi cơ quan sinh dục của em trong suốt 5 tháng vừa qua thì không có bất cứ dấu hiệu nào liên quan đến các bệnh đó cả ( nói đúng hơn là em ko có bất cứ biểu hiện bất thường nào cả) . Còn viên gan B thì em đã tiêm phòng từ nhỏ rồi anh ạ!

Vậy còn lo gì nữa.

songchungvoi_HIV
16-12-2013, 20:46
Nếu vậy là yên tâm rùi

Xin Trợ Giúp ạ!
16-12-2013, 20:48
hihi.. Em 24 tuổi rồi , nhưng kiến thức về HIV thì còn hạn chế quá ạ! Từ lần đó đến giờ em đã tìm hiểu nhiều hơn về kiến thức HIV, Xin cảm ơn diễn đàn và các anh nhiều nhiều ạ!

Charles
16-12-2013, 20:55
Kích dục bằng tay thì không có nguy cơ với Hiv cũng như các bệnh lây qua đường tình dục, bạn nói cô ấy dùng miệng nhưng chỉ hôn chạm môi thì cũng không có nguy cơ với gì. Chốt : Không có nguy cơ trong trường hợp này.

HIV/AIDS..
16-12-2013, 20:56
Em thường xuyên theo dõi dd có nhiều kiến thức giúp ích cho em đấy. riêng trường hợp của em an toàn 100% nhé

Xin Trợ Giúp ạ!
16-12-2013, 21:02
Kích dục bằng tay thì không có nguy cơ với Hiv cũng như các bệnh lây qua đường tình dục, bạn nói cô ấy dùng miệng nhưng chỉ hôn chạm môi thì cũng không có nguy cơ với gì. Chốt : Không có nguy cơ trong trường hợp này.
Vâng! Cô ấy dùng tay suốt, chỉ dùng miệng khoảng 10s thôi ạ! ( Không ngậm cả DV mà chỉ chạm vào miệng 1 chút thôi ) . còn em thì tuyệt đối không đụng chạm vào âm đạo của cô ấy anh ạ!

Xin Trợ Giúp ạ!
16-12-2013, 21:05
Em thường xuyên theo dõi dd có nhiều kiến thức giúp ích cho em đấy. riêng trường hợp của em an toàn 100% nhé
Đúng anh ạ! Từ đó đến giờ em theo dõi diễn đàn thường xuyên, trang bị thêm kiến thức cho bản thân mình & từ giã luôn cái masage ạ( lần đầu cũng là lần cuối - may mà ở Khách sạn , lần đó mà mấy quán cafe trá hình giá rẻ , thì ko biết sao nữa hihi.. Em cảm ơn anh nhiều nhiều ạ!